GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ชี้แจงเกี่ยวกับการปรับปรุง ทักษะพยุหดารา

Sukishi.

• Jr. Member
  • **
มีคำถาม จะมีการเปิดรีให้แอสไหมครับ   woon_huh

#038 #038 #038

มัยรีบรีกันไปเล่นสายปาดาว ปามีดกันหล๊ะ  รู้ทั้งรู้ว่า มันยังปรับปรุงไม่เรียบร้อง 100% ที 

ซื้อยา มารีเองเอาเลยครับ  #038 #038 #038

VikZaOo7

• **
มีคำถาม จะมีการเปิดรีให้แอสไหมครับ   woon_huh

มัยรีบรีกันไปเล่นสายปาดาว ปามีดกันหล๊ะ  รู้ทั้งรู้ว่า มันยังปรับปรุงไม่เรียบร้อง 100% ที 

ซื้อยา มารีเองเอาเลยครับ  #038 #038 #038
ผมไม่ได้รีไปเล่นสายดาวหรอกครับ เล่นสายมีดอยุ่เนี่ยหละ เพื่อเขาเปิดรีผมก็ได้ประโยชน์ด้วยครับ    woon_555

clubzabot

• Newbie
  • *
คำไม่เหมาะสมจี ปรับมั่วซั่ว แบกก็หนักพอแรง แถมต้องวิ่งหนีมอนเตอร์ มันตีแรงไหม ปลอกแขน +7 +8 โหดๆ ยังตีไม่ได้เลย ปัญญาอ่อนคำไม่เหมาะสมจีคนที่ปรับอ่ะ คำไม่เหมาะสม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2012, 10:00:37 โดย จีเอ็มเปเป้ »

CacAloz

• Full Member
สายดาวกระจายนะตอนนี้อย่างที่ทราบกันเป็นสายที่อัพเดทลงใหม่ ซึ่งตอนนี้ไอเทมปอกแขนนั้นยังไม่มีความสามารถ และอีกหลายๆ อย่างยังไม่ค่อยลงตัว สายดาวกระจายยังต้องพัฒน่าต่ออีกหลายจุดครับ

g#041 g#041 g#041 g#041 g#041

เราเสียใจด้วย เค้าบอกยังยุในช่วงปรับปรุง พวกคุณๆๆ ก็ไม่รอให้ปรับปรุงให้เรียบร้อยก่อน แล้วจะมาโวยกันมัย     g#029 g#029 g#029
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2012, 13:23:19 โดย จีเอ็มเปเป้ »

สายดาวกระจายนะตอนนี้อย่างที่ทราบกันเป็นสายที่อัพเดทลงใหม่ ซึ่งตอนนี้ไอเทมปอกแขนนั้นยังไม่มีความสามารถ และอีกหลายๆ อย่างยังไม่ค่อยลงตัว สายดาวกระจายยังต้องพัฒน่าต่ออีกหลายจุดครับ

ผมเอาใจช่วยนะครับ หวังว่าทางทีมงานคงปรับได้เหมาะสมนะครับ อย่าไปสนพวกปาก ปีจอ มันเลย  g#005 g#005 g#005

untitled

• Sr. Member

ผมเอาใจช่วยนะครับ หวังว่าทางทีมงานคงปรับได้เหมาะสมนะครับ อย่าไปสนพวกปาก ปีจอ มันเลย  g#005 g#005 g#005
อย่าเลียครับอย่าเลีย

อย่าเลียครับอย่าเลีย
woon_5555 woon_5555

VikZaOo7

• **
ตอบไม่ตรงคำถามป่าวครับ ผมถามว่าจะมีการเปิดตัวรีให้ไหมครับจากการปรับครั้งนี้  ซึ่งการปรับสกิลนั้นเป็นการส่งผลต่อสายอาชีพครับ   g#003  g#003

sweangram

• Newbie
  • *
ผมก็กำลังเล่นอยู่ก็โอเคนะครับแต่อยากได้ความสามารถปลอกแขนของ เวล94เพราะใส่อยู่ อิๆ

.P a t c h a :)

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

CacAloz

ตอบไม่ตรงคำถามป่าวครับ ผมถามว่าจะมีการเปิดตัวรีให้ไหมครับจากการปรับครั้งนี้  ซึ่งการปรับสกิลนั้นเป็นการส่งผลต่อสายอาชีพครับ   g#003  g#003

ทางทีมงานเปิดให้แล้วครับ เฉพาะอาชีพแอสแซสซิน ถึงวันพุธที่ 19 ก.ย. 55