GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ!! ปิดเซิร์ฟเวอร์เหินหาว เพื่ออัพเดทเป็นเวอร์ชั่นใหม่

บุคคลทั่วไป · 13 · 5151

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ประกาศ!! เซิร์ฟเวอร์เหินจะปิดเซิร์ฟเวอร์
เพื่อเตรียมตัวเข้าสู่ Asura Facebook New Version

ภายใต้ชื่อเซิร์ฟเวอร์ใหม่ "วุ้นหน้าหนังสือ"

โดยจะเปิดให้บริการในวันที่ 2 พฤษภาคม 2555 เวลาเที่ยงตรง

มาเตรียมตัวกันให้พร้อม แล้วมาลุยยยยยยยยย พร้อมกันนะคร้าบ

โฉมหน้า หน้าต่างล็อคอินเกมแบบใหม่ไฉไลกว่าเดิม อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2012, 10:50:55 โดย จีเอ็มกระต๊อบน้อย »

ระบบเป็นแบบเดิมใช่ไหมมมมมมมม pk มี

มี exp คูณ หรืออะไรพิเศษไหมครับ ต้อนรับเซิร์ฟเวอร์ใหม่
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ระบบเป็นแบบเดิมใช่ไหมมมมมมมม pk มี

มี exp คูณ หรืออะไรพิเศษไหมครับ ต้อนรับเซิร์ฟเวอร์ใหม่

ต้อนนี้กำลังทำรายละเอียดอยู่ครับ เดี๋ยวแล้วเสร็จจะโพสท์ให้ดูทันที แต่รายละเอียดส่วนใหญ่จะคล้ายกับที่เปิดช่วงทดสอบนั้นและครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2012, 11:08:28 โดย จีเอ็มกระต๊อบน้อย »

แร้ว จะมีการแจกไอเทม อีกป๊าว ค๊าบบบ  woon_sad1  woon_sad1  woon_sad1  woon_sad1

ถามอะไรแบบนี้ทั้งๆที่รู้คำตอบหะ  g#040
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+