GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระทู้ขอเบิกของเพื่อใช้ในการทดสอบเซิร์ฟเวอร์วุ้นนรก

น้องมิ้นท์

• Newbie
  • *
จีเอ็มครับ: ผมขอเบิกสนับมือความรุนแรงเทพคลั่ง1ชิ้นครับ จะลองเอามาทดสอบตัวจ้าวสังเวียนผมครับ ขอเถอะนะครับจีคนหล่อคนสวยทุกคน

คนจะสวยจริง ต้องหน้าตาสวยและเรียนเก่ง น้องมิ้นท์ ณ pk

น้องมิ้นท์

• Newbie
  • *
จีเอ็มครับ: ผมขอเบิกสนับมือความรุนแรงเทพคลั่ง1ชิ้นครับ จะลองเอามาทดสอบตัวจ้าวสังเวียนผมครับ ขอเถอะนะครับจีคนหล่อคนสวยทุกคน
ชื่อตัวละคร: shanza198 อยากทดสอบสนับความรุนแรงจริงๆครับ

คนจะสวยจริง ต้องหน้าตาสวยและเรียนเก่ง น้องมิ้นท์ ณ pk

jukzuza56

• Newbie
  • *
ชื่อตัวละคร: shanza198 อยากทดสอบสนับความรุนแรงจริงๆครับ
-0-  จะขอไปทดสอบ จริงมั้ยเนี่ย  g#020   #038  #038