GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 9 มกราคม 2556

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
เขียนความสามารถอ่านแล้วพา งง มาก ไอแรร์คลุม 99 อ่ะ
ไม่รู้ว่าผ่านการเทสจริงหรือยัง  ถ้ามีการเทสจริง ขอดูหน่อยว่าเป็นยังไงครับ
คือจะไม่ให้เดือดร้อนไม่ได้ เพราะผมก็ก็มีแรร์นี้เหมือนกัน
ไม่เข้าใจส่วนไหนครับ
เมื่อใช้จริง อัตราการใช้แบบเสำเร็จนี่ยเป็นยังไง  เพราะค่าสะท้อนมันเยอะก็จริง แต่เปอร์เซ็นเนี่ยมันน้อยจริงๆ
เลยอยากจะดูความถี่ของการสะท้อนสำเร็จแบบจริงๆครับ อยากดูแบบคลิปครับผม
ให้ดีขอเปิดแบบสองจอจะดีมาก
เพราะผมลองคำนวนดูถ้าโดนจังๆทีชุดนึง แทบล่วงเลย แอสมาตีนี่มีนอนแน่ๆ
เพราะอาจจะเหมือนเท้าแรร์หลบ98 ที่เราคาดไม่ถึงไง

ปล.ที่สำคัญมี ดีเลย์ คูลดาวน์หรือเปล่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2013, 16:02:29 โดย ❤สาeaมLLห่Jความรัn❤ »

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

เขียนความสามารถอ่านแล้วพา งง มาก ไอแรร์คลุม 99 อ่ะ
ไม่รู้ว่าผ่านการเทสจริงหรือยัง  ถ้ามีการเทสจริง ขอดูหน่อยว่าเป็นยังไงครับ
คือจะไม่ให้เดือดร้อนไม่ได้ เพราะผมก็ก็มีแรร์นี้เหมือนกัน
ไม่เข้าใจส่วนไหนครับ
เมื่อใช้จริง อัตราการใช้แบบเสำเร็จนี่ยเป็นยังไง  เพราะค่าสะท้อนมันเยอะก็จริง แต่เปอร์เซ็นเนี่ยมันน้อยจริงๆ
เลยอยากจะดูความถี่ของการสะท้อนสำเร็จแบบจริงๆครับ อยากดูแบบคลิปครับผม
ให้ดีขอเปิดแบบสองจอจะดีมาก
เพราะผมลองคำนวนดูถ้าโดนจังๆทีชุดนึง แทบล่วงเลย แอสมาตีนี่มีนอนแน่ๆ
เพราะอาจจะเหมือนเท้าแรร์หลบ98 ที่เราคาดไม่ถึงไง

ปล.ที่สำคัญมี ดีเลย์ คูลดาวน์หรือเปล่า

ผมว่าถ้าติดสถานะ % มากกว่า 13% ถึงจะเทพครับ ถ้าเป็นตามคำอธิบายของคลุมแรร์กายภาพ 99 ในขณะนี้ ผมว่ากากมากครับ
ทีมงานเก่งนะครับ คิดของความสามารถเวลสูงๆ ให้กากได้ ซึ่งถ้าเป็นผมเองอย่างว่าแต่ทำเลยคิดผมยังคิดไม่ได้

ผมว่าจะให้ดีคลุมเวทย์ 99 กับคลุมกายภาพ 99 เปลี่ยนความสามารถเถอะครับ มันไม่สมศักดิ์ศรี  g#030

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
ช่ายครับ
ระดับ99 นี่มันน่าจะเปอร์สูงๆกว่านี้หน่อย
แบบนี้ ถ้าไม่แสดงผล ก็เท่ากับใส่เพื่อให้ป้องกันกายภาพมันสูงขึ้นแค่นั้นเอง
ซึ่งมันก็ไม่ได้ช่วยอะไรเลย เพราะเปอร์เซนสะท้อนน้อยกว่า94 แบบ ฟ้ากะเหวเลยครับ
แรร์ 94 นอกจากจะสะท้อนชัวร์ๆแล้ว ยังสะท้อนหมู่ได้อีก ถือว่า แรร์94 ยังสอบผ่านมากกว่าอีก
ก็เลยอยากให้จี เค้าเทสภาคปฏิบัติให้ดูไปเลย ว่าไอคลุมแรร์ 99 มันชัวร์หรือมั่วนิ่ม 5555

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

nupin2530

• Jr. Member
  • **
  • เซิญ ข่าน้อย
ลูกเพ่จะเอาเทพไปไหนคร้าบแค่นั้นก็เทพมากแล้ววววว

40z

• **
ดีกว่าคลุมแรร์เวทย์99เยอะ!!
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

40z

• **
ถามอีกนิด  คลุมแรร์99 ออกมา แบบนี้

แล้วจะมีระบบจุติเข้าที่คลุมแรร์ไหม?

