GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : อัพเดทแพทช์เพื่อนำฉากมืด

TAMA

• Sr. Member
ทีมงานจะดำเนินการนำฉากมืดออกจากเกมภายในวันนี้

ให้ผู้เล่นทำการปิดเกม แล้วเข้าเกมอีกครั้งเพื่อทำการอัพเดตแพทช์ครับ

และจะไว้อาลัยสมเด็จพระเจ้าภคินีเธอฯ ในวันที่ 9 เมษายน 2555 ครับ

1

• นาฬิกาตาย!
  • Newbie
  • *

Antoinette'z

• Jr. Member
  • **
  • Don't stop me !

Amazon_Kung

• Newbie
  • *

llOrangell

• **
และจะไว้อาลัยสมเด็จพระเจ้าภคินีเธอฯ ในวันที่ 9 เมษายน 2555 ....  woon_huh ตอนนนี่กะไว้อาลัยยุละนิ ยังงัยงง  woon_huh

“๏๛-_OnizukA_- ๛๏”

• **
มันขึ้นว่า ข้อมูลการเเพทช์ผิดพลาด 0 ทำไงอ่าครับจี woon_cry woon_cry

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ถ้าโหลดมาแล้วเป็นWinzip แล้วเขียนเป็นตัวเลข ให้เติม .giz ไปด้วย  แล้วมันก็จะแพทย์เอง

.''Happy_love'.

• **
  • แร๊วมุงจาทามมาย
ไม่ผ่านเหมือนกันค่ะทำไงดี แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ลองโหลดเพทย์จากหน้าเว้บแล้วเอาไปใส่ตรงไหนอ่ะทำไม่เป็น woon_cry woon_cry

-MiiNerVa-

• Newbie
  • *
  • D'sabbia
ไม่ผ่านตั้งแต่760และโหลดจากหน้าเว็ปแล้วเอาไปใส่ในโฟลเดอร์เกมก็เหมือนเดิม
ตอนนี้ต้องกดสเปซบาร์ค้างแล้วเข้าเกม แพทช์ก็ยังอยู่ที่759  g#035

assign09

• Newbie
  • *

Amazon_Kung

• Newbie
  • *
ไม่ผ่านตั้งแต่760และโหลดจากหน้าเว็ปแล้วเอาไปใส่ในโฟลเดอร์เกมก็เหมือนเดิม
ตอนนี้ต้องกดสเปซบาร์ค้างแล้วเข้าเกม แพทช์ก็ยังอยู่ที่759  g#035

โอ้ว!!! มีวิธีนี้ด้วยเหรอครับ ขอบคุณมากเลย อย่างน้อยๆก็ยังได้เล่นแก้เซ็งบ้าง