GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 14 พฤศจิกายน 2555

ExCuseMe

• Full Member
อัตราดรอปของ C3 เท่าๆกัน คือทะไหรอะ  woon_o_o

ก้ทำให้มันตกง่ายเท่าๆกัน เช่น  ปกติ หมัดเเมลงมันจะตกยาก  เมื่อเปรียบเทียบกับหางหนู ที่ตกเเทบทุกตัว

กบ

• Jr. Member
  • **
รองเท้าหนัก 83 นี่ เอามาทำไมหรอครับ ความสามารถแบบนั้นอ่ะ
แทบไม่ต่างอะไรจากของเดิมเลย
ถ้าเกิดใส่เวลนี่ก็ยังไงๆ อยู่  ความสามารถแบบนี้ไม่มีซะยังจะดีกว่าไหมครับ ?

สำหรับเซริฟอื่นๆ ที่ไม่ใช่เซริฟเวอร์ วุ้นใต้พิภพ  วุ้นอวตาร ก็แทบไม่มีประโยชน์เลยนะ แบบนี้รองเท้าขายร้านยังจะดีกว่าไหม  g#012

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อ้างถึง
รองเท้า rare หนัก lv83 เปลี่ยนชื่อเป็นรองเท้านักสู้ตาขาว
  รองเท้าของนักสู้จากดินแดนตะวันออก มีสัญลักษณ์รูปตาสีขาวเด่นชัดติดอยู่บนรองเท้า อาจจะเป็นสัญลักษณ์ของลัทธิอะไรซักอย่างก็เป็นได้
  - เมื่อผู้สวมใส่ถูกโจมตี ถ้าเหลือ HP ต่ำกว่า 20% จะถูกพากลับจุดบันทึกอัตโนมัติ ไม่สามารถใช้ได้ในบางแผนที่
เปลี่ยนเป็นรองเท้ากรูจะเกียนดีก่า ยังไงก็ไม่ตาย (เว้นแต่จะโดน 1 kill)
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

`•.แสงแดด.•´

• Newbie
  • *
woon_hurt  นำกิจกรรมพสุธานองเลือดออกจากระบบ     

บะบายกิจกรรม woon_bye woon_bye

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

RoziiMini

• Newbie
  • *
ของที่ได้จากหลุมลึกลับนี่ คนที่กดไปแล้วก็อดไอเท็มใหม่ที่เข้ามาซิค่ะ หรือว่าปรับให้กดใหม่ได้ทุกคน
 woon_huh woon_huh woon_huh

จุกกันไปตามกัน พวกร้านของเควส ราคาจะตก หรือ ลดลง พุทธนี้ แน่นอน  woon_5555
►▬.มาน้อยแต่ 100 % เจ้าคร้าเอ๊ย

aot...tt

• Newbie
  • *
อัตราดรอปของ C3 80%  เท่าๆกัน มันก็คงหายากเหมือนเดิมมั้ง
เกมส์นี้ไม่มีอะไรที่หาได้ง่ายๆ woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

FFiM

อ้างจาก: aot...tt link=topic=24224.msg407844 g#009#msg407844 date=1352730934
อัตราดรอปของ C3 80%  เท่าๆกัน มันก็คงหายากเหมือนเดิมมั้ง
เกมส์นี้ไม่มีอะไรที่หาได้ง่ายๆ woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
80%มันก็เท่าขนแหลมอะครับ
ยากตรงไหน  g#025

VikZaOo7

• Jr. Member
  • **
สวยงามครับหลังจากที่รอการแก้ไขบัคเสามา2เดือน+ +                      g#002  g#002

ชอบรองเท้า 83 จังเลยเกรียนกันมันส์อะ   g#029

ถ้าไม่มีดีเล กลับจุดเซฟอัติโนมัติ ไม่ต้องกลัวตายเลย 555 woon_sunny
►▬.มาน้อยแต่ 100 % เจ้าคร้าเอ๊ย

PEET

เท้า 83 นี้ เชิฟ ที่ไม่มี pk มันจะมีประโยชน์ยังไงหรอ เวลๆ อยู่ไกล้ตาย วาบกลับ เเล้วเดิมมาเวลใหม่ อ่อ ?