GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

gm เข้ามาจัดกิจกรรมเซิฟนี้บ้างสิ

zkittisakz47

• Newbie
  • *
เห็นแต่ก่อน นรกสนุกมาก มีgm มาจัด บ่อยมาก พอผมเลิกไป กลับมา gm หายหมด เบย ไม่มาเล่นกิจกรรม แจกของ ?? เหมือนเซิฟนี้ไม่สำคัญเท่าไรเลยอ่ะ เหมือนเซิฟนี้ไม่มีคนเล่น แต่ที่จริงก็ยังมีคนเล่น . . .. พอเข้ามาใหม่ ขยันหลอ พอทำงานที่บริษัทนานละ ขี้เกียจ  g#046 g#046

TanNaJa___.

• Jr. Member
  • **
มันเป็นแค่ เซิฟทดสอบไว้หาบัคต่างๆในเกม ถ้าเล่นจิงจังผมว่า เซิฟหลักดีกว่านะ จีเขาก็ต้องทำงานนะ  g#022 g#022

Sukishi.

• **
เซิฟนี้ เซิฟทดสอบ มีไว้ให้น้องแทนเกรียน นะ ขอรับ

TanNaJa___.

• **

rikudou & Minato

• **
มันเป็นแค่ เซิฟทดสอบไว้หาบัคต่างๆในเกม ถ้าเล่นจิงจังผมว่า เซิฟหลักดีกว่านะ จีเขาก็ต้องทำงานนะ  g#022 g#022
ทำงานก็งานเหอะ ลงมาแบบเมื่อก่อนมันเสียเวลาขนาดนั้นเลยหรอครับ
- - แค่จัดกิจกรรมบ้าง จากคนเล่น 500 - 1000 เหลือ ไม่ถึง 200
คิดดูละกันครับ  woon_5555 ตัด เบิกของออกไปเลย เบิกได้เฉพาะทดสอบดีกว่า
ตัดเซิฟ ปิดเซิฟ ปกติของนรก แต่เงียบไปมันก็ไม่ใช่ว่าจะดี คนทดสอบน้อย บัคเยอะ คนเยอะๆ ยังไงก็ดีกว่านะครับ
ช่วยกันทดสอบ เรื่อยๆ  g#031

zkittisakz47

• Newbie
  • *
ก็เซิฟทดสอบนี้แหละ ที่ทำให้เจอบัค เซิฟหลัก ?? แร้ว ลงมานิดหน่อย คงไม่เสียเวลามากหลอกมั่ง