GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ วันที่ 20 กันยายน 2555

ลามกโรคจิต

• Newbie
  • *
ลำคาญคนบ่น
บ่นว่าทีมงานไม่ดี เกมฮ่วยแตก ไม่เลิกเล่นไปซะล่ะ 
ผมว่า ทีมงานเค้าคงดีใจไม่น้อยที่พวกคุณเลิกเล่นไปได้

ไม่บ่นเค้าก็ไม่ติดตามให้

ไม่เหมือนคุณหรอก  เอาบัคไปก่อกวนคนอื่น

คิดหรอว่าผมไม่รู้  แหม๋  กลัวโดนขังอะดิ  ใช้บัคก่อกวนผู้อื่นอะ

ระวังเหอะ  แล้วอีกอย่าง  จะไม่ให้บ่นได้ไง

ก็พวกไม่มีสมอง หรืออีกอย่าง เรียกว่าสมองเท่าขี้ตา

ชอบเอาผอบมาตีผอบคนอื่น  แล้วสถานะผอบก็ลด 

ต้องรอดีเล กว่าจะกดผอบได้อีก

เสียเวลา เสียค่าชั่วโมงเน็ต

และมันยังเป็นการกดราคาผอบเก่งๆ

ทุกอย่างมันเป็นธุระกิจ  ผมรู้

อย่ามาทำเป็นพ่อพระ เข้าข้างทีมงานเลย
สมาคม โจรสลัด แห่งใต้ภิภพ

ติดต่อมาดิ  tanutong1990@facebook.com

otoma

• Newbie
  • *
ลำคาญคนบ่น
บ่นว่าทีมงานไม่ดี เกมฮ่วยแตก ไม่เลิกเล่นไปซะล่ะ 
ผมว่า ทีมงานเค้าคงดีใจไม่น้อยที่พวกคุณเลิกเล่นไปได้

ไม่บ่นเค้าก็ไม่ติดตามให้

ไม่เหมือนคุณหรอก  เอาบัคไปก่อกวนคนอื่น

คิดหรอว่าผมไม่รู้  แหม๋  กลัวโดนขังอะดิ  ใช้บัคก่อกวนผู้อื่นอะ

ระวังเหอะ  แล้วอีกอย่าง  จะไม่ให้บ่นได้ไง

ก็พวกไม่มีสมอง หรืออีกอย่าง เรียกว่าสมองเท่าขี้ตา

ชอบเอาผอบมาตีผอบคนอื่น  แล้วสถานะผอบก็ลด 

ต้องรอดีเล กว่าจะกดผอบได้อีก

เสียเวลา เสียค่าชั่วโมงเน็ต

และมันยังเป็นการกดราคาผอบเก่งๆ

ทุกอย่างมันเป็นธุระกิจ  ผมรู้

อย่ามาทำเป็นพ่อพระ เข้าข้างทีมงานเลย
โด่นวะ ใช้เลย

ลามกโรคจิต

• Newbie
  • *
เฮ้ยเมื่อไหร่มันจะแก้ไขสักทีวะ   ผอบผมกดเรียกไม่ออกมาแล้ว
สมาคม โจรสลัด แห่งใต้ภิภพ

ติดต่อมาดิ  tanutong1990@facebook.com