GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มันคือตัวไรคะ = ="

RESET

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
เกะกะ
มันคือแสตนด์  woon_shock

เปล่าประโยชน์ เปล่าประโยชน์ !!  #038  g#037
เอามาทำไม เอามาทำไม!! woon_555 woon_555

เพราะมีการระบุตัวเลขการตี+ที่ไอเท่ม ทีมงานจึงมีการใส่เอฟเฟคลูกเล่นให้สำหรับคนชอบตี+   g#010  g#040

กำลังทดสอบการตี+อยู่ เดี๋ยวไว้จะตั้งกระทู้ไว้  #038  วุ้นนรกออฟไลน์อีกแล้วพี่น้อง g#033

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.
 woon_555 woon_555 woon_555
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เกะกะ

เปล่าประโยชน์ เปล่าประโยชน์ !!  #038  g#037
เอามาทำไม เอามาทำไม!! woon_555 woon_555

เพราะมีการระบุตัวเลขการตี+ที่ไอเท่ม ทีมงานจึงมีการใส่เอฟเฟคลูกเล่นให้สำหรับคนชอบตี+   g#010  g#040

กำลังทดสอบการตี+อยู่ เดี๋ยวไว้จะตั้งกระทู้ไว้  #038  วุ้นนรกออฟไลน์อีกแล้วพี่น้อง g#033
ชอบตี ชอบแหก ชอบตี ชอบแหก g#037 g#037 g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

อ้วกกกก '

• gengzenz •

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.
เกะกะ

พี่น้องก้อตั้งหน้าตั้งตาตีบวกยุดีๆ หลุดค้าง ออพไลน์ ไปซะละ  g#022 g#022 g#022 g#022 g#022
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ตีแล้วแหก
คิดละเศร้า
 woon_sad1
ผมเคยตีไปเสนาโดยไม่ใช้ใบบวกสักอัน3ชิ้นละอ่ะ g#037(โชค โชค คลั่ง มีด ดาบ ดาบ g#015)
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

RESET

• **
จะได้เอฟเฟคกุลี(คนแบกกระสอบสีแดง)ต้องใส่ไอเท่ม+5  6ชิ้นที่ตัว  g#033

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เอฟเฟคโคตรสวยเลยอ่ะ +15 ทั้งตัวอย่างเท่  g#005 g#008
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

บุ้งกี้

• Newbie
  • *
ถ้าจะขึ้นเซิฟหลัก จะดูลายตา+อาการแลค ที่เพิ่มมากขึ้น ด้วยหรือป่าวครับท่าน
คำนึงถึงตรงนี้ด้วยนะครับ

RESET

• **
ถ้าจะขึ้นเซิฟหลัก จะดูลายตา+อาการแลค ที่เพิ่มมากขึ้น ด้วยหรือป่าวครับท่าน
คำนึงถึงตรงนี้ด้วยนะครับ

ก็ขึ้นอยู่กับทีมงานล่ะครับ ว่าจะพิจารณาข้อเสียตรงนี้แล้วแก้ยังไง  g#040
 ความคิดของผมอยากเสนอเพิ่มโบนัสสำหรับคนใส่แล้วขึ้นรูปเอฟเฟคได้น่ะ
*อย่างเพิ่มเลือด/เอ็มพี แม่นยำหรือโจมตีเล็กซักเล็กน้อย นอกจากเอาความสวยงามที่ไม่คุ้มค่ามาเพียงอย่างเดียว  g#012

แปะรูปเอฟเฟควีรชน +15 7ชิ้น=ทุกช่อง (เซิฟจริงทำได้ยากมากๆนะสำหรับผู้เล่น)  g#002

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.
กรี๊สสสสสสสสสสสสสสส วีรชน

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

มันคือวิญญาณกรรมกรนั่นเอง  อิอิ   g#004
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.
มันคือวิญญาณกรรมกรนั่นเอง  อิอิ   g#004

g#017 g#017 g#017 g#017

อ้วกกกก '

• gengzenz •
อยากเห็นยศเทพ จัดให้หนูดูได้ไหม
 woon_sad2

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.
อยากเห็นยศเทพ จัดให้หนูดูได้ไหม
 woon_sad2

ต้องโทดป๋านะ ตีแหกจากตำนานมาบุตร  g#015 g#015 g#015