GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : อัพเดทแพทช์เพื่อแก้ไขปัญหาฉากมืด

บุคคลทั่วไป · 62 · 11832

highter0

• บุคคลทั่วไป
เพื่อแสดงความไว้อาลัยสมเด็จพระเจ้าภคินีเธอฯ และแก้ปัญหาที่ทำให้เล่นแล้วเพื่อนๆตาลาย ดังนั้นทางทีมงานจะทำการปรับเอาแสงสว่างรอบตัวผู้เล่นออก ซึ่งในเกมจะเห็นเป็นฉากมืดทั้งแผนที่ ดังภาพตัวอย่าง
ปล. รูปแบบการไว้อาลัยที่เพื่อนๆเสนอมานั้น ทีมงานขอขอบคุณและจะนำไปปรับใช้ในครั้งหน้า ต่อไปค่ะ

ซึ่งทางทีมงานจะทำการอัพเดทแพทช์ในวันที่ 5 เมษายน
ทางทีมงานต้องขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นด้วยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2012, 20:11:59 โดย จีเอ็มจินนี่ »

DarkElf_:D

• Newbie
  • *
เวลาเล่นเกม มันต้องใช้เเสงไม่ใช่หรอคะ ทำไมไม่คิดหาวิธีไว้อาลัยเเบบอื่นล่ะคะ?
แล้วทำไมตอน สมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอ เจ้าฟ้ากัลยาณิวัฒนา กรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์ ท่านทรง สวรรคต ทำไมไม่ไว้อาลัยด้วยละคะ จีเอ็มคึกอะไรคะนี่??
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2012, 20:17:00 โดย DarkElf_:D »
พับเพียบไทยเเลนด์ (:

highter0

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานขอบคุณในข้อเสนอแนะของเพื่อนๆ ทุกคน ในส่วนนี้ทางทีมงานได้ปรับเพื่อให้เพื่อนๆ ได้มีส่วนร่วมในการไว้อาลัยในครั้งนี้ และจากข้อเสนอแนะของเเพื่อนๆ ทางทีมงานจะนำไปปรับใช้ในครั้งต่อไปค่ะ
ส่วนคำถามที่ว่าทำไมตอน สมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอ เจ้าฟ้ากัลยาณิวัฒนา กรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์ ท่านทรง สวรรคต ทำไมไม่ไว้อาลัยด้วย ในตอนนั้นทางทีมงานได้มีการไว้อาลัยโดยการทำให้ฉากหลังเป็นขาวดำ ซึ่งมีบั๊กอยู่บางประการจึงทำให้ไม่สามารถนำมาใช้ในครั้งนี้ได้ค่ะ

pasatorn

• Jr. Member
  • **
เหอะเล่นธรรมดาก็ตาเสียยุละ นึกถึงผู้เล่นมากเลย

40z

• **
ทำอะไร ไม่คิด
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

cong002

• Newbie
  • *
จีจะปรับแพทกี่โมงโปรดระบุเวลาด้วย จะได้เตรียมตัวไว้  g#046 g#046

nutlovely

• **
  • บุรุษผู้ยึดมั่นในความเกรียน
เอาออกไปเลยดีกว่าไหมครับ ?
ผมคิดว่าถ้าจะไว้ทุกข์ให้สร้างไอเท่มสำหรับไว้ทุกข์ใส่ยังจะดีกว่า
ทำแบบนี้รบกวนการเล่นโดยรวมเปล่าๆ
ทำแบบนี้ผู้เล่นลดลงเยอะนะครับ สำหรับตอนนี้

:}

• **
  • ~๐๐"