GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 6 กุมภาพันธ์ 2556

OrChidS

• Full Member
แล้วหินซาดิสม์แบบเช่า 1 เดือน ไม่มีเอามาขายอีกหรือ
สงสัยจริง!!!!!
(ถ้ารู้ว่าไม่มีมาขายอีก จะซื้อเก็บตุนไว้ซัก 10 กล่อง)

ronin_nan

• Newbie
  • *
เกิดอะไรขึ้นกับอสุราหรือ กิจกรรมเทศกาลหายไปไหนหมด เน้นขายไอเท็มอย่างเดียวเลย สงสัยน่ะ

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• Jr. Member
  • **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน
C 3.2ของทหารหละเอ้อขอแค่ความคืบหน้ายังดีหนะ

มาทำให้อยากแล้วจากไป g#020

offza533

• **
แล้วหินซาดิสม์แบบเช่า 1 เดือน ไม่มีเอามาขายอีกหรือ
สงสัยจริง!!!!!
(ถ้ารู้ว่าไม่มีมาขายอีก จะซื้อเก็บตุนไว้ซัก 10 กล่อง)

เอาอำพันไปแลกแก้ขัดไปก่อน  woon_o_o

vongola01

• Newbie
  • *
เกราะเหล็กนักรบคลั่งง แรเบอ80
ต้านทานลดแม่น/หลบ 100%
ทำไมโดนหมอกควัน หรือ โดนตะโกน มันยังลดเเม่นยำเหมือนเดิมละครับ
ช่วยทดสอบทีนะ

saklnw2052

• Newbie
  • *
เกราะเหล็กนักรบคลั่งง แรเบอ80
ต้านทานลดแม่น/หลบ 100%
ทำไมโดนหมอกควัน หรือ โดนตะโกน มันยังลดเเม่นยำเหมือนเดิมละครับ
ช่วยทดสอบทีนะ

ตะโกนมันไม่คำนวณต้านทานนะครับ ส่วนหมอกควันนี้ไม่รู้  woon_555 woon_555

卍━Çℓǿωи━卍

• **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h

vongola01

• Newbie
  • *
เเล้วคลุมกายภาพ99นิ ตกลงจะปรับ หรือไม่ปรับ g#046
เพราะมันทำไห้ตัดสินใจลำบากว่าจะซื้อดีหรือไม่ g#002

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อ้างถึง
1. กิจกรรม ตามหาแก้วตาดวงใจโจนาธาร ติดตามรายละเอียดเร็วๆ นี้
ในนรกม่ะเห็นมีให้ทดสอบเลย มันอะไรกันหว่า
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

PAYUHA___

• Newbie
  • *
เซ็งจนเลิกเล่นละครับ พวกแรร์ปีกว่าแล้วอัพไม่หมด งง g#033 ไม่รู้ทำไรกันอยู่แก้ไขก็นิดๆหน่อยๆแบบขอผ่านๆไป ติงถามก็เงียบกระทู้ไหนพอตอบได้ก็ตอบข้างๆคูๆ ทีมงานดูแย่ๆนะครับ

ronin_nan

• Newbie
  • *
เอาเวลาทำแพทแต่งงาน มาปรับเป็นอสุรา 3d มุมมอง 360 องศา จะเทพกว่าเยอะและจะแสดงศักยภาพจีเอ็มด้วยนะจ้ะ ช่วยทำให้เป้นจริงหน่อยน่ะ (เพราะรักเกมส์อสุราน่ะ เลยขอมาจ้ะ)

-.-เกรียนว่ะ-.-

• **
  • ทุกสิ่งทุกอย่างเกิดขึ้นเพราะเหตุ
เซ็งจนเลิกเล่นละครับ พวกแรร์ปีกว่าแล้วอัพไม่หมด งง g#033 ไม่รู้ทำไรกันอยู่แก้ไขก็นิดๆหน่อยๆแบบขอผ่านๆไป ติงถามก็เงียบกระทู้ไหนพอตอบได้ก็ตอบข้างๆคูๆ ทีมงานดูแย่ๆนะครับ
ถูกต้องที่สุดครับ  woon_yes

bleach_lnw

• **
  • เวร ย่อมระงับด้วยการ จองเวร!!!
รายละเอียดกิจกรรมละคะ ไม่เห็นมี งง ตกลงมีไหมกิจกรรมตามหาแก้วตาดวงใจโจนาธาน