GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จ ะ อ ยู่ ต ร ง นี้ ~๐xXII_ที่ที่LSๅรักกัu_IIXx๐~ ส ว ร ร ค์ ♫ ♫ ♫

• Porpangz •

• everlasting*
  • Jr. Member
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`

Katsukii

• Newbie
  • *
  • ~Katsukii Matsuao~
น้องใหม่จร้า ชื่อคัทสึ ฝากเนื้อฝากตัวน้วยนร้า

はじめまして。アカツキ。です。どうぞ よろしく。 g#008 g#008 g#008

InW_Sura

• **
  • ที่ที่เรารักกัน 2011
กิจกรรมต้อนรับบอร์ดใหม่และครบรอบ 2 ปีของสมาคม ที่จะมาถึงในวันที่ 26 มิถุนายน 2554

กฎิกา
1.ต้องเป็นสมาชิกในสมาคมที่ที่เรารักกัน
2.ให้โพท์ข้อความโดยมี ชื่อเล่น ชื่อตัวละคร ของตนเอง
3.บอกเรื่องราว ความเป็นตัวของคุณเอง บรรยายอย่างไรก็ได้ที่คิดว่า นี่แหล่ะคือตัวตนของเรา
4.ระยะเวลากิจกรรม ตั้งแต่บัดนี้ - 26 มิถุนายน  2554 เวลา 18.00 น.
5.ประกาศผลและแจกรางวัล ในการรวมตัวของสมาคม เวลา 19.00-20.00 น. ผู้ที่มีรายชื่อได้รับของรางวัลหากไม่อยู่ในเวลาดังกล่าวถือว่าสละสิทธิ์

ของรางวัล
ผู้ที่เขียนบรรยาย ตามข้อ 3.ได้ดีประทับใจมากที่สุด 10 คน จะได้รับเงินสด 1 ล้านบิลล่า พร้อมกล่องของขวัญ คนล่ะ 2 ชิ้น
และผู้ที่อยู่ในช่วงเวลา 19.00-20.00 จะมีกิจกรรมให้เล่นอีกมากมาย กิจกรรมในบอร์ดนี้ แค่เรียกน้ำย่อยจ้า

ตัวอย่างกิจกรรมนี้

ชื่อตัวละคร InW_Sura ชื่อเล่น  หนึ่ง
เรื่องราวความเป็นตัวเอง พี่เป็นคน หน้าตาดีคนหนึ่ง คิคิ ตอนนี้ก็อายุมากแล้ว คิดว่าปีหน้าก็คงจะมากกว่าปีนี้ - - งานอดิเรก เล่นเกม งานประจำ ก็เล่นเกมอีก พี่ชอบอยุ่กับเพื่อนๆ เพราะเพื่อนพี่ ชอบชวนไปร้องคาราโอเกะ เกี่ยวกันไหม- (แค่นี้ล่ะ อายล่ะ ใครมีความสามารถจะใส่มาแบบไม่ต้องยั้งก็ได้นะครับ เอาสัก 2 หน้าเอ4 ไปเลยรับรอง อ่านหมดทุกข้อความ อิอิ)

g#022 g#022

เหลือเวลาอีก 2 วัน นะจ๊ะ  g#018 g#018
เหลือเวลาอีกประมาณ 4 ชม. g#010 g#010

gamesina

• Newbie
  • *
ผม น้องแบงนะคราฟฟฟ  เดกของพี่นัท ผมชอบเล่นกิจของพี่นัทนะ

gamesina

• Newbie
  • *
 ตัวละครชือ BGHDF เนะนำไหม ผมน้อง แบงนะ ชอบความสนุดคับ แค่นี้นะ

Pa

• Newbie
  • *
อยากเล่นกิจมั่งอ่ะ

ดีค่ะทุกคน ชื่อป่าน เป็นสาวน้อยน่ารัก(มั้ง- -.)
นิสัยดี พูดจาเรียบร้อย มารยาทงาม ไม่เคยหาเรืองใคร(เหมือนดูหลอกลวงไงไม่รุ้)
ที่จริงป่านก็นิสัยดีนั่นแหละ(ดีหรือเลวมากกว่ากันต้องดูอีกที) แต่ชอบเจือกเรื่องชาวบ้าน ว่าง่ายๆสอดรู้
วันๆชอบนั่งเล่นเกมส์ ที่จริงต้องบอกนั่งคุยมากกว่า แต่ช่วงนี้ไม่ได้เล่น
รักสงบ แล้วก็รักทุกคนด้วย โฮะๆ มีไรก็คุยได้น้า(ถ้าเจอป่านออน-0-)
ชื่อตัวละครก็pa_ny อีกนิดนะ ป่านยังโสดT^Tใครก็ได้ช่วยงัดลงจากคานที

ปล.1 ดาบอันอยู่ตรงพี่ป่ะ เหมือนคลับคล้ายคลับคลา ถ้าใช่ก็อย่าลืมทวงพี่ด้วยนะ
ปล.2  g#039 g#039HBD TO GUILD   g#039 g#039
ปล.3 คิดถึงทุกคน จุฟๆ-3-

