GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ วันที่ 20 กันยายน 2555

TAMA

• Sr. Member
ทีมงานจะทำการปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ในวันที่ 20 กันยายน 2555 ตั้งแต่เวลา 10:00 - 10:10

เพื่ออัพเดตข้อมูล และแก้ไขบั๊กคู่หู ไม่สามารถงโจมตีได้ในเมือง

ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2012, 22:11:05 โดย จีเอ็มทามะ »

ลามกโรคจิต

• Newbie
  • *
ไม่ใช่แค่บัคคู่หูตีในเมืองอย่างเดวนะ

ไม่มีพีเค ยังตีได้
สมาคม โจรสลัด แห่งใต้ภิภพ

ติดต่อมาดิ  tanutong1990@facebook.com

..TEERAK..

• Full Member
อัพเดทผิดพลาด ปิดเซิฟฉุกเฉิน เป็นครั้งที่ 2 ในรอบสัปดาห์

นโยบายเพิ่มค่าประสบการณ์ ยังมีอยู่มั๊ย หรือไม่เอาละ
ถ้าไม่ทำแล้ว ก็ประกาศหน่อย ว่าไม่ทำแล้ว ยกเลิกแล้ว
จะได้ไม่ต้องถามให้เสียเวลา เสียอารมณ์ โอเคมะ

ลามกโรคจิต

• Newbie
  • *
ต้องรอให้ผอบผมเหลือสถานะ  หวาดกลัวเลยรึไงถึงจะแก้ไขให้

นี่มันแกล้งกันชัดๆ  แล้วชดเปอผอบด้วย woon_angry

นี่หลักฐาน  โดนไปหลายรอบแล้ว  เห็นได้ชัดๆว่าความเชื่องลดลง

สมาคม โจรสลัด แห่งใต้ภิภพ

ติดต่อมาดิ  tanutong1990@facebook.com

40z

• Jr. Member
  • **
นี่แหละน้า หัวสมองมีไม่คิด เอาไว้คั่นหูอย่างเดียว

เซิฟทดสอบ เปิดไว้เพื่อเท่ๆ

นโยบาย "เอาลงเซิฟจริงเลย เพื่อจะให้ผู้เล่นได้ช่วยกันติและปรับปรุง"

กากได้ใจ!!!
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

byakuya

• Full Member
นั่นสิครับ  แล้วมีชดเชยเพิ่มเปอ อะไรแบบนี้อีกไหมครับ

suprecha

• Newbie
  • *

sorori

• Newbie
  • *
ตีในเมืองไม่ได้ แต่ตีนอกเมืองได้ แล้วเพื่อนๆจะขุดแร่หาเพชร ยังไงหละคับ

มดเขียว

• Newbie
  • *
ใครบ้างคนไม่ได้รับผลประโยชน์หรือยังไงครับ  ถึงได้ทำกันอย่างงี้

LADY_GAGA

• Newbie
  • *
คนไม่มีpk โดนสกิวหมู่ของคนที่มี pk ตีตายนี่ยังไงครับแก้ด้วยหรือป่าว

<o>","<o>

• Newbie
  • *
ทำไมแก้แค่ในเมือง แล้วนอกเมืองละ ไม่รับผิดชอบด้วยละ  ถ้ารู้ว่าปรับแล้วมันแย่ จะปรับเพื่อ ??

sorori

• Newbie
  • *
[/color][/size]อยากให้ผอบตีทั้งในเมืองนอกเมืองไม่ได้ ส่วนของชดเชยไม่สนคับ ผลกระทบมันเยอะเกินในการปรับแบบนี้ หรือจะปรับแล้วเพิ่มยาฟื้นmpมาขายเป็นเงินโซล woon_no

noname

• Jr. Member
  • **
ลำคาญคนบ่น
บ่นว่าทีมงานไม่ดี เกมฮ่วยแตก ไม่เลิกเล่นไปซะล่ะ 
ผมว่า ทีมงานเค้าคงดีใจไม่น้อยที่พวกคุณเลิกเล่นไปได้