GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระทู้ถามตอบปัญหาของเผ่าอสุรา เทคนิคการเล่นต่างๆเกี่ยวกับเผ่าอสุรา

byakuya

• Full Member
ยั่วยุโทสะที่คำอธิบายบอกว่า บังคับโจมตี 8 วินาทีนี่คือ  ใน 8 วินาทีศัตรูจะไม่สามารถกดใช้สกิลได้  เดินหนีไม่ได้  ได้แต่โจมตีธรรมดา  ใช่ไหมครับ

ยั่วยุโทสะที่คำอธิบายบอกว่า บังคับโจมตี 8 วินาทีนี่คือ  ใน 8 วินาทีศัตรูจะไม่สามารถกดใช้สกิลได้  เดินหนีไม่ได้  ได้แต่โจมตีธรรมดา  ใช่ไหมครับ
ใช่แล้วครับ เดินหนีไม่ได้ ตีธรรมดาได้อย่างเดียว

kantiya01155

• Newbie
  • *
ขอแบบมีวันสิ้นโลกด้วยได้ไม๊อ่าถ้าไม่รบกวนมากนักขอรูปที่ใช้สกิลวันสิ้นโลกด้วยนะคะ woon_sunny woon_sunny

ขอแบบมีวันสิ้นโลกด้วยได้ไม๊อ่าถ้าไม่รบกวนมากนักขอรูปที่ใช้สกิลวันสิ้นโลกด้วยนะคะ woon_sunny woon_sunny
ลองอ่านกระทู้นี้ดูครับ
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=22407.0

ขอแนวทางการอัพสกิลที่มีวันสิ้นโลกด้วยนะ(ขอธาตุดินนะ)

ของผู้ใช้มนตราแล้วแต่จะเรียนเลยครับสายนี้

นักพยากร
หยังรู้ฟ้าดิน 5
สมรภูมิโคลนตม 5
สมรภูมิหนองน้ำ 1
สมรภูมิหินหลอมเหลว 3
สมรภูมิลมกรรโชค 1
ชีพจรโลกา5
พิรุณกัดกร่อน 5
วายุทมิน 5
เพลิงผลาญพสุธา 5
วันสิ้นโลก5

o0-pk-0o

• Full Member
อยากรู้วิธีใช้เทพนักสู้ให้ถึง100kเวลาใส่สนับอะ
ลองปลุกใจ บัฟ อะไรแล้ว มันไม่ถึงซักทีอะ g#041

อยากรู้วิธีใช้เทพนักสู้ให้ถึง100kเวลาใส่สนับอะ
ลองปลุกใจ บัฟ อะไรแล้ว มันไม่ถึงซักทีอะ g#041
ของออฟพลังงานอะ สัก เส+

watanyoo1

• Newbie
  • *
เออ พอดีได้คนแฝกผนึกวิญญาณมาจากเควสเอาไปออฟคลั่งคุ้มไหมครับหรือ รอออฟวุธเวล 66 หรือ คนแฝกอารักขา

เออ พอดีได้คนแฝกผนึกวิญญาณมาจากเควสเอาไปออฟคลั่งคุ้มไหมครับหรือ รอออฟวุธเวล 66 หรือ คนแฝกอารักขา
รอออฟทีเดียวเลยดีกว่าครับ คมแฝกวิญญาณอารักขา ตีเบากว่าคมแฝกร้าน  คมแฝกร้านตีแรงกว่าคมแฝกวิญญาณอารักขาแต่ไม่ได้ป้องกัน ยังไงเลือกใช้เอาเลยครับ ว่าจะใช้แบบไหน

watanyoo1

• Newbie
  • *
ผมเซ็งมากลองอัพชำนาญขวานนึกว่ามันจะดี ลากมัน ที่ไหนได้เสียดายพ้อยเอาไปลงปลดอาวุธดีกว่า T^T

moogspy

• Newbie
  • *
ผมเซ็งมากลองอัพชำนาญขวานนึกว่ามันจะดี ลากมัน ที่ไหนได้เสียดายพ้อยเอาไปลงปลดอาวุธดีกว่า T^T

ชำนาณขวานก็มีดีอยู่นะ !  ถ้าขุนศึกเราถึกๆก็ลากมอนมาตี มายั่วยุได้สนุกเลย ~

ขุนของผมก็หาเงินจากมังกรสบายๆด้วยวิธีนี้นี่ล่ะ   g#010

ปล.ถึงแม้จะไม่เหมาะกับก็สู้  แต่เรื่องหาเงินหรือเวลก็สบายอยู่นะครับ  g#009

TAMA

• Sr. Member
ข้อมูลเป็นประโยชน์ทั้งนั้นเลย  g#008

ขออนุญาตย้ายกระทู้ไปที่หมวด แหล่งรวบรวมข้อมูลการเล่นนะครับ

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ขอสกิลนักรบกับจ้าวสัยงเวียนสายเทพนักสู้อสุราและสเตตัสหน่อยสิ ไม่จุ

*ขอบคุณมาก

ขอสกิลนักรบกับจ้าวสัยงเวียนสายเทพนักสู้อสุราและสเตตัสหน่อยสิ ไม่จุ

*ขอบคุณมาก
สายเทพนักสู้ สเตตัส STR DEX
ทักษะ นักรบ
ชำนาญการใช้หมัด 5
เทคนิคการต่อยต่อเนื่อง 3
หมัดอสุราพัวพัน5
พลังชีวิตแห่งอสุรา5
ปลุกใจสู้2

ทักษะจ้าวสังเวียน
พลังขา
1.เท้าลมกรด ระดับ1
2.ก้าวพริบตา ระดับ5
หมัดหนักดั่งหินผา
1.เพิ่มอำนาจการทำลายล้าง ระดับ5
2.สะสมพลังหมัด ระดับ5
3.ปลดปล่อยพลังหมัด ระดับ1
4.หมัดสลายโลกา ระดับ5
5.เทพนักสู้อสุรา ระดับ5
ทักษะติดตัว
1.เสริมกล้ามเนื้อ ระดับ5
2.หมัดเวทมนตร์ ระดับ1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2012, 16:29:30 โดย Uchiha_Itachi »