GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ!! เปลี่ยนช่องทางการเข้าสู่เซิร์ฟเวอร์เหินหาว

บุคคลทั่วไป · 12 · 5351

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ประกาศ!! สำหรับผู้เล่นที่จะเข้าเล่นเกม Asura Online
เซิร์ฟเวอร์ "เหินหาว" ให้เข้าทางลิ้งค์ด้านล่างนี้นะครับ

หอยแครง

• Jr. Member
  • **
  • =w=''
แล้วลิ้งค์เก่าหล่ะครับใช้ไม่ได้แล้วหรอ ?

# ป่าวนะฮิฮิฮิ

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต

ชายผู้ขี้คร้าน

• Jr. Member
  • **
  • "อะตอม"ก่อให้เกิดเซลล์ "เซลล์"ก่อให้เกิด"สิ่งมีชีวิต"

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนของลิ้งค์เก่า เดี๋ยวจะใช้ไม่ได้สักพักนึงนะครับ

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ตั้งแต่บัดนั้นจนบัดนี้ก็ยังติดต่อเซิอฟเวอร์ไม่ได้เหมือนเดิม

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+

OoNEWoO

• Newbie
  • *
จีๆ ตัวผมบัค วุ้นเหินหาว  ฝึกสกิวคลาสสามเปอไม่ขึน เปอคลาสสามไม่ขึ้นเลยลองหลายครั้งด้วย  หรือเปนเพราะ เคยรีสกิว กับสเตตัสมาก่อน  แต่ยืนยันว่า รีอาชีพเวลไม่ลดแล้ว ถึงค่อยทำคลาสสาม