GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : อัพเดทแพทช์เพื่อแก้ไขปัญหาฉากมืด

บุคคลทั่วไป · 62 · 11830

พระ เด็ก เสือ ไก่ ว๊อก

• Newbie
  • *
  • เจ้าชาย ผู้ร๊ากกกอิสระ

•๐•~MaYunxIanG~•๐•

• Newbie
  • *
ทำไมไม่ลองแบบแจกไอเทม เช่น ดอกคาบสีดำ เป็นต้น
พอหมดช่วงเวลาไว้อาลัยก็ค่อยเอาออกก็ได้แบบนี้อ่ะค่ะ

o[ZOFIA]o

• Newbie
  • *
อยากรู้จริงมันเป็นความคิดใคร คิดได้ไงทำให้เกมส์มืดทั้งแม๊ฟ มันมีผลกระทบกับการเล่นที่มองลำบากขึ้น
ถ้าเราเป็นเจ้าของดีบัส จะไล่มันออกบริษัทเลย คิดได้ไง... วิธีไวอาลัยอื่นๆมีตั้งเยอะ
 ทำเป็นกิจกรรม หรือ ทำเบนเนอร์สัญลักษณ์ติดในฉากมุมใดมุมหนึ่งก็ว่ากันไป... 
woon_angry woon_angry

ชื่อเหมาะสม....

• Jr. Member
  • **
ผมว่าเอาออกเหอะครับ ขอร้อง สายตาผมรู้สึกว่ามันจะเปลี่ยนไปแล้วนะ

เมี้ยว ~~~

nununu_1234

• Newbie
  • *

•lHl€ró•

• Newbie
  • *
อยากรู้จริงมันเป็นความคิดใคร คิดได้ไงทำให้เกมส์มืดทั้งแม๊ฟ มันมีผลกระทบกับการเล่นที่มองลำบากขึ้น
ถ้าเราเป็นเจ้าของดีบัส จะไล่มันออกบริษัทเลย คิดได้ไง... วิธีไวอาลัยอื่นๆมีตั้งเยอะ
 ทำเป็นกิจกรรม หรือ ทำเบนเนอร์สัญลักษณ์ติดในฉากมุมใดมุมหนึ่งก็ว่ากันไป... 
woon_angry woon_angry
แค่เอาไอดีหลักมาตอบยังไม่กล้าเล๊ย g#023

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • Full Member
  • I Love Me

maethus

• Newbie
  • *
 g#046 g#046 g#046

มันไปตรงมืดป่ะอ่าา

ผมเล่นมาตั้งนานไม่เคยเป็นอย่างนี้เลยน้าาาา

ไอคำว่า โหลดแพทผิดพลาดเนี่ย

kokono12

• Newbie
  • *

(´Д`)ノ oOo.o.O

• I am a GODDESS, I live in the clouds, If you wanna kick it with me, you better bow down, So get on your knees, and call me Your Highness, Cuz baby believe me I am the finest!
  • Newbie
  • *
  • How wonderful life is now you're in the world ☀
วันนี้ยังไม่ได้ลองเข้าแฮะ -*-
แต่ขอติงหน่อย จอมืดๆคิดไปได้
บางคนเล่นทั้งวัน กะจะให้ตาพังไปเลยงั้นสิ
ยิ่งบางคนปรับแสงจอต่ำอยู่แล้ว ปรับเพราะทำงานอื่นไปด้วย พวกนี้นี่ไม่ต้องพูดถึงเลย g#041
กลายเป็นเทศกาลทรมานสายตาอะไรก็ไม่รู้ ไม่ผ่านอย่างแรง
มีสปอตไลท์ส่องตัวละครตอนแรกก็ดีนะคะ เพราะที่เล่นอยู่มันก็เห็นแค่ตรงนั้นแหละ

'cause even when I dream of you,the sweetest dream will never do,
i'd still miss you babe,
and I don't want to miss a thing .

ผมว่าอย่าปรับเลยคับให้มืดๆเนี่ยเเหละ เปลี่ยนบรรยากาศเเละอัททารสในการเล่นที่ผ่านมาเราเล่นเเบบมีเเสงเราก็ลองเล่นเเบบมืดบ้างจะเป็นไรคับ เเค่ๆทนทนไปเพื่อไว้อาลัย 555