GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

domplayboy1

• Newbie
  • *
เทสเขา เสกบอส/แจกของให้ผู้เล่นได้ด้วยหรอเห็นเพื่อนเราบอกอะ ไม่อยมนะแบบนี้  g#035 g#035 g#035

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ไม่ทราบว่าใครบอกมาล่ะคับ เหอะๆ g#004
ผมเริ่มเบื่อแล้วจริงๆ กับนิสัยประเภท "เค้าบอกมา" อ่ะนะ
คนเราจะถามกันก่อนซักคำก็ไม่มี มาตั้งกระทู้เรียกหาจีเอ็มกันเลยเนอะ #038
แล้วที่ว่าไม่ยอมนี่ คือยังไงเหรอคับ ช่วยขยายความหน่อยได้มั้ยคับ
เผื่อผมจะได้ไม่ยอมเป็นเพื่อนด้วยน่ะ g#004

ผมก็ไม่ปฏิเสธนะว่าเสกบอสน่ะ ผมเป็นคนเสกเองคับ ปล่อยจากเซ็ตจุติ
ก็มันเป็นเรื่องจริงนี่เนอะ ไม่รู้จะตอแหลหน้าตายไปทำไม ว่าไม่ใช่เรื่องจริง
แม้ว่าจะไม่รู้ว่าใครเป็นคนกระจายข่าวก็ตาม ก็่ช่างมันเถอะเนอะ

เหตุผลก็เพื่อเช็คดูว่ากล่องสุ่มแรร์ที่ได้มีการใส่เพิ่มเข้าไปนั้น มันออกทุกระดับรึป่าว
ซึ่งไม่ใช่มีแค่ผมคนเดียวที่ทดสอบ ยังมีพี่เทสเตอร์อีกคนนึงร่วมทดสอบด้วย
ซึ่งทดสอบมาเป็นเวลาสองวันแล้ว และไม่ได้ทดสอบเฉพาะช่วงเวลาคูณดรอปเท่านั้น
ผมทดสอบจนถึงตีหนึ่งกว่าๆ นะเมื่อวานน่ะ วันนี้ว่าจะต่อเหมือนกันนั่งสะสมประจุอยู่เนี่ย
ของที่ดรอปจากบอสใครเก็บได้ผมก็ถือว่าเป็นสินน้ำใจให้เพื่อนๆที่มาช่วยทดสอบคับ

ซึ่งตอนแรกผมทดสอบกันสองคนกับพี่เทสเตอร์อีกคนนึง
จากนั้นก็มีเพื่อนวาปตามมา และก็ช่วยตีบอส ซึ่งผมก็ว่าดี เพราะทำให้ทดสอบได้ง่ายขึ้นเร็วขึ้น
ซึ่งผมก็ไม่เกี่ยงว่าใครจะตามมาบ้าง คุณจะถูกหรือไม่ถูกกันยังไงผมก็ไม่เกี่ยวนะ
เพราะผมก็เปิดกล่องและรับเพื่อนทุกคนที่แอดมาอยู่แ้ล้ว และไม่ได้ปิดติดตาม
เวลาุคุยผมก็คุยตัวส้มเห็นกันหมดทุกคนในลิสต์ และผมทำอย่างนี้มาตลอด

เว้นซะแต่รีรอบนี้ที่คนเข้าทดสอบน้อยมาก ทำให้เพื่อนในลิสต์ผมมีไม่กี่คน
ขนาดบางคนไม่ได้แอดชื่อเอาไว้ จำชื่อผมได้ก็ซิบมาคุย ถามทำอะไร
ผมบอกไป เค้าก็ตามมาช่วยทดสอบเลย เพราะผมได้บอกไปแล้วว่าทดสอบผมยินดีต้อนรับทุกคน
ไม่ใช่ว่าทำเพื่อเอื้อประโยชน์อะไรให้ใคร อย่างที่บางคนคิดหรอกนะ

