GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โปรโมชั่น "Oh la la" เติมปั๊บรับไอเทมกระจาย

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

เรื่องหาเงินน่ะเก่งกันนัก
          g#030 g#030 g#030

Po_z.

• Newbie
  • *
เฮ้อ...~ แพงไปหน่อยมั้ง เด็กกำลังเรียนจะหาเงินจากไหน (ถ้าไม่ได้ทำงานพิเศษ)  g#012

XXRunJungXX

• ลีซอน่ารัก
  • Jr. Member
  • **
  • อิสระทำให้จุดหมายชีวิตไม่ไกลเกินไปถึง
เฮ้อ...~ แพงไปหน่อยมั้ง เด็กกำลังเรียนจะหาเงินจากไหน (ถ้าไม่ได้ทำงานพิเศษ)  g#012

เด็กที่เรียนอยู่ไม่มีตังค์ ถ้าอยากได้ตังค์กะไปทำงานพิเศษ หาตังค์เติมเกมส์

ทำงานพิเศษ ทำแร้วได้ไร 1. ได้ตังค์เติมเกมส์    2. ร่างกายแข็งแรง เพราะทำงานเยอะเพื่อเงินเติมเกมส์

ทีมงานคงอยากให้เด็กไทยร่างกายแข็งแรงไง เรยคิดโปรแบบนี้ขึ้นมา   ( หุหุ ประชดนะค่ะ )

โปรแต่ละอันอ่า คิดมา ช่วยเหนใจเด็กๆหน่อยนะ เค้าไม่ได้มีรายได้แบบพวกคุณนะ

แม้แต่เรา ทำงานแร้ว ยังเสียดายตังค์เรยกว่าจะทำงานได้ตังค์

ต้องยืน ต้องเิดิน ต้องด่า ต้องตี เด็กไม่รู้กี่คน (อ้่าว!!)  ถึงจะได้ตังค์

ยังไงเอาเวลาที่คิดโปรดูดเงินเด็ก ไปพัฒนาเซิร์ฟ ไม่ให้ล่ม ไม่ให้โรล์ แจกของแบบดูดีมีคลาสมั้ง

( ไม่ใช่ไรๆกะ ใบตั้งร้านรับซื้อ-ขายของ หินซาดิสม์ อันเชิญคู่หู ไม่รู้เอามาทำแป๊ะไร ) กะน่าจะดีกว่านะค่ะ

!!!! หยุดทำนา บนหลังคน ซะที เถอะ ค่ะ สงสารผู้เล่นมั้งไรมั้ง

-------- สำนึกดี สังคมดี --------------

.... Love & Miss U.. Every Breath ....

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a

เด็กที่เรียนอยู่ไม่มีตังค์ ถ้าอยากได้ตังค์กะไปทำงานพิเศษ หาตังค์เติมเกมส์

ทำงานพิเศษ ทำแร้วได้ไร 1. ได้ตังค์เติมเกมส์    2. ร่างกายแข็งแรง เพราะทำงานเยอะเพื่อเงินเติมเกมส์

ทีมงานคงอยากให้เด็กไทยร่างกายแข็งแรงไง เรยคิดโปรแบบนี้ขึ้นมา   ( หุหุ ประชดนะค่ะ )

โปรแต่ละอันอ่า คิดมา ช่วยเหนใจเด็กๆหน่อยนะ เค้าไม่ได้มีรายได้แบบพวกคุณนะ

แม้แต่เรา ทำงานแร้ว ยังเสียดายตังค์เรยกว่าจะทำงานได้ตังค์

ต้องยืน ต้องเิดิน ต้องด่า ต้องตี เด็กไม่รู้กี่คน (อ้่าว!!)  ถึงจะได้ตังค์

ยังไงเอาเวลาที่คิดโปรดูดเงินเด็ก ไปพัฒนาเซิร์ฟ ไม่ให้ล่ม ไม่ให้โรล์ แจกของแบบดูดีมีคลาสมั้ง

( ไม่ใช่ไรๆกะ ใบตั้งร้านรับซื้อ-ขายของ หินซาดิสม์ อันเชิญคู่หู ไม่รู้เอามาทำแป๊ะไร ) กะน่าจะดีกว่านะค่ะ

!!!! หยุดทำนา บนหลังคน ซะที เถอะ ค่ะ สงสารผู้เล่นมั้งไรมั้ง

-------- สำนึกดี สังคมดี --------------

นอกประเด็นนิด พี่เอ รึ ป่าว
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

♥ ‘ € Ang€lPinK

• Newbie
  • *
กำลังขาดแคลนสิน๊ะ นู้น้อยคนนี้จิเติมให้ !! ล้อเล่ว ม่ายมีเงินหรอก TT ^TT" [/size]  woon_love woon_hurt

-StepUp-

• **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...
เงินทั้งน้าน g#010

บอกตรงๆนะครับ ดูจากสภาพเกมแล้ว เป็นผมคงไม่กล้าคิดโปรแพงๆขนาดนี้หรอก

เติมที 300-3000 ขอบอกตรงๆมันไม่ใช่

แล้วอีกอย่าคิดออกมากันบ่อยจังโปรโมชั่น..ไม่เข้าใจ

แต่เวลาอัพเดจเกม อัพแค่หางลูกออส นับวันยิ่งจะสั้นลงๆ g#015