GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 3 ตุลาคม 2555

TAMA

• Sr. Member
รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 3 ตุลาคม 2555

1. รายการแก้ไข

1.1 บั๊กรถศึกนำออกมาใช้นอกสงครามชิงปราสาทได้ แก้ไขให้เป็นยุทโธปกรณ์สงคราม เมื่อหมดเวลากิจกรรมจะถูกโจมตีทีเดียวพัง

1.2 แก้ไขลูกแก้วจอมอัญเชิญ ให้ระบบทอนดาเมจถูกต้อง เมื่อมีการเรียกอัศวินแห่งความมืดออกมา

1.3 แก้ไขบั๊กทักษะ สู้สุดใจ ของหัวใจนักรบทมิฬ แก้ไขให้ทักษะสู้สุดใจให้ถูกต้อง โดยเมื่อใช้แล้วถอดอุปกรณ์ชิ้นใดชิ้นหนึ่งของเซ็ตออกทำให้ใส่ไม่ครบเซ็ต
         จะได้รับความเสียหายเพิ่มเติมเป็น 20% ถ้าใส่ครบเซ็ต จะได้รับความเสียหาย 10%  เมื่อถอดหัวใจนักรบทมิฬ บัฟจะหายทันที
         และแก้ไขคำอธิบายผลของทักษะให้ถูกต้องตามความสามารถ

1.4 สงครามชิงปราสาท แก้ไขให้เมื่อฝ่ายบุกพังประตูได้ 2 จะ ระบบจะเพิ่มจุดวาปร์ 6, 7, 8 ตามปกติ

***สัปดาห์หน้า ทีมงานของดอัพเดทแพทช์ เพื่อเตรียมพร้อมให้เพื่อนๆ ได้พบกับ อสุราวงศายักษ์ ในวันที่ 17 ตุลาคม 2555***

ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2012, 09:44:06 โดย จีเอ็มเปเป้ »

..TEERAK..

• Full Member
 woon_o_oมาถึงก็เมาเลยนะ วันพุธที่ 2 ตลอดๆ ใจเยนๆ จะรีบไปไหน woon_o_o

TAMA

woon_o_oมาถึงก็เมาเลยนะ วันพุธที่ 2 ตลอดๆ ใจเยนๆ จะรีบไปไหน woon_o_o
แก้ไขแล้วครับ  g#017

manatt123

• Newbie
  • *
อ้างถึง
1.2 แก้ไขลูกแก้วจอมอัญเชิญ ให้ระบบทอนดาเมจถูกต้อง เมื่อมีการเรียกอัศวินแห่งความมืดออกมา

อันนี้คือแก้ยังไงครับ ก่อนหน้านี้บัคยังไง
ช่วยตอบหน่อยนะครับ พอดีผมสนใจจะซื้อลูกแก้ว 99 พอดี

~๐ Ryan ๐~

40z

• Jr. Member
  • **
แรร์อาทิตย์ละ2ชิ้น

woon_555

อาทิตย์นึงผ่านไป ไม่มีอะไรอัพเดทขึ้นมา นอกจากแก้ไขบั๊ค

woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อ้างถึง
อสุราวงศายักษ์ ในวันที่ 17 ตุลาคม 2555
จะรอด้วยใจจดจ่อ อิอิ  g#003

เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

oatcha

ไอเทมแรร์จะพยายามอับเดทให้ได้สัปดาห์ละ2ชิ้น แต่สัปดาห์นี้ไม่ไช่ว่าจะไม่พยายามนะ แต่แพทหน้าแพทใหญ่ๆเลยกำลังจะมา จีเขาคงเตรียมการในเรื่องนี้มากกว่า และหลังจากผ่านพ้นแพทนี้ไปแล้วค่อยเอามาลงก็ได้นี่  woon_555 woon_555

TAMA

อ้างถึง

อันนี้คือแก้ยังไงครับ ก่อนหน้านี้บัคยังไง
ช่วยตอบหน่อยนะครับ พอดีผมสนใจจะซื้อลูกแก้ว 99 พอดี
แก้ไขแล้วครับ  g#017

ไหนแพทใหม่ของเชิพ อวตาร นี่เเหล่ะมนุษย์เงินเดือน พอกเข้าไปดินอ่ะ woon_angry g#030 g#031

GoDeYeS

• Jr. Member
  • **

TAMA

เผ่าอสุรามาเเล้วมีรีเผ่ามั๊ยเอ่ย ขอรีฟรี
สำหรับเพื่อนๆ ที่มีตัวละครเผ่าอสุราอยู่เซิร์ฟเวอร์หลักอยู่แล้ว ทั้งที่ จุติ และไม่จุติ

ระบบจะทำการ reset status, skill โดยอัตโนมัติครับ