เอาเป็นว่า ถ้าคิดว่าไม่เหมาะสมอีก ก็ชี้แนะได้เลยคับ ผมยินดีรับฟังและจะไม่ทำอีก
จะแอบไปทดสอบเงียบๆ คนเดียว ไม่ยุ่งเกี่ยวกับใคร ไม่พูดไม่จาปิดกระซิบไม่ตอบคำถามอะไรใครเลย
แบบนี้ก็น่าจะดีเหมือนกันเนอะ  g#017

ป.ล. วันนี้มีคนซิบมาขอกล่องแรร์ด้วยล่ะ เรียกซะสนิทเลย ผมถามว่าใครก็ไม่ตอบ แปลกจัง g#025
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เฮ้อ เศร้าใจนะเนี้ย อุส่าช่วยเทสเค้าทดสอบของใหม่แท้ๆ

จะได้เสร็จไวๆกลับมาทำให้เป็นเรื่องอย่างงี้เฉยเลยอะ

สงสัยคงต้องระดมทั้งเซิฟมาทดสอบละมั้งจะได้เท่าเทียม  #038

_PERRYWiNKlE .

• Jr. Member
  • **
  • _PERRYWiNKiE *
คนตั้งกระทู้มีสมองไหม คิดเอาแต่ผลประโยชณ์ตัวเองหรือป่าว

พวกผมมาช่วยทดสองของที่ลงมาไหม่จะได้รู้ว่า มันยังไง ผิดพลาดแบบไหน

หลายๆๆความคิดจะช่วยได้เยอะ ไม่ไช้ตั้งกระทู้ไห้เทสเค้าผิดโดนด่าโดนว่า

ปล. สมองมีไช้ไห้เป็นประโยชณ์
#038 #038 #038

_PERRYWiNKlE .

• **
  • _PERRYWiNKiE *
เออแล้วถ้าคุณไม่ยอม คุณมาช่วยเค้าตีสิคับ พวกผมจะได้
ไปล่าบอสหาไรทำของผมต่อ คุณกะตีกะเทสเอาละกัน พวกผมแค่หวังดีที่จะช่วยทดสอบหรือลองอะไรที่ลงมา
ไหม่แค่นั้น

Smile Puii'z

• **
  • .,ไม่เคยเสียจัยที่ได้รักเทอ...
ไร้สาระไม่รู้จริงอย่ามาพูดพร่ำทำเพลงดีกว่า คนอืนเค้าเสียหาย มีสมองรุ้จักคิดหน่อย ไม่ใช่เอาไว้คั้นหุไปวันๆ  g#006 g#006

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • Full Member
  • มึน `
ป.ล. วันนี้มีคนซิบมาขอกล่องแรร์ด้วยล่ะ เรียกซะสนิทเลย ผมถามว่าใครก็ไม่ตอบ แปลกจัง g#025

#038 #038
สวัสดีนะ

• **
ตกลงผิดใช่มะ ที่ไม่ประกาศให้ทราบก่อน
เพราะกะจะทดสอบกันสองคนพี่เทสเตอร์อีกคน แต่มีเพื่อนวาปตามมาช่วยตีเอง
พรุ่งนี้กลางวันเสกทดสอบหน้าไชร์เลยดีมั้ยเนี่ย
ใครเดินผ่านไปผ่านมาก็จะได้เห็น จะได้มีคนมาช่วยตีบอส g#006

#038 #038
รูปอยู่ในอีกเครื่องนึง ถ้าเน็ตไม่เน่าผมจะอัพให้ดูเนอะ  g#009
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • มึน `
ตกลงผิดใช่มะ ที่ไม่ประกาศให้ทราบก่อน
เพราะกะจะทดสอบกันสองคนพี่เทสเตอร์อีกคน แต่มีเพื่อนวาปตามมาช่วยตีเอง
พรุ่งนี้กลางวันเสกทดสอบหน้าไชร์เลยดีมั้ยเนี่ย
ใครเดินผ่านไปผ่านมาก็จะได้เห็น จะได้มีคนมาช่วยตีบอส g#006

