GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธ ที่ 8 สิงหาคม 2555

ว๊ะ ๆ ๆ ว้าววว

• Newbie
  • *
เป็นคนเล่นไม่รู้หรอก เป็นคนทำ จะรู้ครับ เห็นบ่นกันจังบ่นแล้วก็เล่นนะไม่ใช่ไม่เล่น  woon_5555

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
เป็นคนเล่นไม่รู้หรอก เป็นคนทำ จะรู้ครับ เห็นบ่นกันจังบ่นแล้วก็เล่นนะไม่ใช่ไม่เล่น  woon_5555
เค้าบ่นเพื่ออยากให้ดีก็มีเยอะครับ ถ้ามีความคิดแบบนี้อย่าไปทำงานใหญ่ๆเลย โดนตำหนิก็คงผูกคอตายใต้ต้นถั่วงอก    woon_bye

oatcha

เมื่อก่อน อัพเดทแพททีไร จะมีแต่คนตื่นเต้นบ้าง ดีใจบ้าง แต่ดูเดี๋ยวนี้ มีแต่คนด่า ท้อแทนจีเอมเลย
เข้าใจว่าจีเอมใหม่ ปฏิบัติงานยังไม่เท่าจีเอมเก่า แต่ก้พยายามหน่อย คนจะเลิกเล่นกันหมดแล้ว
ขอให้มีอะไรดีดี น่าสนใจ เข้ามาในเกมกว่านี้นะครับ คนจะได้ไม่เลิกเล่น

woon_yes woon_yes woon_yes

ผมว่าทีมงานเค้าก็รู้ตัวน่ะครับ แต่ยังไม่รู้สำนึกมากกว่า ว่าอะไรใครทำก่อนทำหลัง  g#030

อัพเดทของใหญ่ตามคำขอครับ  woon_love  รายการอัพเดท Patch สงครามชิงบัลลังก์ 5 อำมาตย์ 4 ราชา
     แล้วของใหญ่ระดับ90จะตามมาด้วยใหมนั่น รอนานมากเลย  g#002 g#002

ตัวเติบ <3 , !

• Jr. Member
  • **

.P a t c h a :)

g#004 g#004 g#004

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
มอน ลม กับ เเสง มีตัวอะไร มั้งอะ

เยอะแยะ =[]= มอนในถ้ำผลึกง่ะ ธาตุลมทุกตัวเยย(ดันลม)
แสงก็ที่รู้ก็แค่ วุ้นเทพ - -

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
กิจวันแม่ทำไมไม่ทำให้ดอกมะลิตั้งร้านซื้อขายได้อ่ะ ทำธุรกิจลำบาคอ่ะ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

oh_RaymonDD

ทำไมไม่ย้อนถามเขาไป มีความสามารถในการลวงตาคนเเค่นี้หรอ ์  #038 #038 #038

oh_RaymonDD

ทำไมไม่ย้อนถามเขาไป มีความสามารถในการลวงตาคนเเค่นี้หรอ ์  #038 #038 #038
ขอโทาคับผิดบอร์ด นึกว่าบอร์ดที่ดูตะกี้  woon_cry woon_cry woon_cry

Naruta~

• Jr. Member
  • **
กิจวันแม่ทำไมไม่ทำให้ดอกมะลิตั้งร้านซื้อขายได้อ่ะ ทำธุรกิจลำบาคอ่ะ

+1 ฮะ  ขอแบบตั้งร้านได้เถอะ

esportday

• Newbie
  • *