GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระทู้ขอเบิกของเพื่อใช้ในการทดสอบเซิร์ฟเวอร์วุ้นนรก

mu_assin

• Newbie
  • *
ต้องการทดสอบเรื่อง: เอฟเฟคยศไอเทม , หน้าไม้เฝ้าประตูนรก(ยังทดสอบไม่เสร็จสมบูรณ์)
ต้องการเบิกไอเทม: ใบเพิ่มโอกาสในการเพิ่มยศชั้นคหบดี 1000 ใบ ใบประกันความเสียหาย 300 ใบ หน้าไม้เฝ้าประตูนรก
                         กล่องเปิดยังไงก็ได้ดีเบียม 30 ก้อน (เฉพาะเทศกาล) 500 กล่อง
ชื่อตัวละคร: MokeyD

ปล.ที่เล่นเซิร์ฟเวอร์ทดสอบวุ้นนรกเพราะต้องการทดสอบจริงๆ เพราะอยากให้เกมส์มีความสนุกขึ้น และมีข้อผิดพลาดไปเซิร์ฟเวอร์หลักน้อยที่สุด

ty116789_ty1

• Newbie
  • *
                               ต้องการทดสอบเรื่อง: เอฟเฟคยศไอเทม
ต้องการเบิกไอเทม: ใบเพิ่มโอกาสในการเพิ่มยศชั้นคหบดี 1000 ใบ ใบประกันความเสียหาย 300
                         กล่องเปิดยังไงก็ได้ดีเบียม 30 ก้อน (เฉพาะเทศกาล) 500 กล่อง
ชื่อตัวละคร:o-------0------o
                                     ขอนะงับ     woon_love woon_love woon_love woon_love                       

mu_assin

• Newbie
  • *
เหอะๆ แรปบนครับ นี่ผมขอเบิกเพื่อไปทดสอบจริงๆ ไม่ได้เอามาทำให้ตัวเองดูเก่ง ดูเท่ไรเลยนะครับ เข้าใจอะไรผิดหรือปล่าว woon_huh

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
                               ต้องการทดสอบเรื่อง: เอฟเฟคยศไอเทม
ต้องการเบิกไอเทม: ใบเพิ่มโอกาสในการเพิ่มยศชั้นคหบดี 1000 ใบ ใบประกันความเสียหาย 300
ชื่อตัวละคร:o-------0------o
                                     ขอนะงับ     woon_love woon_love woon_love woon_love                       

ได้ทำการทดสอบและรายงานผลไว้ตามกระทู้นี้แล้วคับ
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=1653.0
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• **
เรื่องเอฟเฟคยศนี่ มีการทดสอบถึงระดับสูงสุดแล้ว คิดว่าไม่น่าจะอนุมัติ
แต่หน้าไม้ 99 นี่ รอทีมงานมาดูละกันคับ ผมไม่แน่ใจ (ผมมีอยู่อันนึงกำลังทดสอบดูอยู่เหมือนกัน)
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

mu_assin

• Newbie
  • *
เรื่องเอฟเฟคยศนี่ มีการทดสอบถึงระดับสูงสุดแล้ว คิดว่าไม่น่าจะอนุมัติ
แต่หน้าไม้ 99 นี่ รอทีมงานมาดูละกันคับ ผมไม่แน่ใจ (ผมมีอยู่อันนึงกำลังทดสอบดูอยู่เหมือนกัน)

เรื่องยศไอเทมนี่ผมก็ยังมีข้อสงสัยหลายๆอย่างอยู่นะครับ g#025

RESET

• Full Member
  • **

เรื่องยศไอเทมนี่ผมก็ยังมีข้อสงสัยหลายๆอย่างอยู่นะครับ g#025
ก็ลองถามมาว่าสงสัยเรื่องอะไร ระบบนี้มันก็เพิ่มรูปเอฟเฟคยศไอเท่มที่สวมใส่อยู่อย่างเดียว ความสามารถก็ไม่มีให้
ส่วนการที่ใส่ยศระดับสูงสลับกับยศระดับที่ห่างเกิน1ยศ เอฟเฟคก็จะลดลงมาก็เป็นปกติครับ

mu_assin

• Newbie
  • *

ก็ลองถามมาว่าสงสัยเรื่องอะไร ระบบนี้มันก็เพิ่มรูปเอฟเฟคยศไอเท่มที่สวมใส่อยู่อย่างเดียว ความสามารถก็ไม่มีให้
ส่วนการที่ใส่ยศระดับสูงสลับกับยศระดับที่ห่างเกิน1ยศ เอฟเฟคก็จะลดลงมาก็เป็นปกติครับ

อ้อ สงสัยตรงนี้พอดี ขอบคุณครับ  woon_sunny

mu_assin

• Newbie
  • *
เพราะคิดแต่เรื่องเกรียนๆนี่แหละครับจึงทำให้คนที่
จะทดสอบจิงๆไม่มีโอกาส
นี่ผมก็พึ่งเล่นครั้งแรก ละอยากช่วยทดสอบดูครับ
ฝีมือผมก็มีอยู่แล้ว เซิร์ฟหลักก็เทพพอสมควร
ไม่จำเป็นต้องมาเก่งเซิร์ฟทดสอบหรอกครับ
แค่อยากให้เกมส์มันพัฒนาในทางที่ดีเท่านั้น
woon_5555

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เทพเซิฟทดสอบไม่เหมือนเซิฟหลักสักหน่อย woon_o_o
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

vampirehunterd

• Newbie
  • *
ต้องการทดสอบเรื่อง: ความสามารถเอ็ฟเฟคของโลกคู่ขนาน ว่าจะเหมือนกับโลกจริงหรือเปล่า
ต้องการเบิกไอเทม: เซ็ตดูลาฮานโลกคู่ขนาน

ชื่อตัวละคร: vampirehunterd

ปล.ที่เล่นเซิร์ฟเวอร์ทดสอบวุ้นนรกเพราะต้องการทดสอบจริงๆ เพราะอยากให้เกมส์มีความสนุกขึ้น และมีข้อผิดพลาดไปเซิร์ฟเวอร์หลักน้อยที่สุด

• **
ต้องการทดสอบเรื่อง: ความสามารถเอ็ฟเฟคของโลกคู่ขนาน ว่าจะเหมือนกับโลกจริงหรือเปล่า
ต้องการเบิกไอเทม: เซ็ตดูลาฮานโลกคู่ขนาน

ชื่อตัวละคร: vampirehunterd

ระบบโลกคู่ขนานยังไม่สมบูรณ์ ปิดการใช้งานอยู่ ไอเทมก็ไม่มีให้ใช้ในระบบปกติ คงยังไม่มีความจำเป็นต้องทดสอบมั้งครับ

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
เอาไปทดสอบหรือเอาไปขายเล่น ขอมาอย่างนี้  woon_555
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;