#038 #038
รูปอยู่ในอีกเครื่องนึง ถ้าเน็ตไม่เน่าผมจะอัพให้ดูเนอะ  g#009

555 5  g#004
สวัสดีนะ

Mu_Name

• Newbie
  • *
  • มู๋เนมเอง~

เริ่ดเรย g#004 g#004

My NamE O.<!!
 สถานะ :: พักยก!!!!~  g#017 g#017 g#017

• **
ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกันมั้ยน๊าาาา  g#022

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.
ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกันมั้ยน๊าาาา  g#022

ป๋านี่ไม่รุ้ไรซะเลยอ่ะ

การลงรูป ห้ามตกแต่ง  #038 #038 #038 #038
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• **
ไร้สาระ มือไม่พายชอบเอาเท้าราน้ำ ทำตัวเหมือนสัมภเวสี ชอบแต่ขอส่วนบุญ พอไม่ได้รับส่วนบุญก็เที่ยวหลอกหลอน
ไม่ยอมไปผุดไปเกิดถ้าไม่คิดจะช่วยอะไร ผมแนะนำว่าหุบปาก เก็บมือที่จะพิมพ์พาดพิงถึงคนอื่นไว้ดีกว่า
สมองมีนะหัดเอาไปคิดอะไรที่มันเกิดประโยชน์ซะบ้าง ที่เรียกบอสออกมาก็ไม่อยากให้เดือนร้อนคนเล่นอื่นเท่าไร
เพราะในช่วงเพิ่มดรอปใครๆ ก็อยากล่าบอส ถ้าให้ว่ากันจริงๆ ถ้าผมคิดจะล่าบอสนะไม่ทันผมหลอก
และจะว่าอะไรใครกล้าๆ ออกตัวหน่อย อย่าดีแต่เก่งหลบหลังคำพูดที่ว่า เพื่อนบอก คนโน้นคนนี้บอกแล้วตัวเองนั่งหลบหน้าจอคอม 

RESET

• **
ก็รอทีมงานเขาประกาศและแจกกล่องทดสอบไปเถอะ หากไม่สามารถไปล่าบอสเองได้
ยังดีกว่ามาตั้งกระทู้โวยวายไร้สาระแบบนี้ บอสมีตั้งเยอะแยะ จะมาหามาแย่งอยู่ในกลุ่มๆเดียวไปทำไม
  g#015

Smile Puii'z

• **
  • .,ไม่เคยเสียจัยที่ได้รักเทอ...
ไร้สาระ มือไม่พายชอบเอาเท้าราน้ำ ทำตัวเหมือนสัมภเวสี ชอบแต่ขอส่วนบุญ พอไม่ได้รับส่วนบุญก็เที่ยวหลอกหลอน
ไม่ยอมไปผุดไปเกิดถ้าไม่คิดจะช่วยอะไร ผมแนะนำว่าหุบปาก เก็บมือที่จะพิมพ์พาดพิงถึงคนอื่นไว้ดีกว่า
สมองมีนะหัดเอาไปคิดอะไรที่มันเกิดประโยชน์ซะบ้าง ที่เรียกบอสออกมาก็ไม่อยากให้เดือนร้อนคนเล่นอื่นเท่าไร
เพราะในช่วงเพิ่มดรอปใครๆ ก็อยากล่าบอส ถ้าให้ว่ากันจริงๆ ถ้าผมคิดจะล่าบอสนะไม่ทันผมหลอก
และจะว่าอะไรใครกล้าๆ ออกตัวหน่อย อย่าดีแต่เก่งหลบหลังคำพูดที่ว่า เพื่อนบอก คนโน้นคนนี้บอกแล้วตัวเองนั่งหลบหน้าจอคอม

ป๊าดดดดดดดดดด อันนนี้กดLike กะเอาไม่อยุ่ กะทืบ like มันเลยละกัน ฮ่า ๆ  g#037 g#037 g#037 g#037
[/size][/color]