GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์ วันพุธที่ 28 มีนาคม 2555

บุคคลทั่วไป · 28 · 8145

nonstop

• Jr. Member
  • **
มีปัญหาเรื่องเปิดแลกเปลี่ยนผอบแน่เลย

เลื่อนเปิดเซิฟไม่เท่าไร แต่ถ้าเปิดมาแล้ว หลุดๆโรลๆ อีกไม่เอานะ

Pasut.D

• Newbie
  • *
จีเลือนปิดเซิฟเปน12.00 งั้นชดใช้เปดรีเลย ผมไม่ยอมต้องเปิดรี ต้้องชดใช้ที่ปิดเซิฟเกิน1ช.ม ใครเห็นด้วยบ้างงง woon_yes

P a t c h a :)

• