GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : วันพุธ ที่ 9 พฤษภาคม 2555 จะไม่มีการปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์

บุคคลทั่วไป · 70 · 14045

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

40z

• Jr. Member
  • **
ก็วันนี้ (พุธ ที่ 9 พ.ค.) มันเป็นวันพืชมงคล วันหยุดราชการ ใครๆ เขาก็หยุดกัน
บริษัทก็ต้องหยุดเป็นธรรมดา ดีแค่ไหนแล้วที่เขาออกมาประกาศบอก
จะเอาอะไรกันนักหนา - -

เล่มเกมกันจนไม่รู้วันไหนเป็นวันไหนเลยเหรอ g#020

เห็นแล้วก็เหนื่อยแทนทีมงาน
แพทซ์หน้าก็สนอง need พวกเขาหน่อยก็แล้วกัน เห็นบ่นกันทุกสัปดาห์ เรื่องแรร์เนี่ย

วันหยุดราชการครับ.

แล้วบริษัทก็เป็นเอกชน

ไม่ใช่รัฐบาลมาบริหารครับ

เข้าใจอะไรผิดเปล่า??
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

Mr.Simple

• Newbie
  • *
ก็วันนี้ (พุธ ที่ 9 พ.ค.) มันเป็นวันพืชมงคล วันหยุดราชการ ใครๆ เขาก็หยุดกัน
บริษัทก็ต้องหยุดเป็นธรรมดา ดีแค่ไหนแล้วที่เขาออกมาประกาศบอก

เล่มเกมกันจนไม่รู้วันไหนเป็นวันไหนเลยเหรอ g#020

แพทซ์หน้าก็สนอง need พวกเขาหน่อยก็แล้วกัน เห็นบ่นกันทุกสัปดาห์ เรื่องแรร์เนี่ย

แล้ววันหยุดราชการ หยุดได้เฉพาะราชการเหรอ???

เราทำงานบริษัทเอกชนยังได้หยุดเลยนะ  g#034

oatcha

• Full Member

แล้ววันหยุดราชการ หยุดได้เฉพาะราชการเหรอ???

เราทำงานบริษัทเอกชนยังได้หยุดเลยนะ  g#034

บริษัทของเอกชนก็จริงครับแต่ถ้าเป็นงายบริการไม่ปิดกันหลอก ผมก็ทำงานประเภทงานบริการเหมือนกันบางทีนะเลิกงานแล้ว ตี2เห็นจะได้ทางลูกค้าเรียกใช้ก็ต้องไปครับ g#035

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

♥♥ไอซ์จัง♥♥

• **
  • โปรดส่งใครมารักฉันที
    • [url=http://th.picjoke.net][img]http://n1.picjoke.net/useroutputs/213/2012-03-14/1-th-d692dd8f22c1267bf0eef30d5ecc4a3f.gif[/img][/url]
 woon_5555สรุปก็คือ หยุดเล่นสักพักดีกว่า รู้สึกไปเองหรือป่าวก็ไม่รู้นะ ว่ายิ่งเล่น เกมยิ่งแย่ลง ต้องเสียตังเยอะขึ้น จะได้เก่งขึ้น เมื่อก่อนไม่เห็นเป็นแบบนี้เลย การตลาดต้องการเงินเราก็เข้าใจอยู่นะ แต่ว่าน่าจะให้เด็กๆมีส่วนร่วมในเกมมากขึ้น
(ข้อเสนอแนะนะคะ) : เวลาจีเอ็มจะพัฒนาเกม หรือแจกของแต่ละอย่าง น่าจะลองให้ผู้เล่นใช้ความสามารถในการหาเองเยอะๆมีเควสให้ทำดีๆ  ไม่ใช่เหมือนตอนนี้ที่ใครเติมเงินเยอะก็ได้ของดีๆมาง่ายๆ เป็นแบบนี้เด็กๆที่อยากเล่นเกมให้เก่งให้เทพ ก็ต้องรบกวนเงินพ่อแม่อีก ฝากไว้หน่อยนะคะ

HigHHenteR

• **
เนื่องจากวันหยุด
หรือเนื่องจากขี้เกียจเอ๋ย  g#037

woon_sunny ไม่มีใครจะมานั่งทำงาน ทุกวันหลอกนะครับ...  g#031
[/url][/url]