GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
มั่วมั้งครับ ถ้าผมบอกว่าผมคือ Pearly พวกนายก็หาว่าผมเกรียนกันอีกแหละครับ

ที่ชอบเอาผมไปอ้างอะหรอ ...
ผมไปอ้างตอนไหนครับ พอตอนแรกผมเขียนชื่อ Akatsuki หาว่าผม อ้างชื่อ
ผมไปอ้างอะไร ผมใช้ชื่อนี้มาทุกเกมละครับ ที่เล่น อะ woon_5555 woon_5555

... อืมแล้วหมา Pearly ล่ะมั้ง ถ้าจำไม่ผิด จะซื้อของจากพี่ผม แต่มาบอกว่าจ่ายที่ผมแล้ว ทั้งๆที่ผมก็ไม่รู้จักคุณ แถมก็ไม่ได้เข้าเกมมานานแล้ว อย่าทำเป็นจำไม่ได้ล่ะ ฮะฮะ
แล้วก็ที่่ว่าใช้ Akatsuki อ้างชื่อมั้ย ผมจำได้ว่าไม่ใช่ทุกรีนะ ไม่เคยเห็นเลย ... แถต่อให้ดูทีนะครับ

ุถ้าเป็นเรื่องจริง ขอให้นาย ปีหน้าโดนรถชน แต่ไม่ตายเข้าโรงบาล ขี้ราด บ้านไฟไหม้้ กระเป๋าตังหาย

กลัวจังเลยครับ ชีวิตคนเราเกิดมาผมไม่ได้หวังให้ตัวผมอยู่จนแก่ตาย แต่เกิดมาเพื่ออยากทำให้คนอื่นมีความสุขและหวังว่าจะช่วยคนอื่นได้ไม่มากก็น้อย ไม่ใช่ทำตัวรกโลกไปวัน ๆ อ่ะครับ  g#017
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
ถ้าเป็นเรื่องจริง ขอให้นาย ปีหน้าโดนรถชน แต่ไม่ตายเข้าโรงบาล ขี้ราด บ้านไฟไหม้้ กระเป๋าตังหาย

เกรียนแตกแล้วหรอครับ แล้วก็ที่ถาม ถ้าเป็นเรื่องจริงคืออันนี้ใช่มั้ยครับ

แล้วก็ที่่ว่าใช้ Akatsuki อ้างชื่อมั้ย ผมจำได้ว่าไม่ใช่ทุกรีนะ ไม่เคยเห็นเลย

ถ้าตอบอันนั้นแล้วแถอันนั้นเสร็จหรือไม่เรียกว่าแถ เรียกว่าเกรียนแตกใส่ดี ช่วยตอบอันนี้ให้ด้วยนะ อยากรู้ให้กระจ่าง

อืมแล้วหมา Pearly ล่ะมั้ง ถ้าจำไม่ผิด จะซื้อของจากพี่ผม แต่มาบอกว่าจ่ายที่ผมแล้ว ทั้งๆที่ผมก็ไม่รู้จักคุณ แถมก็ไม่ได้เข้าเกมมานานแล้ว อย่าทำเป็นจำไม่ได้ล่ะ ฮะฮะ

ปล. หัดพิมอะไรให้ชาวบ้านเข้าใจด้วยนะครับ

หมาตัวนั้นบอกว่าพี่มันเปนโปรแกรมเมอร์ แล้วเขาบอกว่ามีเงินเป็นล้านโซล แต่กลับมาขอของโซลคนอื่น  #038
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