GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการชดเชยเบื้องต้นกรณี roll back เซิร์ฟเวอร์ ใต้พิภพ, สวรรค์

sandarn_

• Jr. Member
  • **
  • ~ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย~
จีเอ็มบอกหน่อย

ตรงไหนที่มันคุ้มกับค่าไฟที่ _รู เสียไป

บอกมา หน่อยยยยย[/color]

g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046

kitsdar0233

• Newbie
  • *
ทำไมเงียบหายไปเลยหว่าาาาาาาาาาาา   อุบาทว่ะกากเกรียนจะเอาไงก้อว่ามารอให้ข่าวเงียบไปเองหรอ เกมนะโว๊ยไม่ใช่ดารา  ทำห่าไรกันอยู่ที่ปิดเซฟ Roll ไม่เห็นคิดนานหลายวันยังนี้ เห็นแก่ได้จริงๆ

`unikorn •

• Newbie
  • *
  • i'm exotic . :)
ชดเชยแค่เปอกับอัตราดรอปมันจะแทนที่ เงิน เวล ของ ที่หายไปหรอคะ เพื่อนหนูเพิ่งขายผอบไป ได้มา 50 m พอโรล ตังหาย ผอบก็ไม่ได้กลับคืน ทำทุกอย่างให้กลับมาเหมือนเดิม  เปอมันชดเชยของที่หายไปได้หรอคะ

gai4

• Newbie
  • *
เปิดได้ของวันเดียวก็หายหมายความว่าไงหลอกลวงกันชัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ woon_angry g#030

sharnon999

• Newbie
  • *
ทางทีมงานมองทุกปัญหาและหาข้อสรุปในด้านการชดเชยแก้ไขให้อยู่นะครับ ตอนนี้ยังไม่ได้ข้อสรุปทีึ่แน่ชัดและครบทุกปัญหา แต่ยังไงเราจะทำการอัพเดทการแก้ปัญหาในส่วนนี้ให้อยู่ตลอดนะครับเมื่อได้ข้อสรุปแล้ว
ได้ข่าวว่าปัญหาเกิดมาจากบัคเติมเงินที่ทีมงานทำให้เกิดขึ้นเองใช่รึป่าว ไหนๆลองแถ !!!เอ้ย ชี้แจงให้ฟังทีได้ไหมครับ ขอแบบละเอียดอะ เอาแต่เนื้อๆ น้ำไม่ต้อง
ตามนั้น

otoma

• Newbie
  • *
 g#040 g#040แหะๆ ประชุมกันนานไปแล้วไม่คับ เงียบหายไปเลย นิสัยคนไทยปล่อยให้เงียบแล้วทำเป็นเลิมแบบไม่มีอะไรเกิดขึ้น  แหะๆ ประชุมกันนานไปแล้วไม่คับ เงียบหายไปเลย นิสัยคนไทยปล่อยให้เงียบแล้วทำเป็นเลิมแบบไม่มีอะไรเกิดขึ้น  [/color] g#040 g#040
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2012, 09:43:20 โดย otoma »

0113

• Newbie
  • *
แจกหูเอลล์มาคนละกล่องจบ  จะได้มีอารมณ์เวลต่อหายไป 10 เวลมันเครียดนะไม่ใช่เวลง่ายๆๆ หรือจีเอมจะแบ่งเวลามาวิ่งให้วันละ 5-6 ชม แบบคนที่เขาวิ่งจุกันหะ

ชดเชยด้วยกล่องหูเอลฟ์มันจะช่วยแก้ปัญหาได้จริงหรอครับ
ผมว่าหูเอล์ฟก็ช่วยไรไม่ได้หลอก woon_angry kitsdar0233 อย่าเอาแต่ได้ โดนก็โดนเหมือนๆกันหมด

tua2010

• Newbie
  • *
จีกากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

manoppts

• Newbie
  • *

mee116

• Newbie
  • *
ผมว่า ถ้าชดเชยเยอะๆ x EXP เยอะๆมันเสลง่ายไปไหมอะ  ปกติเซอฟใต้ภิพบเวลไม่กี่วันก็จุแล้วนะ   ชดเชยเยอะๆเด๋วไม่มีไรทำ ฮ่าๆๆๆๆๆ woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny