GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[p1017] ตะโก้ผอบที่กดไว้หายครับ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
ด้วยประการฉะนี้ ตะโก้หายหมดทุกผอบเลย  g#019
# เน้นว่ากดช่วง patch 1016 ครับ
g#031
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

ADox

• Administrator
ด้วยประการฉะนี้ ตะโก้หายหมดทุกผอบเลย  g#019
# เน้นว่ากดช่วง patch 1016 ครับ
g#031
กดช่วงแพทช์ 1016 จนถึงก่อนปิด update ครั้งล่าสุดจะ bug ครับ ก็เลยล้างไปหมดแล้ว

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
โชคดีที่ของผมยังไม่ได้กด เพราะผอบสกิลไม่สวย woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

หง่าง

• Newbie
  • *
กดไว้ตั้งเเต่มีผอบ เชียโชค ตัวเเรกยังหาย  g#018
ผู้เล่นธรรมดา :)

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
g#031
กดช่วงแพทช์ 1016 จนถึงก่อนปิด update ครั้งล่าสุดจะ bug ครับ ก็เลยล้างไปหมดแล้ว
รับทราบครับ  g#006
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

RESET

• Asura Tester
  • **
g#031

ว่าล่ะท่านเม่นล้างออกไปหมด หายไปทั้งยมทูตน้อย+นางฟ้าในคืนคริสมาส+แม่มดน้อยฟักทอง  g#002