GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 2 พฤษภาคม 2555

## iDae ##

• Newbie
  • *
 woon_hurt อัพเดตแรร์ อย่าลืมของเบรด น๊ะคับ ชอบเบรด มากมาย ^^ g#035

“♫”◄ IndY’zp€nd€nt ►“♫”

• Newbie
  • *
  • อิสรชน~
สกิลตั้งร้านรับแปลกๆนะ ปิดแล้วตั้งซ้ำไม่ได้ ลองทดสอบดูหน่อย หรือคนอื่นไม่เป็นหว่า

Patrokoz

• Jr. Member
  • **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55
อัพๆมาก่อนก็ได้นิครับความสามารถอ่ะ

อาทิตย์ละชิ้นก็ยังดี

ความสามารถไม่ดีก็เปลี่ยนใหม่ก็ได้นิครับ

g#014

40z

• **
ปากมีไว้พูดนะครับ ไม่ใช่มีไว้ตด

พูดแล้วควรทำให้ได้

ไม่ใช่ตดส่งๆ

มันเหม็นทั้งบริษัทนะครับ
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

coffeecake99

• Newbie
  • *
สกิลตั้งร้านรับแปลกๆนะ ปิดแล้วตั้งซ้ำไม่ได้ ลองทดสอบดูหน่อย หรือคนอื่นไม่เป็นหว่า

ไม่ใช่แค่นั้นของเราตั้งไม่ขึ้นเรยจีเ้ห้ยสกิลตั้งรับของใช้ไม่ขึ้นแถมเดินไม่ได้ด้วยพอไม่ขึ้นแร้วอ่าแก้ไขเห้ย!!

thonson

• Full Member

dragon777

• Newbie
  • *
บักทั้งหลายจงฟัง รวมทั้งบักพีเคที่มาเองด้วย ใช้วิธีออกแล้วเข้ามาใหม่ครับ ผมใช้กะบักพีเคละ  หาย

[R]z.

• เหงาครับ
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
3. แก้ไขให้ผอบที่ไม่มีสกิลประเภทฟื้นฟูเมื่อบัฟให้เจ้าของกลับได้รับผลของสกิลฟื้นฟู

พี่ผมแจ้งไปแล้วเข้าไปตรวจสอบ ดันบอกไม่พบความผิดปกติ ประสาทปะครับ ทีงี้ดันมาบอกว่าแก้ไขซะงั้น

ไหนบอกคำพูดของทีมงานแต่ละครั้งกรองมาอย่างดีแล้วไงครับ เหอะ

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

ลามกโรคจิต

• Newbie
  • *
ว่าแล้วว่าทีมงานมัวติดควันหลงสงกรานละมั้ง
 g#037 g#037 g#037 g#037
สมาคม โจรสลัด แห่งใต้ภิภพ

ติดต่อมาดิ  tanutong1990@facebook.com

MarCus_KP

ไม่คิดจะชดเชยอะไรหน่อยหรอ กับเรื่องเมื่อคืน...
 woon_angry

_JN_

• **

3. แก้ไขให้ผอบที่ไม่มีสกิลประเภทฟื้นฟูเมื่อบัฟให้เจ้าของกลับได้รับผลของสกิลฟื้นฟู

ขยายความหน่อยสิ

St'oonlily❤

• ' เกรียน วันละนิด จิตเเจ่ม ใส่ นะ กิ๊ววววว░
  • Newbie
  • *
  • ░' กะเอ่อ น๊องออน^^░
 g#013 เเค่ เนี่ย หรอ ไหน โปร ? ( ก า ก เ กิ๊ น )
โสดกิ๊ง❤จบปิ๊ง

_-I-JaMes-_.PK

• **
  • So Bad
เหอะ ขาดความรับผิดชอบ เห็นแก่เงิน คุณสมบัดิดีที่สุดของทีมงานเกมส์ Asura

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

weeedweeed

• Newbie
  • *