GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : รายการอัพเดตประจำวันที่ 29 พฤษภาคม 2556

ด๋อยน้อยคอยรัก

• Jr. Member
  • **
โดนอีกละพาลาดิน คราวก่อนก็ผนึกดูด ทีนี้ก็ทันเทพ  woon_angry

OMG_inw

• **
เพิ่มอัตราดรอบ 10% หรือ 20% นี่ มันเพิ่มจากตัวของผู้เล่นหรือเปล่าครับ อย่าเช่นถ้าเทรตัวนั้นมีอัตราดรอบ =100 ถ้ากดครอโรฟิลล์สูตรลับ ก็จะได้อัตราดรอบเพิ่มเป็น 120 ผมเข้าใจแบบนี้ถูกหรือเปล่าคับ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ถุย g#030 g#030เพิ่มดรอบ ทั้งเซิฟ 300 ตรูยังดรอบมะเคยได้ นี้ 20 จะมีประโยชน์อาราย g#018 g#018 g#018

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ไอเท็มชิ้นนี้ ถ้าเทรนไม่กดใช้ มันช่างไร้ค่ายิ่งนัก

กิจก็แนว ๆ หุงข้าวน่ะ

ทำไมไม่ให้คอลอฟิวตกมาทำได้เลยต้องมาเอาไปแลกก่อนอีก งี้จะมีการเก็บคะแนนด้วยสิใช่ป่ะว่าส่งกี่ถังถึงจะได้ทั้งเซฟตามที่เคยมี ใช่ป่าว เอาดรอปง่าย ๆ แบบถุงข้าวน่ะ (ไม่ใช่รอบแรกน่ะที่ดรอปยาก)

ความสามารถไอเท็นี้คงต้องเก็บไว้ให้เทรนใช้เท่านั้นล่ะ ชีพอื่น เพิ่มไปก็งั้น ๆ

กดใช้พร้อมซุปกระดูกหมูได้ด้วยใช่ป่ะ

ผมสงสัยว่าต่อไปจะมีให้เพิ่มโอกาสตีบวก เพิ่มโอกาสประกันไม่ลดยศ เพิ่มแบกของ เพิ่มวิ่งเร็ว เพิ่มตีเร็ว เพิ่มโป๊ะ เพิ่มหลบ เพิ่มแม่น เพิ่มโจมตี เพิ่มป้องกัน ฯลฯ อีกตามมาแน่เลยเดือนล่ะอย่าง แต่กิจยาว ๆ นาน ๆ แบบนี้ก็ดีเหมมือนกันจะได้ตุนของเก็บไว้ใช้ข้ามปีข้ามชาติกันเลยทีเดียว

เมื่อไรมีกิจแจพวกยาเทศ ยาแชร์ 300 มั่งอ่ะ ช่วงหลังนี้พวกนี้ออกยากจัง ที่เคยตุน ๆ ไว้ใช้หมดเกลียงแล้วอ่ะรอสิ่งนี้อยู่เชียวจะบอก

ช่วงนี้ดูทีมงานจะขยันกันดี อย่าล่มกลางคันกันซะก่อนล่ะไปให้ถึงฝั่งด้วยน่ะ ที่เคยบอกไว้ว่าจะทำช้าหน่อยชี้แจงมาไม่เป็นไร แต่เงียบหายไปเฉยๆนี้คงโดน
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

งงงวย

• ~~~นานๆที มาที☻~~~
  • Newbie
  • *
ตามที่ท่านทามะประกาศนะครับ

24 เมษายน 2556 จะลงตามนี้ก่อนนะครับ
3. Boss world ฉีกแนวการล่าบอสแบบเดิมๆ ต้องยกกันมาทั้งเซิร์ฟเวอร์ถึงจะเอาอยู่!!!
4. ระบบพาหนะสัตว์ขี่ ที่จะเสริมความสวยน่ารัก น่าเกรงขาม ให้แก่ตัวละครของผู้เล่น

ต่อจากนั้น xx พฤษภาคม 2556 จะลงอันนี้ครับ
1. ระบบ 1 vs 1, 3 vs 3 เพิ่มระบบนับแต้มรายเดือน  เก็บแต้มสะสมเพื่อแลกรับของรางวัลอีกมากมาย
7. ระบบจัดแข่ง deathmatch tournament

และคาดว่าจะลง
2. ระบบ daily event เตรียมพบกับกิจกรรมประจำวันที่จะมีมาให้ผู้เล่นได้ทำทุกวันอย่างไม่ขาดสาย พร้อมของรางวัลอีกมากมาย
ด้วย

บอกจะลงในเดือน พฤษภาคม ยังทําตามที่พูดไว้ไม่ได้ เเบบนี้จะหาความน่าเชื่อถือจากพวกคุณได้ที่ไหนครับ
ตอบอันนี้ด้วยครับ จีทามะ

