GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 24 สิงหาคม 2554

Directorr

• Full Member
เเอสเรากลายเป็นอาชีพกากไม่เป็นที่ต้องการในกิจนี้เลยจริงๆ เศร้าใจ

แอสมีไว้เวล เพื่อจุ หรือหาของบอสครับ
แบทไม่ใช่ที่ของแอส  ไปนั่งดูเป็นผู้ชมคู่กับวอลลอค ได้เลยครับ

จริงๆแล้ว แค่ปั๊มยาเพิ่มพลังกับยาฉุกเฉินไม่ได้ก็พอแล้ว   ที่เหลืออยากใช้อะไรก็ใช้ไป  ไม่งั้นมันจะกลายเป็นสู้ด้วยา ไปซะเปล่าๆ

วิกายวิ่งโขน ไวกว่าป่ะฮะ

สมัยนี้เทรหน้าไม้ซัดบอสไวกว่าแอสแล้วฮะ

แต่เห็นด้วยที่ปั๊มยาเต็มถังหรือโอสถเทพไม่ได้  แต่นี่มันกิจกรรมขายยาเลยนะ

ดูของรางวัลที่เอามาจูงใจสิ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

ผมก็ว่าเทร สมัยนี้เก่งนะ เบอระเบิดคลั่งก็มาเถอะ ใครไปตีเทร ตายก่อนรับรองได้ตายตามแน่ เจอหยุดเวลา แล้วก็กลายเป็นเป้านิ่ง #038 โดนที ยี่สิบวินาที ก็เพียงพอให้พวกท่านตาย ได้แล้ว

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
เเอสเรากลายเป็นอาชีพกากไม่เป็นที่ต้องการในกิจนี้เลยจริงๆ เศร้าใจ

แอสมีไว้เวล เพื่อจุ หรือหาของบอสครับ
แบทไม่ใช่ที่ของแอส  ไปนั่งดูเป็นผู้ชมคู่กับวอลลอค ได้เลยครับ

จริงๆแล้ว แค่ปั๊มยาเพิ่มพลังกับยาฉุกเฉินไม่ได้ก็พอแล้ว   ที่เหลืออยากใช้อะไรก็ใช้ไป  ไม่งั้นมันจะกลายเป็นสู้ด้วยา ไปซะเปล่าๆ

แหม ก็พูดเกินไป แบทไม่ใช่ที่ของแอส  g#016
ถ้าไม่มียา+อาหาร+ผอบ ปะลองด้วยฝีมือจริงๆ แอสก็มีอาชีพที่ชนะบ้าง แพ้ทางบ้างนะค่ะ
อาชีพอื่นตอนกดยากันไม่ทัน ก็เห็นนอนอยู่นะ

เรื่องดราม่าเหล่านี้ ต่อให้แรร์ยศสูงๆ+เซตจุติแต่ใช้ไม่เป็น เจอคนที่มีเทคนิคการสู้+ไม่จุก็เห็นวิ่งหนี หรือไม่ก็สลบนับดาว
ส่วนเรื่องเซตจุติ หรืออาหาร+ยาต่างๆ ถ้างดอย่างหนึ่งปล่อยอย่างหนึ่ง คงไม่มีวันจบ คงมีคนออกมาดราม่ากระจาย
เฟิร์สว่าหาเทคนิคการสู้ของตัวเองดีกว่านะ เพราะดราม่าไปให้อีกฝ่ายนึงเสียผลประโยนช์ มันจะไม่ค่อยมีใครยอมใครน่ะสิ

ปล.ถ้าแบทไม่ใช่ที่ของแอส เลิกเวล แล้วก็ไม่ได้ล่าบอสด้วย งั้นเอาไปออนหาสมุนไพรขายล่ะนะ g#040

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

แหม ก็พูดเกินไป แบทไม่ใช่ที่ของแอส  g#016
ถ้าไม่มียา+อาหาร+ผอบ ปะลองด้วยฝีมือจริงๆ แอสก็มีอาชีพที่ชนะบ้าง แพ้ทางบ้างนะค่ะ
อาชีพอื่นตอนกดยากันไม่ทัน ก็เห็นนอนอยู่นะ

