GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธ ที่ 8 สิงหาคม 2555

_-I-JaMes-_.PK

• Jr. Member
  • **
  • So Bad
หาสาระม่ายเจอเลยคับ อัพโหลดแต่ละอาทิตย์   g#046

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

-StepUp-

• **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...
กิจกรรมวันอาสาฬหบูชาจะยังอยู่ใช่ป่ะ

ไม่เห็นมีบอกว่าจะเอาออกแสดงว่ายังอยู่ถูกป่ะ หรือ ลืมอัฟลง g#015

Sushiumi

• Newbie
  • *
  • เอามันส์...คิดอะไรกันเยอะแยะ

ออกแค่ของเทรทุกอาทิตย์เลย แล้วของอาชีพอื่นล่ะเค้ารอกันจนแก่หมดแล้ว ครับ  g#014 g#014 g#014 g#014

Umbro

• Newbie
  • *
อัพชิ้นละ 2 สัปดาห์ ไม่ว่าอะไรหรอก  แต่ออกมาที  มีแต่ของเทรนี้สิ   
สงสัยทีมงานเล่นเทรกันใช่มะ  woon_555 woon_555

-ChiVas-

• เบื่อมากมาย~
  • **
  • ชาปกากๆ...
การที่ออกของแรร์ lv 64 หมายความว่า ของแรร์นั้น ดีกว่าของ lv64 ที่ไม่ใช่แรร์

ของแรร์นั้น ต้องดีกว่าของแรร์ ที่ต่ำหว่า lv64 ลองเอามาเทียบกันว่ากาก หรือ ดี

ส่วนทำไมมีแต่ของเทร ผมทำใจคิดว่า ทีมงานตั้งใจดันของเทรให้หมด แล้วดันอาชีพอื่นต่อทีเดียวละมั้ง

คิดในแง่ดีคือทำให้เสร็จเป็นอย่างๆ คิดอีกแง่ทางลบคือ ให้เทรเทพอาชีพเดียว  g#015

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

supperkim

• Newbie
  • *
 woon_sad2มาม่ากันจัดนะครับ เค้าก็ทำให้เเล้ว เเต่ ก็ยังไม่ดีเท่าไร จะทำอะไรให้ถูกใจไปหมดคงไม่ได้ ส่วนเรื่องของเเรร์ ผมก็อยากให้มันออกมาทุกอาชีพ อาทิตย์ละ2ชิ้นไม่ไหวจะรอ  g#032 g#032 g#032 g#032