GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Social

• Newbie
  • *
  • พวกเยอะเท่านั้น จึงเป็นผู้ชนะ !!!
ช่วยเปลี่ยนแปลงหน่อยก็ได้นะครับ
ไอเทม จุติ และไอเทมแรร์ต่างๆ เปิดกล่องได้อย่างเดียว
และสามารถจุติได้เฉพาะ อาวุธแรร์ 90 - 99 แล้วอาวุธที่ต่ำกว่านั้นล่ะครับ
อาวุธที่ เกิน 90 - 99 ก็เหมือนกัน จุติ 6 ยังต้องให้คนจุติ 6 รอบ
แล้วเมื่อไหร่จะได้ใช้กันครับ - - อยากให้เปลี่ยนเป็นกดลองของ 10 แล้วน่าจะใช้ได้
หรือว่า เพิ่มไอเทม จุติ เป็นชั่วโมงไม่เพิ่มสเตตัส แต่ สามารถ ใส่ของได้ดีกว่า
เพราะว่าหาก ไอเทมจุติ จุติแค่ไอเทม แล้วคนก็จะกากไปเลย
หรือ อีก อย่าง อยากให้ มี ใบประบวก ให้มันสำเร็จ มากกว่า ใบเทพ เพราะว่า
แม้แต่ใบระดับเทพ ถึงจุติครั้งที่ 3 ก็ยังไม่ถึง 60 เปอร์เซ็นต์เลย
ไม่รู้จะทำยังไง แต่ถ้า มี อุปกรณ์ เพิ่ม จุติ(แค่จุติ) ชั่วคราว ( 1 ชั่วโมง หรือมากกว่านั้น )
จะทำให้เกมส์ สนุกขึ้นอย่างแน่นอน
คนที่เล่นอยู่อาจจะชวนเพื่อนๆเก่าๆมาเล่นใหม่
เพิ่มจำนวนคนที่มาเล่นอีกด้วย แต่ผมก็ไม่รู้นะครับ
มันอาจจะเป็นเรื่องยากสำหรับ โปรแกรมเมอร์และ  g#046
ถ้าทำไม่ได้ผมก็ไม่ได้ บอกหรอกครับว่าจำเป็น
แต่ผมแค่อยากให้รู้ เท่านั้นว่ามันมีปัญหา แตกต่างกับคนที่จุติ 6 เป็นอย่างมาก
ทำให้ผู้ที่จุติไม่ถึง ก็จะ อ่อนไปเลย ปัญหาคือ จุติ 6 โกงเกินไป
อุปกรณ์ ที่เพิ่มมาทำให้เกิดบัคมากมายทั้งปกติและร้ายแรง
คนที่ไม่จุติ ก็ทำให้ใช้อาวุธแล้วตนเอง ถึงกับกากไปเลย
คนที่มีของดีๆ ก็จะขายของออกน้อยมาก
ไม่รู้สิครับผมว่าของพวกเนี่ย เก็บไว้ก็เหมือน  g#030 g#030 g#030
ไม่รู้จะเอาไว้ทำไมทั้งๆที่มีของดีกว่าอีกมาก
ช่วยดูทีละกานนะครับบบ ขอบคุณครับ
 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1
ห้ามผู้เล่นตั้งชื่อ ID,  ภาพลายเซ็น, รูปภาพ หรือโพส  Link ที่แสดงเจตนาว่าขายไอเทม หรือสิ่ง ใด ๆ ที่เป็นจุดประสงค์เชิงเงินจริง, หรือ เกมอื่น เว็บไซต์อื่นที่ไม่เกี่ยวข้องกับเกมในเครือ GAMEINDY ข้อความหรือ รูปภาพ ที่ใช้คำไม่สุภาพ หยาบ คาย คำผวน ความหมายกำกวม คำแสลง ทั้งภาษาไทยและ ภาษาอังกฤษที่ส่อถึง