GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ข้อมูลการปรับปรุงอัพเดทล่วงหน้า !!

Music_2 Chin'n Love Ae'e

• Newbie
  • *
  • รั ก แ อ้ ไ ป ต ล อ ด ก า ล
     เอากิจพสุธาออก ผมไม่ว่านะ แต่ทำไมไม่คิดกิจใหม่มาแทนก่อนจะเอาออกล่ะ เป็นแบบนี้หลายครั้งแล้วนะ เอาของเก่าออกโดยที่ยังไม่ของใหม่มารองรับเนี่ย
ช่ายๆๆ

เจยย

• Newbie
  • *
แรร์น่าจะแบบไปลุ้นกล่องปีใหม่อย่างเดียวเลยยากดีกว่าจะได้ไม่เกลื่อนเซิฟด้วยปีนึงได้ครั้งนึงไม่ต้องมีดรอปหรอกเดียวเทรก็เฝ้าทั้งวันทั้งคืนคนอื่นไม่ได้ตีกันพอดี

Ⓓr.™

• Full Member
  • Newbie
    • www.musicmun.us
แล้วพอถึงจุดๆ หนึ่ง ก็จะมีพวกกากๆ เกรียนๆ
ออกมาบ่นว่า เงินหายาก ปรับหน่อย
ทีมงานก็ปรับให้อีก
วนกันมาแบบนี้แหละ ไม่รู้จีเอ็มกี่รุ่นแล้ว

ปรับไปเถอะถ้าชอบทำงานแบบไม่มีที่สิ้นสุด
ไม่มากเกินไป ก็น้อยเกินไป
นี้แหละ อสุรา มันถึงไม่พัฒนาไปไหนซักที
กว่าครึ่งทศวรรษ เนื้อเรื่องเปิดพึงจบ...

TakE-Off

• Newbie
  • *
 woon_sunny woon_sunny woon_sunny

***ผมว่าถ้าเอาการงานออกมันก็ดีอย่างนะครับ จะทำให้ได้รสชาติของเกมจริงๆขึ้นมาหน่อย (ผมเล่นอสุราเฟสครับ พอปรักตัวได้ละ)  แต่ถ้าปรับบอสให้โหดนี่ ก็อย่าให้โหดมากนะครับ เพราะคนที่กากๆ(ผมคนนึงแหละ) เขาจะหาของได้ยังไง  g#041 g#041

ลามกโรคจิต

• Newbie
  • *
แล้วหาเงินวิธีไหนละทีเนี้ย  สงสัยคงต้องเติมเงินอีกแล้ว

เกมอสุรากำลังจะเข้าสู่ยุคที่เรียกว่าเติมเงินเล่นอีกแล้ว

เดี๋ยวอีกหน่อยก็ต้องเติมเงินเล่น

สุดท้านคนก็หนีไปเล่นเกมอื่น
สมาคม โจรสลัด แห่งใต้ภิภพ

ติดต่อมาดิ  tanutong1990@facebook.com

Saito Hajimae

• Jr. Member
  • **
  • อะไรไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ

nucatcat

• Newbie
  • *
 woon_angry  แล้วอย่างงี้คนสร้างตัวมาขุดอัญมณีก็เสียเปล่า ทั้งๆที่กว่าจะทำได้มันนานนะ ไม่ใช่ว่าชั่วโมงเดียวก็เสร็จเสียเงินซื้อเร่งการงานเท่าไหร่ กลับไปได้ประโยชน์กันคนที่มีพรรคพวกเยอะๆ มีกำลังจะตีบอส หรือมีกำไลพื้นฐานไว้เรียกบอส ขอตัง แล้วคนที่ไม่มีพวกหล่ะ แบบว่าเล่นคนเดียวขำๆ เค้าจะหาตังจากไหน สงสัยจะต้องหาเก็บขยะขายใช่มะ ไปตีบอสถ้าไม่เปิดพีเคไม่จุหกอัตราดรอปก็น้อย เคยเปิดบอสจากกำไลได้แต่ของกากๆขนาดเปิดพีเคจุ 6 นะ แล้วจะเอาของมาทำไมขายก็ยากไม่ได้คุ้มกันเลย เล่นเกมมา 5 ปีกว่า ยิ่งเล่นยิ่งเบื่อ ยิ่งเจอคนเกรียน ของยิ่งขายยาก สรุปเกมนี้คนจนไม่มีสิทธ์ คนเก่งก็เกรียน คนไม่มีตังก็กาก มันสองมาตรฐานชัดๆ เบื่อ อยากเลิกละ

