GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์ วันพุธที่ 1 สิงหาคม 2555

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์ วันพุธที่ 1 สิงหาคม 2555
ทางทีมงานจะปิดเซิร์ฟเวอร์เป็นเวลา 1 ชม. ในช่วงเวลา 10.00 - 11.00 น. โดยประมาณ
เพื่อทำการปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์ รายการอัพเดทประจำวันที่  1 สิงหาคม 2555  มีรายการดังนี้
จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

~๐ Ryan ๐~

.KiiDz.[PK]

• Newbie
  • *
โหลดแพทไม่ผ่านแน่ๆเลย  woon_cry woon_cry

บ่นจังรุย
 g#035
มันไม่สามารถ unzip ข้อมูลแพทช์ อะคับ ใครมีวิธี แนะนำบ้างคับบ.. ขอบคุณคับ

~๐ Ryan ๐~

โหลดแพทไม่ผ่านแน่ๆเลย  woon_cry woon_cry

บ่นจังรุย
 g#035
มันไม่สามารถ unzip ข้อมูลแพทช์ อะคับ ใครมีวิธี แนะนำบ้างคับบ.. ขอบคุณคับ
เป็นเหมือนกัน 55

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า

11.00 น. ก็ยังโหลดเข้ากันไม่ได้เรื่องเศร้าๆ มาอีกแล้ว   g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......