GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดท Patch ( stable12 ) หัวข้อ ระบบทั่วไป

CacAloz

• Full Member
g#046 บางทีการที่จะเปลี่ยนแปลงอารายที่มันเยอะแยะมากมายมันก้อทำให้ผู้เล่นบางคนรับไม่ได้ เนื่องจากอาชีพบางอยางเค้าก้อลงทุนไปเยอะ แต่ก้อเข้าใจอยู่ว่าเกมมันก้อต้องมีการพัฒนาให้ดีขึ้นไป แล้วก้อปรับความสมดลของเกม แต่ก้อควรที่จะให้ผู้เล่นได้ปรับตัวบ้างก้อดีนะค๊ะ  woon_sad2

ทางทีมงานแจ้งให้ผู้เล่นทราบก่อนจะมีการปรับเปลี่ยนระบบต่างๆ นะครับ หวังว่าผู้เล่นจะปรับตัวกับการเปลี่ยนแปลงกับสิ่งใหม่ๆ ได้ในเร็ววันครับ  g#008

punch_555

• Newbie
  • *
หมดยารีชีพไป2ขวด เพื่อมาเล่นเทร  แต่มาเอาสกิลก้าวพริบตาออกแบบนี้  เสียใจมาก  คนที่เล่นเทรคงจะรู้  ว่ามันสำคัญนะครับ  เอาไว้โดดหลบบอส  หรือเอาไว้โดดหลบศาสตราเทพฝ่าฯ  แล้วเอาสกิลชาปมาใส่ ขนาดชาปเขายังไม่ใช้เล้ย  แล้วเทรจาก บุ๋นและบู้  คงจะให้เดินดรอบของอย่างเดียวสินะ  นี่ยังไม่รวมหยุดเวลานะ  โอ้ยยยยกลุ้ม (มาจากกระทู้ที่Gmล็อค) เดือดร้อนนนนน  แต่เล่นเมื่อวานยังก้าวพริบตาได้อยู่  อย่าปรับเลยนะๆๆ
สงสารชาปบ้างเถอะครับ ไม่เคยมีสกิวหนีอะไรเลย เทรมีกลมกลืนธรรมชาติ+มีก้าวพริบตา เวลาตายก็มีหยุดเวลาตายแล้วก็ฟื้น ชาปหนีก็หนีไม่ได้+ตายแล้วตายเลย

jane777

• Newbie
  • *
  • คนไทย สายเลือดร้อนแรง!!
ระบบทั่วไป
1. ปรับปรุงระบบหน้าต่างแสดงภารกิจให้ใช้งานได้ง่ายยิ่งขึ้น http://blog.gameindy.com/?p=7190
2. เพิ่มเติมระบบช่วยเหลือผู้เล่น สำหรับผู้ที่มีระดับเลเวล 21 - 61 (พาเวลล์ สาขา 2) รายละเอียดคลิด
3. เพิ่มท่าทางการโจมตีให้อาวุธทุกชนิด

หากต้องการสอบถามหัวข้อไหนให้นำหัวข้อนั้นขึ้นก่อน เพื่อสะดวกในการตอบคำถามให้ตรงประเด็น

1. ปรับปรุงระบบหน้าต่างแสดงภารกิจให้ใช้งานได้ง่ายยิ่งขึ้น<<<---อันนี้เข้าใจ หวังว่าคงจะทำเควดง่ายิ่งขึ้น

2. เพิ่มเติมระบบช่วยเหลือผู้เล่น สำหรับผู้ที่มีระดับเลเวล 21 - 61 (พาเวลล์ สาขา 2)<<<---อันนี้ในความคิดผมนะ ดีมาก  g#009 ถ้าไม่มี เวล21มันก็เลิกพาเวลละเด็กก็เวลช้าหาที่เวลไม่ได้ กรณีพวกเล่นใหม่ๆอะนะ ดีมาก g#031

3. เพิ่มท่าทางการโจมตีให้อาวุธทุกชนิด แต่อันนี้อะสิ ขอรายละเอียดหน่อยได้มั้ย อยากเห็นท่าใหม่ woon_huh
 g#046 g#046 g#046

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ไปลองตีในนรกไมมันยืนนิ่ง ๆ ไม่มีท่าตีเลย ใส่มีดเซ็ตนักฆ่าฝึกหัด
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