คำพูดเพื่อต่ออายุขัย ของทีมงาน ที่คิดว่าผู้เล่นโง่อ่านแล้วมีกำลังใจเล่นต่อ พออัพเดทมาก้คิดว่าผู้เล่นลืมแล้ว มั้ง

ทางทีมงานจะรีบเร่งพัตนาต่อไปครับ เราสัญญาเราจะรักษาคำพูด
แต่จะทำเมื่อไหร่ มันก็อีกเรื่องนึงใช่มั๊ยครับ...ยังงี้ก็ไม่ควรรับปากผู้เล่นส่งเดชนะครับ ว่าจะเสร็จวันนั้น วันนี้ ทั้งที่ทำไม่ได้
แต่ก็เอาเถอะครับ เจ็บจนชาชิน มาหลายปี......แต่ยังไงก็เอาใจช่วยให้เสร็จไวๆ เพื่ออะไรที่มันแปลกใหม่และน่า่เล่นครับ

samunpai1

• Full Member

24 เมษายน 2556 จะลงตามนี้ก่อนนะครับ
3. Boss world ฉีกแนวการล่าบอสแบบเดิมๆ ต้องยกกันมาทั้งเซิร์ฟเวอร์ถึงจะเอาอยู่!!!
4. ระบบพาหนะสัตว์ขี่ ที่จะเสริมความสวยน่ารัก น่าเกรงขาม ให้แก่ตัวละครของผู้เล่น

ต่อจากนั้น xx พฤษภาคม 2556 จะลงอันนี้ครับ
1. ระบบ 1 vs 1, 3 vs 3 เพิ่มระบบนับแต้มรายเดือน  เก็บแต้มสะสมเพื่อแลกรับของรางวัลอีกมากมาย
7. ระบบจัดแข่ง deathmatch tournament

2. ระบบ daily event เตรียมพบกับกิจกรรมประจำวันที่จะมีมาให้ผู้เล่นได้ทำทุกวันอย่างไม่ขาดสาย พร้อมของรางวัลอีกมากมาย
ด้วย

บอกจะลงในเดือน พฤษภาคม ยังทําตามที่พูดไว้ไม่ได้ เเบบนี้จะหาความน่าเชื่อถือจากพวกคุณได้ที่ไหนครับ

คำพูดเพื่อต่ออายุขัย ของทีมงาน ที่คิดว่าผู้เล่นโง่อ่านแล้วมีกำลังใจเล่นต่อ พออัพเดทมาก้คิดว่าผู้เล่นลืมแล้ว มั้ง

ทางทีมงานจะรีบเร่งพัตนาต่อไปครับ เราสัญญาเราจะรักษาคำพูด
ตอแหล คำสัญญาของทีมงานอสุราไม่เคยเชื่อถือได้ ไอเรื่องผิดคำพูดกับกลืนน้ำลายตัวเองนี่งานถนัด ไม่รู้กี่รอบจนนับไม่ถ้วนละ g#023 g#023 g#023

annindy

• Newbie
  • *

woon_huh woon_huh

บ่นๆกันเยอะขนาดนี้ ก็ไม่เลิกเล่นกันสักทีน้อออ....

ก่อนจะมีการอัพเดตใดๆ ที่ดูเป็นเรื่องเป็นราว การอัพเดตก่อนหน้านั้นย่อมไม่มี มุกเดิมๆ ที่ทีมงานซึ่งไร้คุณธรรมมักนำมาใช้  g#023

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

ด้วย

ถ้ารักษาคำพูด เค้าไม่เลื่อนกำหนดเวลาหรอกครับ ถุย ตอบแบบส่งเดชเอาแต่ได้ไม่ดูตัวเองนี่ครับ  g#023

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

1-1,3-3 จะมาวันที่ 5 มิถุนายน 2556 นี้เลยครับ พร้อมการจัดแข่งด้วย  จะเป็นอย่างไรรอดูกัน

ส่วน deathmatch นั้น กำลังทำการปรับปรุงแก้ไขเรื่องกฎเรื่องแข่งอยู่ครับ และจะตามมาในภายหลังครับ

กำหนดวันมาเสร็จ ถ้ามีเลื่อนอีกละ ฮากันยาว  #038

Asahi

• **
  • White Hole
ถุย g#030 g#030เพิ่มดรอบ ทั้งเซิฟ 300 ตรูยังดรอบมะเคยได้ นี้ 20 จะมีประโยชน์อาราย g#018 g#018 g#018

ช่ายๆๆ ๆ  woon_555 woon_555 woon_5555

ชัชชาติ

• Newbie
  • *
แพทซ์ไม่ยอมอัพเดท รบกวนเช็คให้ทีครับ   g#046
ผมก็เช่นกันครับท่าน ต้องให้เตือนตลอดเลยหรืองัยครับท่าน g#046