ในเมื่อจุติมาถึงแล้วห่วยขนาดนี้

จะบอกไม่มีไม่ได้นะ ในเมื่อ โล่99 ยังมีระบบจุติเลย
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ผมว่าก็เหมาะสมแล้ว แค่ว่าบางอาชีพมันใส่แล้วไม่อวย คลุม99เหมาะก่ะพวกป้องกันหนาเลือดเยอะ ๆ มากกว่าน่ะ เหมาะกันแบคแล้วล่ะน่ะ
ส่วนคลุม94 ก็เหมาะใส่เวลล่ะมั่ง ใส่แบคคงไม่ค่อยเท่าไร
ส่วนเรื่องจุติแรร์ มันก็สมควรมีล่ะน่ะ ชิ้นอื่นยังมีเลย
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

samunpai1

ผมว่าก็เหมาะสมแล้ว แค่ว่าบางอาชีพมันใส่แล้วไม่อวย คลุม99เหมาะก่ะพวกป้องกันหนาเลือดเยอะ ๆ มากกว่าน่ะ เหมาะกันแบคแล้วล่ะน่ะ
ส่วนคลุม94 ก็เหมาะใส่เวลล่ะมั่ง ใส่แบคคงไม่ค่อยเท่าไร
ส่วนเรื่องจุติแรร์ มันก็สมควรมีล่ะน่ะ ชิ้นอื่นยังมีเลย
เหมากับพวกเลือดเยอะอย่างเดียว ไม่ได้เหมาะกับพวกกันหนาๆเลย นั่นคือเหมาะกับเบอไม่ได้เหมาะกับพาลา เพราะกันเยอะโดนดาเมจน้อยก็สะท้อนเบา  g#032 g#032 g#032

ถามอีกนิด  คลุมแรร์99 ออกมา แบบนี้

แล้วจะมีระบบจุติเข้าที่คลุมแรร์ไหม?

ในเมื่อจุติมาถึงแล้วห่วยขนาดนี้

จะบอกไม่มีไม่ได้นะ ในเมื่อ โล่99 ยังมีระบบจุติเลย

ผมว่าอย่าให้มีเข้ามาอีกเลยดีกว่าครับระบบ จุติแรร์ เพราะตอนนี้ใบจุติแรร์ขาดตลาดแต่ถ้าให้มีการขาดตลาดๆ นานๆ ไป อีกหน่อยใบจุติแรร์จะมีขายเงินโซลเหมือนเปิดช่องทางให้ทีมงานทำมาหากินมากกว่า ที่ผู้เล่นจะได้สนุกกับการใช้ไอเทม  g#014

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

samunpai1

อยากให้เอาระบบจุติแรร์ออกไป แต่คงทำไม่ได้เพราะหลายคนขายแรร์ไม่จุไปถูกยังกะขี้ เพราะมันกากมาก ถ้าเอาออกขาดทุนย่อยยับ

มากกว่าคำถาม

• **
อยากให้เอาระบบจุติแรร์ออกไป แต่คงทำไม่ได้เพราะหลายคนขายแรร์ไม่จุไปถูกยังกะขี้ เพราะมันกากมาก ถ้าเอาออกขาดทุนย่อยยับ

มันคงจะง่ายสำหรับใครบางคน  แต่มันคงติดที่คน ๆ นั้น ... ของใคร !!!

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เหมากับพวกเลือดเยอะอย่างเดียว ไม่ได้เหมาะกับพวกกันหนาๆเลย นั่นคือเหมาะกับเบอไม่ได้เหมาะกับพาลา เพราะกันเยอะโดนดาเมจน้อยก็สะท้อนเบา  g#032 g#032 g#032
จ้าวก็ใส่ได้สิ  g#029 กดแมงก่ะพรุนใส่ลากมอน555+
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