กากตัวหนึ่ง

• Newbie
  • *
woon_angry  แล้วอย่างงี้คนสร้างตัวมาขุดอัญมณีก็เสียเปล่า ทั้งๆที่กว่าจะทำได้มันนานนะ ไม่ใช่ว่าชั่วโมงเดียวก็เสร็จเสียเงินซื้อเร่งการงานเท่าไหร่ กลับไปได้ประโยชน์กันคนที่มีพรรคพวกเยอะๆ มีกำลังจะตีบอส หรือมีกำไลพื้นฐานไว้เรียกบอส ขอตัง แล้วคนที่ไม่มีพวกหล่ะ แบบว่าเล่นคนเดียวขำๆ เค้าจะหาตังจากไหน สงสัยจะต้องหาเก็บขยะขายใช่มะ ไปตีบอสถ้าไม่เปิดพีเคไม่จุหกอัตราดรอปก็น้อย เคยเปิดบอสจากกำไลได้แต่ของกากๆขนาดเปิดพีเคจุ 6 นะ แล้วจะเอาของมาทำไมขายก็ยากไม่ได้คุ้มกันเลย เล่นเกมมา 5 ปีกว่า ยิ่งเล่นยิ่งเบื่อ ยิ่งเจอคนเกรียน ของยิ่งขายยาก สรุปเกมนี้คนจนไม่มีสิทธ์ คนเก่งก็เกรียน คนไม่มีตังก็กาก มันสองมาตรฐานชัดๆ เบื่อ อยากเลิกละ
ตามนั้นครับ ช่องทางที่พอจะหาตังได้อย่างองุ่นก็ปรับ
ต่อมาอัญมณี ก็ปรับ
ถามจริง จะปรับ___ อะไรนักหนา พวกรวยมีเงินมีเซตจุขอตังก็สบาย
ไอ้พวกไม่มี ทำไรแดกล่ะ เกบเศษวุ้นขายหรอ
เกมส์ไม่ใช่ Dota นะ มี 10K ก็เทพอ่ะ  woon_angry

otoma

• Newbie
  • *
ตอบคับ  เขาต้องการให้ผู้เล่นเติมเงินซื้อของมาห่อข่ายคับ จบนะะ   woon_5555 woon_5555 woon_bye

III-PooH-III

• **
  • มึงว่ากู!...แล้วมึงดูตัวเองยังอีตอแหล

IIIsboomsIII

• **
ตามนั้นครับ ช่องทางที่พอจะหาตังได้อย่างองุ่นก็ปรับ
ต่อมาอัญมณี ก็ปรับ
ถามจริง จะปรับ___ อะไรนักหนา พวกรวยมีเงินมีเซตจุขอตังก็สบาย
ไอ้พวกไม่มี ทำไรแดกล่ะ เกบเศษวุ้นขายหรอ
เกมส์ไม่ใช่ Dota นะ มี 10K ก็เทพอ่ะ  woon_angry
นายต้องเข้าใจว่า มันคือเกมไทย  g#004

♥ ถั่วงอกเจ้าฮะ ♥

• **
คุยเรื่องแรร์กันใหญ่เลย แล้วเรื่องเจ้าสังเวียน สกิลเทพนักสู้ ที่ว่าเว่อๆ ดีเลไวๆ โกงๆ ไม่คืบหน้าเลยนะ จีเอ็มสนใจบ้างไหม