GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 19 กันยายน 2555

บุคคลทั่วไป · 53 · 11855
เริ่มเห็นอัพ ผ้าคลุมค่อยชื่นใจขึ้นมาหน่อย แต่ผมบอกอะไรให้นะมันไม่ตรงที่คันไปเกาทำไม คนเค้ารอใช้แล้วรอเห็น ผ้าคลุม แรร์ 99 รองเท้าแรร์ 98 กัน พวกท่านก็รู้แต่ทำเป็นไม่สนไม่ทำกันซะงั้น ไอที่ทำๆ กันเวลต่ำๆน่ะคนเค้าไม่ค่อยได้ใช้กันเท่าไหร่หรอกนะ g#030

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

—•De4thNote•—

• Newbie
  • *
  • ☼จักรวSSดิ์ใต้ผืนธงเปื้OนเลืOด☼
สรุปว่าผอบสายตีไม่มีค่าเหรอ woon_huh woon_huh woon_huh
☼จุดจบการรอคอย☼

..TEERAK..

• Full Member
หุหุ ด่วนเลยคับ สั่งคู่หูตีม่อนไม่ได้ซะแล้ว เวลคาด๋อยจุใหม่นี่ อ๊วกแตก
วอลอค รับผลกรรมในครั้งนี้ด้วย กับสัตว์อัญเชิญ ไม่มีหมา วอลอคไปไม่เป็น woon_cry

ExCuseMe

วุ้นหน้าหนังสือ เข้าเล่นยังไง อะ  ผมลอกด เล่นผ่าน เฟส บุค ตรงหน้าเวบ เเล้วมันไปหน้าลิงค์ของ Godwar ซะงั้นอะ

เกมส์ สปิริต

• Jr. Member
  • **
ใช้สกิลควบคุมคู่หู ก็ตีได้ปกตินี่นา คุณดูแลผอบตัวเองดีรึเปล่า มันไม่เชื่องละม้างง หรือผมบังคับได้อยู่คนเดียว บังคับผอบตีมอน  woon_huh woon_huh woon_huh

oatcha

ลามกโรคจิต

• Newbie
  • *

2. ปรับการควบคุมผอบ
    - มอนสเตอร์ประเภทโจมตีเป้าหมายก่อน จะไม่ล็อคเป้าหมายมาที่ผอบ
    - ผอบจะสามารถโจมตีมอสเตอร์ได้โดย ต้องออกคำสั่งให้ผอบโจมตีเท่านั้น
    - ปรับเปลี่ยนให้ สกิลควบคุมคู่หู เมื่อกดใส่ตัวละครจะไม่เกิดผลใดๆ

ทำไมผอบผมสั่งแล้วมันไม่ตีมอนเตอร์ละครับ  ผอบกบเวล 35  สถานะรักเจ้าของ  ผอบตัวอื่นเตีได้สั่งได้  แต่ผอบตัวนี้ดื้นซิบ  สั่งตีก็ไม่ตี  อย่างเซงเลย  แก้ไขด่วน
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
สมาคม โจรสลัด แห่งใต้ภิภพ

ติดต่อมาดิ  tanutong1990@facebook.com

Wildman

• Hidden Master
อีกแล้วนะจี  ผิดพลาด  ผอบไม่ตีม่อนตามที่สั้งแล้วไงละ  แก้เลยนะ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
    กดควบคุบคู่หู่ให้โจมตีมอลแล้วไม่ตี  woon_sad1 woon_sad1

จากการคาดเดาคิดว่าผอบที่อยู่ในสถานะก้าวร้าวจะไม่ฟังคำสั่งครับ 
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

มดเขียว

• Newbie
  • *
อัพเดทอย่างงี้มีความจงใจจะไล่ผู้เล่นให้น้อยลงแล้วปิดเซิฟเวอหรือเปล่าครับ
woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

Wildman

• Hidden Master
ใช้สกิลควบคุมคู่หู ก็ตีได้ปกตินี่นา คุณดูแลผอบตัวเองดีรึเปล่า มันไม่เชื่องละม้างง หรือผมบังคับได้อยู่คนเดียว บังคับผอบตีมอน  woon_huh woon_huh woon_huh
ไม่มั้งครับ
ผอบผมรักเจ้าของทุกตัว  ค่าสถานะเต็มหมด  นั้นคือความผิดพลาดของทีมงานอีกแล้ว

oatcha

กดควบคุบคู่หู่ให้โจมตีมอลแล้วไม่ตี  woon_sad1 woon_sad1

จากการคาดเดาคิดว่าผอบที่อยู่ในสถานะก้าวร้าวจะไม่ฟังคำสั่งครับ 
    แล้วผมต้องรอให้คู่หูอยู่ในสถานะรักเจ้าของชิมิมันถึงจะตีให้ ถ้าเป็นแบบนี้คงไม่ไช่ละ คู่หูที่ผมเลี้ยงเวล60+ทุกตัวทักษะดีๆทั้งนั้นถ้ามาเป็นแบบนี้จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกตาย  g#016 g#016

moae

• เปิ่นตัวแม่
  • Newbie
  • *
  • ดีมา ดีกลับ ร้ายมา ร้ายกลับ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ก็คงบัคมั่งยังไม่ได้ลองที่เซฟหลัก แต่ในนรก ก็สั่งแล้วไม่ทำตามเหมือนกัน สงสัยมันมึน
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