GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 24 ตุลาคม 2555

ท่าน ทามะ ท่านทำอะไรนี่ อัพแรร์ 4 ชิ้น โห ไม่ได้ตรงกะที่ผู้เล่นรอใช้กันเลยหรือ  g#034
ถ้า 4 ชิ้นเปลี่ยน เป็นผ้าคลุมกายภาพ ผ้าคลุมเวทย์ เวล 99 กับรองเท้าแรร์หนัก รองเท้าแรร์หลบ 98 ก็คงดี
รายละเอียด รับเควสจุติ มีน้อยไปนะครับต้องให้เพิ่มเติมด้วย  g#017

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ลูกแก้วมันงั้น ๆ อ่ะ สงสัยออกมาให้ผู้สื่อใช้มีเพิ่มธาติแสง วออดไป ทำความสามารถลูกแก้วให้นักพยากรณ์มั่งน่ะ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

TAMA

• Sr. Member
รายละเอียด รับเควสจุติ มีน้อยไปนะครับต้องให้เพิ่มเติมด้วย  g#017
1.8 การสะสมเซ็ตจุติ หมายถึงข้อนี้รึเปล่าครับ

อันนี้ไม่ต้องรับเควสครับ คุยกับ npc แล้วจะมีหัวข้อนี้ขึ้นให้เลือกครับ

ถ้าเข้าใจผิดก็ขออภัยด้วยครับ

1.8 การสะสมเซ็ตจุติ หมายถึงข้อนี้รึเปล่าครับ

อันนี้ไม่ต้องรับเควสครับ คุยกับ npc แล้วจะมีหัวข้อนี้ขึ้นให้เลือกครับ

ถ้าเข้าใจผิดก็ขออภัยด้วยครับ

ใกล้เคียงขึ้นมานิดครับ ผมว่าน่าจะมีคำอธิบายด้วยว่า สามารถสะสมได้กี่แต้มต่อตัวละคร
แล้วสกิลแต่ละสกิลมีการปรับเปลี่ยนเป็นให้สะสมได้สกิลละกี่แต้มด้วยก็ดีครับซึ่งเกี่ยวกับตัวละครต้องจุติกี่รอบด้วยหรือเปล่า
เพราะถ้าอยู่มีการปรับผู้เล่นก็อยากทราบข้อมูลโดยละเอียดเพื่อการวางแผนในการเล่น หรือวางแผนในการใช้งานด้วยครับ
 g#017

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

PEET

• Full Member
จี ซีสามทหาร จะระบุได้ไหมว่าเมื่อไร

รีบร้อนไปทำไมครับเล่นเกมส์นี้ต้องใจเย็นๆยังไม่ชินอีกเหรอ
woon_555 woon_555

นายกระโหลกจัง

• Newbie
  • *
แล้วไอตัวที่ถือเคียวที่เคยแจ้งไว้ในเฟสจะมากับกิจกรรมไหนครับคุณทีมงาน  g#035 g#035

นายกระโหลกจัง

• Newbie
  • *
ในเฟสแจ้งไว้ว่ากิจกรรมฮาโลวีนนะขอให้เปนปีนี้ด้วยล่ะ แล้วก็หวังว่าคงไม่ต้องเสียเงินนะ
 #038 #038

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
  • Full Member
ค้อน 84 นี่มัน

Cranium Basher ชัดๆ

woon_5555

คงจะได้เห็นพระหรือพาลาดิน

เอาค้อนไล่ทุบคนจนตายบ้างแหละแบบนี้

woon_hurt
ดีได้ไม่มีจุไอเทม ไม่งั้นละเหมือน  ค้อนตันใหญ๋ 555

Clp. Pnp.

-ู่^>

• Jr. Member
  • **
  • 2l~^ุ่~l3

Flux

• Jr. Member
  • **