GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Like เซิฟนรก เวลเร็วดี แต่เปิดPK โดนเกรียนเยอะ

เฉยๆ

• Jr. Member
  • **
ผม เพิ่งเล่นได้3วัน ครับ  ผมเวล80ละ  กด*100+เปิดPK+เซิฟเพิ่ม%     หรือทุกท่าน มีความเห็นว่า เวลเร็วดีไหม แชร์กัน g#029 

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ผมมาเล่นตอน4โมงถึง5ทุ่ม ดูด+ล่าบอสของเตมตัวเวล99  woon_no woon_no

เฉยๆ

• Jr. Member
  • **
งั้น 1 อาทิตย์ ก็ น่าจะ จุ6ได้ละ ถ้ามีของ เวล พร้อม  เงิน พร้อมจุ   

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ผมใช้ของร้าน 3-4วั จุ 6  g#015

รอเพื่อนจุ 6 แล้วค่อยดูดเวลเพื่อน 2 วันจุ 6 เท่ากัน woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
ไม่มีเงินอะ ผอบก็ไม่มี  สรุป ไม่มีไรเลย     เลยทำให้เวลยากขึ้น

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
ผมใช้ของร้าน 3-4วั จุ 6  g#015

รอเพื่อนจุ 6 แล้วค่อยดูดเวลเพื่อน 2 วันจุ 6 เท่ากัน woon_555

มาแข่งกันป่าวลุง เดะปั้นอีกตัว ตอนนี้จุ6 3ตัวละ เวลเอง  woon_555

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

มาแข่งกันป่าวลุง เดะปั้นอีกตัว ตอนนี้จุ6 3ตัวละ เวลเอง  woon_555

กลับบ้านอ่ะ ไม่มีเน็ตให้เล่น ยังดองอยู่เวล 92 ตั้งแต่วันแรกอยู่เลยเนี่ย
ไม่กี่วันจะไปบ้านยายละ น่าจะได้เล่น เอาไว้ค่อยไปดูดละกัน #038
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?