เรื่องดราม่าเหล่านี้ ต่อให้แรร์ยศสูงๆ+เซตจุติแต่ใช้ไม่เป็น เจอคนที่มีเทคนิคการสู้+ไม่จุก็เห็นวิ่งหนี หรือไม่ก็สลบนับดาว
ส่วนเรื่องเซตจุติ หรืออาหาร+ยาต่างๆ ถ้างดอย่างหนึ่งปล่อยอย่างหนึ่ง คงไม่มีวันจบ คงมีคนออกมาดราม่ากระจาย
เฟิร์สว่าหาเทคนิคการสู้ของตัวเองดีกว่านะ เพราะดราม่าไปให้อีกฝ่ายนึงเสียผลประโยนช์ มันจะไม่ค่อยมีใครยอมใครน่ะสิ

ปล.ถ้าแบทไม่ใช่ที่ของแอส เลิกเวล แล้วก็ไม่ได้ล่าบอสด้วย งั้นเอาไปออนหาสมุนไพรขายล่ะนะ g#040

แอชก็เก่งนะ จะว่าไป แต่อะอาชีพมีดีคนละอย่าง แต่บ้างอาชีพ ก็โดยรวมกาก กว่าอาชีพอื่นเค้าไปหน่อยแค่นั้นเอง แอช เจอ เบอ เวลาเบอระเบิคคลั่ง แอชก็หายตัวหนี หรือไม่เผลอๆ เบอจะตีแอชไม่ถูกด้วยซ้ำ และถ้าระเบิคคลั่งหมด ละ งานเข้าเบอ เหมือนกัน แอชพุ่งแทงใส่ เบอ เลือดเยอะๆ แต่ป้องกันไม่มีก็ตายเพราะแอชมาก็เยอะ นะ  g#031

`the soldier.

แอส กะ วอ หรืออาชีพอื่นๆแบทได้ทั้งนั้นแหละถ้าเล่นดีๆศึกษามันดีๆ ก็ดีหมดแหละ

_N_II

• **
  • *~Ca$p€r~*
ทุกอาชีพแบทได้ครับ ถ้าได้ทำการศึกษา และ เรียนรู้ ข้อดี ข้อเสีย ของแต่ละอาชีพมาเป็นอย่างดี
ฝึกฝน สร้างแนวทางการเล่นเป็นของตัวเอง
หรือที่เรียกว่า
" Style or Step "
แค่นี้ ทุกอาชีพก๊มีบทบาทในแบทมากยิ่งขึ้นแล้วครับ

bleach_lnw

• **
  • เวร ย่อมระงับด้วยการ จองเวร!!!
แล้วเมื่อไร จะฝากผอบเข้าคลังได้ละ ผอบเต็มตัวไปหมดแล้ว   g#035

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
ถ้า บั๊ก มาเปิด รี สกิล/สเตตัส ฟรี ด้วยน๊าก๊าบบ g#001

g#006 g#006  รออยู่เหมือนกัน  woon_555 woon_555

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

notekaza

• Newbie
  • *
จีเอ็มทำไมว่างกันจังน่ะ คิดกิจกรรมออกมาได้ เพิ่งผ่านไปไม่เท่าไรก็จะเอามาลงอีกล่ะ ของแรร์เมื่อไรจะปรับ บัคที่ยังไม่ได้แก้ก็มีถมเทไป หรือว่าไม่คิดว่าจะปรับกันบ้าง เกมส์นี้ไม่ได้สร้างความมั่งคงให้ผู้เล่นได้อุ่นใจเลย มีแต่สร้างความเสื่อมลงทุกวัน เกมส์นี้จะอยู่ได้หรือไม่ได้ก็อยู่ที่จีเอ็มให้มันดีขึ้นหรือเลวร้ายลง แต่ทุกวันนี้เท่าที่เห็นเลวร้ายมากกว่าดีขึ้น ไม่ขอพูดไรมากล่ะ เบื่อจีเอ็มอสุราว่ะ