GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศด่วนจากทางทีมงาน เรื่องการถูกตัดออกจากระบบ

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ทำไมของราคาขึ้นอ่ะทั้งๆที่ชนะกิจพสุทาอ่ะ(ดาวดึงค์)แถมเพิ่มดร๊อปยังไงอิฐซักก้อนกะม่ายตก woon_angry woon_angry

อิฐมันเป็นของทั่วไปรึเปล่าคะเลยไม่เพิ่มตก ทีมงานเพิ่มแต่อัตราดรอปของแรร์รึเปล่า??

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

ทีที้

• Full Member
ทำไมของราคาขึ้นอ่ะทั้งๆที่ชนะกิจพสุทาอ่ะ(ดาวดึงค์)แถมเพิ่มดร๊อปยังไงอิฐซักก้อนกะม่ายตก woon_angry woon_angry

อิฐมันเป็นของทั่วไปรึเปล่าคะเลยไม่เพิ่มตก ทีมงานเพิ่มแต่อัตราดรอปของแรร์รึเปล่า??

เรื่องราคาของขึ้นราคาไม่ได้สังเกตุ  แต่  อัตราดรอบเพิ่ม ฟันธง เพราะช่วงเวลาดังกล่าว  ทีมผม ล่าได้  เยอะมาก ครับ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

meme_a

• Jr. Member
  • **
  • รักนะ OnLy
เมื่อตะกี้เซิฟดาวโดนตัดกันยกเซิฟชดเชยมาเลยโวยวาย woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

รักเธอเสมอไม่เคยลืม

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
เมื่อตะกี้เซิฟดาวโดนตัดกันยกเซิฟชดเชยมาเลยโวยวาย woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

โวยวายอะไรสาวแอ้ ออิอิอิอิอ g#003 g#003 g#003

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

เป็นแค่ของทั่วไป  woon_hurt woon_cry
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

meme_a

• Jr. Member
  • **
  • รักนะ OnLy

โวยวายอะไรสาวแอ้ ออิอิอิอิอ g#003 g#003 g#003

มาเรียกร้องสิทธิของลูกเมียน้อยงิ เดี๋ยวเขาจะมาว่าเพราะเราไม่มาโวยวายเขาเลยไม่ชดเชยให้ woon_angry woon_angry woon_angry
แล้วก้อโวยวายเรื่อราคาของด้วยแจ้งเรื่องไปตั้งแต่วันศุกร์แล้ว วันนี้วันอาทิดแล้ว เอาไปโยนลงส้วมแล้วไง woon_angry woon_angry woon_angry

รักเธอเสมอไม่เคยลืม

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
ในกรณี ออนหาสมุนไพร 10 จอ ออนตัวเล่นปรกติอีก 3 จอ และหลุด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
นับด้วยป่าว อิอิอิอิ