GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ชั่วคราวเป็นเวลา 60 นาที

บุคคลทั่วไป · 30 · 6159

CacAloz

• Full Member
ตอนนี้ทางทีมงานได้ทำการเพิ่มเวลาปิดเซิร์ฟเวอร์นะครับจะเปิดเวลา 13.00 น. โดยประมาณ ขอให้ผู้เล่นอย่าทำการล็อคอินเข้าเกมนะครับ ให้รอประกาศเข้าเกมจากทางทีมงาน เพื่อป้องกันความเสียหายที่จะเกิดกับตัวละคร

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณครับ

foam0025

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้ทางทีมงานได้ทำการเพิ่มเวลาปิดเซิร์ฟเวอร์นะครับจะเปิดเวลา 13.00 น. โดยประมาณ ขอให้ผู้เล่นอย่าทำการล็อคอินเข้าเกมนะครับ ให้รอประกาศเข้าเกมจากทางทีมงาน เพื่อป้องกันความเสียหายที่จะเกิดกับตัวละคร

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณครับ
ทุกเซิฟใช่ไหมครับ

XXRunJungXX

• ลีซอน่ารัก
  • **
  • อิสระทำให้จุดหมายชีวิตไม่ไกลเกินไปถึง
เปิดเกมส์ มา  โหยยย  ถึงกะ อึ้ง!!!!  แทบตกเก้าอี้

ได้เร่งการงาน 30 เปอร์ ฟรี 10 อัน น้ำตาแทบไหล เหมือนได้ตำแหน่ง นางงามจักรยาน

ไม่ถึง 10 นาที ตัวสีทอง จากสวรรค์ มาบอกว่า  จะปิดเซิร์ฟ 

จากอึ้งไป 1 รอบ ต้องอึ้งอีก พร้อมกะพูดกะตัวเอง ว่า
" อีกแร้วหรอว่ะ

.... Love & Miss U.. Every Breath ....

weruhgfopvbh1

• Newbie
  • *
นั่งรอ ต้องนาน บอกปิดอีกละ รู้งี้ไปทำอย่างอื่นรอดีกว่า รอแต่11.00 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#024 g#024 g#024 g#024

-StepUp-

• **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...
ปิดไปทั้งวันเลยก้อได้นะวันนี้ g#004

ไม่ใช่ว่าจะมาทยอยปิดทีละ 15 นาที ทีละ 30 นาที....มันหุนหวย  g#015

CacAloz

ตอนนี้ สวรรค์ และ ดาวดึงส์ เข้าได้ตามปกติแล้วนะครับ เพื่อนๆ เข้าเกมกันได้เลย ส่วนใต้พิภพยังไม่เปิดนะครับรอประกาศจากทีมงาน

“♫”◄ IndY’zp€nd€nt ►“♫”

• Newbie
  • *
  • อิสรชน~
ปรับปรุงและทดสอบให้เสร็จเรียบร้อยแล้วค่อยเปิดดีกว่ามั้ย นานๆก็ไม่ว่าหรอก ไม่ใช่ปิดๆเปิดๆแบบนี้มันน่ารำคาญ  #038 #038

0113

• Newbie
  • *
เซิร์ฟ ใต้พิภพ เมื่อไหร่จะมาครับ รอเล่นวันนี้น่ะครับไม่ใช่ชาติน่า  woon_angry woon_angry g#046 รีบๆเปิดเซิร์ฟใต้ด้วย ไม่งั้นผมงอล

VikZaOo7

• **
ตอนนี้ สวรรค์ และ ดาวดึงส์ เข้าได้ตามปกติแล้วนะครับ เพื่อนๆ เข้าเกมกันได้เลย ส่วนใต้พิภพยังไม่เปิดนะครับรอประกาศจากทีมงาน
ตอบทีครับ เข้าได้แต่ก็ยังมีpkอยุ่อะนะ? ยังไง จะปิดอีกไหม จะตั้งร้านก็ไม่กล้า ?
เซิปสวรรค์

CacAloz

ใต้พิภพ เปิดให้บริการตามปกติแล้วนะครับ เข้าเกมได้เลย