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
เพิ่งเห็นว่าอยู่เรปเเรก

อายว่ะ รีบ ๆ มาปั๊มบอร์ดเร็ว ๆ เรย

InW_Sura

• **
และกิจกรรมบอร์ดของเราก็จบลงแล้ว
ร่วมอวยพรวันเกิดกิลกันนะจ๊ะ

และนี่คือผุ้ที่ร่วมกิจกรรมและได้รับรางวัลไปนะครับ มีรายชื่อดังนี้

1.Turquoisez
2.pa_ny
3.Oo_AOM_oO
4.PANG-_-PONG
5.NattaMoN
6._-GOT-_
7.oOPricillaOo
8.xXSMILDXx
9.OoAunnitaoO
10.II--zero--II
11.tigger11

ผู้ที่มีรายชื่อดังกล่าว ต้องมาร่วมกิจกรรมของกิล ในวันนี้ เวลา 19.00 น.เป็นต้นไป ใครไม่อยู่ ถือว่าสละสิทธิจ้า  g#035 g#035

❀JoiiLee'z❀

• Full Member
  • ..DevilPriestZ..
woon_love
" ฉันรักการอยู่ร่วมกับความมืดและสีดำก็จริง แต่หาได้นิยม "ความชั่วช้าสกปรก" ที่ย้อมใจมนุษย์ให้เป็นสีดำไม่ "

l3ut ~ II

ชื่อ ก๊อต นะคับ  คงไม่ต้องอธิบายมาก คงรุ้จักกันอยุ่แว้ว g#006 g#006

หน้าตาดีเปนดับ2(ดับ1ยกให้พี่1 g#010)อายุก้อเดิมๆ8ขวบ g#003  แต่มีแฟนสวยดับ1ในกิล g#001 g#001

ใครมีไรให้ช่วย ก้อบอกได้นะคับ ช่วยได้หมดยกเว้นเรื่อง ตัง!  g#013 g#013 g#013

ชื่อในเกม _-GOT-_ ลืมบอก^^ g#012 g#012 ใครมีไรจะถามซิบมาได้นะคับ  หรือใครเข้ามาดูบรอดละสนเข้ากิลก้อซิบมาได้เช่นกัน

หลัง4ทุ่มพยายามอย่าซิบมานะ ต้องการเวลาเปนส่วนตัวบ้าง g#018 g#018 g#018

เค้าซิบได้มั้ย  g#003
' เหนื่อยมั้ย ? '
คำถามสั้นๆ จากคนที่เรารู้สึกดีด้วย
แค่นี้ ...
ก็อาจทำให้เราหายเหนื่อยไปแล้วครึ่งนึง

l3ut ~ II

ที่มีวันนี้ได้ก็เพราะที่ที่เรารักกัน ขอให้อยู่คู่กับเราไปนานๆนะ : )
' เหนื่อยมั้ย ? '
คำถามสั้นๆ จากคนที่เรารู้สึกดีด้วย
แค่นี้ ...
ก็อาจทำให้เราหายเหนื่อยไปแล้วครึ่งนึง

mynalove

• Newbie
  • *
  • เค้าเท่ห์ม่ะ?
g#001 Happy  Brith Day Club g#001
g#043 g#002 g#027 เค้าขอโทษน่ะค่ะที่มาร่วมกิจของกิลอ่าค่ะ  g#027 g#002 g#043
g#041 g#043 คือว่าเค้าต้องไปต่างจังหวัดกับพ่อแม่และพี่ชายของเค้าอ่าค่ะ  g#043  g#041
g#037 ความจริงเค้าอยากมาร่วมกิจน่ะค่ะ เพราะปกติเค้าชอบร่วมกิจมาก (ที่สุด)  g#037
g#001ยังไงปีหน้าเค้าต้องอยู่ให้ได้ค่ะ  g#001

g#040 ขอบคุณค่ะ  g#040

woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

ขอแค่กำลังใจเบา ๆ ก็พอ
SMILD

armmix2

• Newbie
  • *
 g#031                                                                       g#031
                                     มาแนะนำชื่อ+อวยพร

ชื่อ หลินหลินนะ   อายุ 20+(ไม่ระบุเท่าไร)

`-` ขอไห้กิลอยู่นานๆนะ •๘•
                                       ขอไห้ทุกคนในกิลมีแต่ความสุข
                                        ปล. จากหมวย X
                                         [<UssIaJIwaJIIsU>]
  g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041

InW_Sura

• **
วันนี้หนื่อยมาก อิอิ แต่ก็สนุกดีนะ  เด่วพรุ่งนี้เอารูป มาลงจ้า g#004 g#004 g#004

❀JoiiLee'z❀

• ..DevilPriestZ..
g#001
" ฉันรักการอยู่ร่วมกับความมืดและสีดำก็จริง แต่หาได้นิยม "ความชั่วช้าสกปรก" ที่ย้อมใจมนุษย์ให้เป็นสีดำไม่ "