ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์ วันพุธที่ 1 สิงหาคม 2555  (อ่าน 5976 ครั้ง)

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์ วันพุธที่ 1 สิงหาคม 2555
ทางทีมงานจะปิดเซิร์ฟเวอร์เป็นเวลา 1 ชม. ในช่วงเวลา 10.00 - 11.00 น. โดยประมาณ
เพื่อทำการปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์ รายการอัพเดทประจำวันที่  1 สิงหาคม 2555  มีรายการดังนี้
จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

Sushiumi

• Newbie
  • *
  • เอามันส์...คิดอะไรกันเยอะแยะ

~๐ Ryan ๐~

อย่าลืม*200กับ+ดรอป150 ของพวกเรานะ 

ทวงไว้ก่อน ท่าทางจะลืม    woon_555

Asahi

• Jr. Member
  • **
  • White Hole

Asahi

• **
  • White Hole
 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010exp 200  ดรอป200 เลยอิอิ

.KiiDz.[PK]

• Newbie
  • *
โหลดแพทไม่ผ่านแน่ๆเลย  woon_cry woon_cry

I'm SoFake

• **
  • In Time
โหลดแพทไม่ผ่านแน่ๆเลย  woon_cry woon_cry

บ่นจังรุย
 g#035

.KiiDz.[PK]

• Newbie
  • *

บ่นจังรุย
 g#035
มันไม่สามารถ unzip ข้อมูลแพทช์ อะคับ ใครมีวิธี แนะนำบ้างคับบ.. ขอบคุณคับ

~๐ Ryan ๐~

บ่นจังรุย
 g#035
มันไม่สามารถ unzip ข้อมูลแพทช์ อะคับ ใครมีวิธี แนะนำบ้างคับบ.. ขอบคุณคับ
เป็นเหมือนกัน 55

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า
มึงมันกระจอก

Sushiumi

• Newbie
  • *
  • เอามันส์...คิดอะไรกันเยอะแยะ
เป็นด้วย  ทำไงฟะ

woon_shock woon_shock woon_shock

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า
เหยดดดเปนเหมือนกันอ่า=[]=!!
 woon_no woon_no
มึงมันกระจอก

ทางผ่าน

• Newbie
  • *
โหลดไม่ผ่าน หรือว่ายังอัพไม่เสร็จน่ะ
 g#004 g#004 g#004

987vin

• Newbie
  • *
 woon_angry โหลดไม่ผ่านเหมือนกาน woon_huh

11.00 น. ก็ยังโหลดเข้ากันไม่ได้เรื่องเศร้าๆ มาอีกแล้ว   g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......