GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 3 ตุลาคม 2555

TAMA

• Sr. Member
ไหนแพทใหม่ของเชิพ อวตาร นี่เเหล่ะมนุษย์เงินเดือน พอกเข้าไปดินอ่ะ woon_angry g#030 g#031
ในส่วนนี้ ทีมงานจะประกาศให้ทราบอีกครั้งครับ

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • Full Member
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก

byakuya

เผ่าอสุรามาเเล้วมีรีเผ่ามั๊ยเอ่ย ขอรีฟรี
สำหรับเพื่อนๆ ที่มีตัวละครเผ่าอสุราอยู่เซิร์ฟเวอร์หลักอยู่แล้ว ทั้งที่ จุติ และไม่จุติ

ระบบจะทำการ reset status, skill โดยอัตโนมัติครับ
อะไรครับ ไม่เข้าใจ  จะมีตัวละครเผ่าอสุราอยู่เซิร์ฟหลักอยู่แล้วได้ยังไง  มันยังไม่มานิครับ  เซิฟหลักยังสร้างอสุราไม่ได้  แล้วจะรีอัตโนมัติอะไรให้อสุราที่ไหนครับงง  woon_huh woon_huh

I3owling

• อย่าแอ๊บไอสัส
เผ่าอสุรามาเเล้วมีรีเผ่ามั๊ยเอ่ย ขอรีฟรี
สำหรับเพื่อนๆ ที่มีตัวละครเผ่าอสุราอยู่เซิร์ฟเวอร์หลักอยู่แล้ว ทั้งที่ จุติ และไม่จุติ

ระบบจะทำการ reset status, skill โดยอัตโนมัติครับ
อะไรครับ ไม่เข้าใจ  จะมีตัวละครเผ่าอสุราอยู่เซิร์ฟหลักอยู่แล้วได้ยังไง  มันยังไม่มานิครับ  เซิฟหลักยังสร้างอสุราไม่ได้  แล้วจะรีอัตโนมัติอะไรให้อสุราที่ไหนครับงง  woon_huh woon_huh
นั่นดิ - - แล้วจะเปิดตัวรีไหมหนอ g#019

-.mooba.-

• Newbie
  • *

จีเอ็มคงหมายถึงเซิฟดาวดึงส์ นะครับ

Yo_Daddy

• Jr. Member
  • **

XxAlcohoLxX

• **
  • 191
เดวเลื่อน เดวแก้บัค เมื่อไรมันจะอัพเสดทุกชิ้นละครับ จะผ่านไปอีกปีละนะ g#046 g#046

KnoW

• Newbie
  • *
g#046 g#040 อัฟความสามารถของแร่ห์ ให้ครบก่อนดีป่าว  g#046
 ก่อนจะไปทำอย่างอื่น มันเหมือนดินพอกหางหมูแล้วนะตอนนี้  g#030

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
แรร์2ชิ้น ยุไหน  woon_huh
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

routeboy

ดูง่ายๆเลย ส่วนใหญ่ทีมงานจะเลี่ยงตอบ ประเด็นแรร์ 2 ชิ้น ต่อสัปดาห์  woon_yes

40z

• **
ทีมงาน  "กาก!!!"
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

samunpai1

ห่วยแตกอิหรอบเดิม รับปากส่งๆมากี่รอบละ ไอเรื่องแรร์ 2 ชิ้น/สัปดาห์ สุดท้ายก็ทำไม่ได้เหมือนเดิม ก็ไม่รู้จะรับปากทำสุนัขอะไร g#019 g#019 g#019

✓‡‡Man‡‡‡ ✪f ‡‡‡Ⓣⓗⓐⓘⓛⓐⓝⓓ 〙

• จีเอ็มไม่แบนหรอก เข้าข้างนายหนิ เหอะๆ
  • **
ตัวเผ่าอสุราที่ เซิฟดาวจะลบไหมอะ woon_huh woon_huh
ความหมายของความยิ่งใหญ่ ไม่ได้หมายถึงความสามารถในการโจมตีเท่านั้น แต่รวมถึงความสามารถในการรับมือด้วย

meaklad

• Newbie
  • *
แล้วที่รีสกิลกะเสตตัสนั่นตอนไหนอะคัฟ ที่หน้าบ้านลุงเบนอะ คือ พอดีพระผมมะได้ยารีสกิลกิจกรรมอะ (ไม่รู้ทำไมไม่ได้)

• แมวน้อย •

• Newbie
  • *
' ปิดเทอมทั้งทีมีกิจไรบ้างมั้ยค่ะจี  g#025 g#025 g#004

KITTY . :3

Well done is better than well said . #'