GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 27 มีนาคม 2556

~}:ปีศาจสุรา:{~

• Jr. Member
  • **
ผมว่าไม่ต้องรอแพทช์ใหญ่หรอกครับจี  ทยอยอัพไปเลย แบบนี้ผมว่ามันเหมือนอัพเดต 3 เดือนครั้งอ่ะ

มันไม่มีตั้งแต่แรกแล้วละคับอัพแพทใหญ่จะมีก็บอสใหม่ที่แก้บัคไม่รู้จักจบเลยเอามาดูดตังยังไม่ได้ woon_555 woon_555 woon_555

Sync | Safe

• You must lose your fear of being wrong ,In order to live a creative life...
  • Newbie
  • *
  • 1 2 3 4 5..
เเพทมีข้อมูลเเค่นั้น เเต่ขณะนี้ก็ยังอัพเดทไม่เสร็จ 
I'm scared.  g#020 g#020

~}:ปีศาจสุรา:{~

• **
รู้เเละ ทักษะระเบิดวิญญาณเอามาแก้พวกวาป Pkนี่เอง  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_555 woon_555
ก็ต้องเอาใจPKไว้ก่อนคนเล่นเหลือแค่นั่น  woon_5555 woon_5555 woon_5555

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB

aaxx

• Newbie
  • *
พวกเราควรให้กำลังใจทีมงานนะ หลายคนเล่นกันมานานแล้ว (ยังไม่นับน้องใหม่ที่เข้ามาเล่นไม่เกิน3 เดือน) จำได้ไหม ตอนนั้นเรากรุยทางกันหนักมาก เก็บของ ขายของกันเหนื่อย ของก็แพง (เหมือนทำนาเลย) แต่พวกเรากลับรักที่จะทำมันให้ได้มาด้วยน้ำพักน้ำแรงเราเอง สมาคมทุกสมาคมแข็งแกร่งมาก จีเอ็มสมันนั้น(ครู...) ก็พยายามหนักที่จะพัฒนาเกมนี้อย่างยากลำบาก เราพวกคนเล่นรุ่นแรกๆเข้าใจ และขอเป็นกำลังใจ 1 เสียง ในการพัฒนาต่อไป อย่าท้อ... น้องๆรุ่นใหม่ก็ขอให้เข้าใจและให้กำลังใจทีมงานดีกว่านะ เพราะทุกเกมย่อมมีปัญหาเช่นกัน

3eCausez

• Full Member
ระเบิดวิญญาณ ตอนวอโดนใช้สกิลนี้ใส่ กดลงวอก็ไม่ได้ โดนทีละ 1 นาที เอาหรอครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 01, 2013, 17:34:51 โดย จีเอ็มทามะ »

~SaKuRaKoo~

• MNB NB NB
2. ปรับปรุง ทักษะ C3 ระเบิดวิญญาณ ของวอร์ลอค
  - เมื่อเป้าหมายติดบัฟระเบิดวิญญาณจะไม่สามารถใช้งานระบบวาร์ปได้ (ยกเว้นระบบวาร์ปของแผนที่กิจกรรม)
  - เป้าหมายจะติดบัฟเป็นเวลา 60 วินาที (ของเดิมบัฟจะติดไปตลอดจนกว่าจะตัวละครจะตาย)

** นี่ไง ไม่สามารถใช้งานระบบวาร์ปได้ รวมทั้งวาร์ปลงวอร์ด้วย สินะ

~SaKuRaKoo~

• MNB NB NB
พวกเราควรให้กำลังใจทีมงานนะ หลายคนเล่นกันมานานแล้ว (ยังไม่นับน้องใหม่ที่เข้ามาเล่นไม่เกิน3 เดือน) จำได้ไหม ตอนนั้นเรากรุยทางกันหนักมาก เก็บของ ขายของกันเหนื่อย ของก็แพง (เหมือนทำนาเลย) แต่พวกเรากลับรักที่จะทำมันให้ได้มาด้วยน้ำพักน้ำแรงเราเอง สมาคมทุกสมาคมแข็งแกร่งมาก จีเอ็มสมันนั้น(ครู...) ก็พยายามหนักที่จะพัฒนาเกมนี้อย่างยากลำบาก เราพวกคนเล่นรุ่นแรกๆเข้าใจ และขอเป็นกำลังใจ 1 เสียง ในการพัฒนาต่อไป อย่าท้อ... น้องๆรุ่นใหม่ก็ขอให้เข้าใจและให้กำลังใจทีมงานดีกว่านะ เพราะทุกเกมย่อมมีปัญหาเช่นกัน
ถูกค่ะ ทุกเกมส์ย่อมมีปัญหา แต่ขอให้แก้ปัญหาให้ถูกจุด ให้ว่องไว เช่นโปรเติมเงินบ้างก้อพอค่ะ แต่ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานละกันค่ะ รีบๆ แก้บัคระเบิดวิญญาณให้รวดเร็ว
อย่าลากยาวไปถึงวอร์หน้าละกัน เพราะเจอแ่ค่วอร์เดียว ก้อเพลียแล้วนะค่ะ  g
#019 g#019

Antoinette'z

• **
  • Don't stop me !
ละไว้ในฐานที่อาจจะเข้าใจ .
♥ Ma'meowz

# Ma vie sans toi ne vaut plus rien.
Mais , combien tu m'aimes !? ♥

[img]http://image.free

TAMA

2. ปรับปรุง ทักษะ C3 ระเบิดวิญญาณ ของวอร์ลอค
  - เมื่อเป้าหมายติดบัฟระเบิดวิญญาณจะไม่สามารถใช้งานระบบวาร์ปได้ (ยกเว้นระบบวาร์ปของแผนที่กิจกรรม)
  - เป้าหมายจะติดบัฟเป็นเวลา 60 วินาที (ของเดิมบัฟจะติดไปตลอดจนกว่าจะตัวละครจะตาย)

** นี่ไง ไม่สามารถใช้งานระบบวาร์ปได้ รวมทั้งวาร์ปลงวอร์ด้วย สินะ
เป็นไปได้  g#016

o0-pk-0o

• Full Member
ไม่อยากเล่นแล้ว เกมส์แบบนี้ woon_hurt woon_hurt
ถ้าจำไม่ผิด ไม่มีใครขอให้มาเล่นเลยนะครับ woon_5555