GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอ็มเข้ามาอธิบายหน่อย หมายความว่ายังไง ??

## iDae ##

• Newbie
  • *

จีเอ็มดับเบิ้ล
GAMEINDY Supporter
Jr. Member

Re: หัวหน้าไซโครSV.ใต้ทำไมลงมาหยาบแรงแบบนี้จุง

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 12:41:46 »

จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร IiI--bas--IiI ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

แล้ววันนี้มาเจอ

!http://up.gameindy.com/1/164019.dbefc842.a.png!

เรื่องแพ้ชนะผมไม่ได้ซีเรียสอยู่แล้ว ยังไงก็เป็นเซิฟทดสอบ แต่ไมกลับปล่อยให้กลับมาเห่าได้ ทั้งที่คุณก็แบนไปแล้ว หรือว่า ยกเลิกการเเบนทุกไอดีของเซิฟนรกเหรอ ?? รบกวนมาชี้แจงด้วย จะได้เข้าใจกันทั้งเซฺิฟ

MartKunG__.

• Newbie
  • *
เขาคงรู้ทันจึงทำการ นำ ตัวละคร ย้ายไปไอดีอื่นครับผม  woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

ถ้าไม่ใช่ก็คงต้องให้ท่าน g#046และ g#046 มาจัดการตรวจสอบดูแล้วครับผม woon_sunny woon_sunny

สำหรับที่ผมแจ้งไปก็เช่นกันครับ

เขาคงรู้ทันจึงทำการ นำ ตัวละคร ย้ายไปไอดีอื่นครับผม  woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

ถ้าไม่ใช่ก็คงต้องให้ท่าน g#046และ g#046 มาจัดการตรวจสอบดูแล้วครับผม woon_sunny woon_sunny

สำหรับที่ผมแจ้งไปก็เช่นกันครับ
ตัวผมเองอะมีไรมะ

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

ตอนนี้ย้ายตัวละครได้หรอครับ  woon_huh woon_huh

ดับเบิ้ล

• Full Member
อยู่ในขั้นตอนรวบรวมรายชื่อครับ

ขออนุญาตล็อคกระทู้ครับผม