GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบ นรกอีกแล้วจ้า

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
หยาบกันจังไม่รุเก็บกดไรมา

FUNG1

• Full Member
ไม่รุ้ใครเกบกด สงสัยเคยโดนแบน เลยชอบเอาคนอื่นลงบอด55555555555555555555555555

FUNG1

• Full Member

Azuzuki

• Jr. Member
  • **
ไม่เข้าใจหรอคำว่า

พลเมืองดี

ทีคุณหยาบผมไม่เอาลง ถุ้ย อย่าพูดคำนี้ เรย คนอาร้าย เล่นจ้าวสังเวียน กดสกิลล่า แต่ไม่ต่อยกะใครอ่ะ เอาไว้ใช้วิ่งเข้าวุ้น ไม่ไหวหวะ กากเข้าเส้น

คำนี้อะ ให้นายเรย                             ทุเรศ g#015

พลเมืองดี

ทีคุณหยาบผมไม่เอาลง ถุ้ย อย่าพูดคำนี้ เรย คนอาร้าย เล่นจ้าวสังเวียน กดสกิลล่า แต่ไม่ต่อยกะใครอ่ะ เอาไว้ใช้วิ่งเข้าวุ้น ไม่ไหวหวะ กากเข้าเส้น

คำนี้อะ ให้นายเรย                             ทุเรศ g#015

มันไม่บอกนิว่าให้ใช้กับไร  ประยุกต์ใช้อะเข้าใจไหม

Azuzuki

• Jr. Member
  • **

พลเมืองดี

มันไม่บอกนิว่าให้ใช้กับไร  ประยุกต์ใช้อะเข้าใจไหม

พลเมืองดี เคยเรียนมาป่ะครับ เค้าใช้ในสถานการณ์ไหน แบบนี้เค้าีเรียกว่า พวกขี้ฟ้อง อ่ะนะ เด็กยังไม่รู้จักโต อ่ะ เก๊ทมะ ?  g#004

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร -PanDaKunG.- ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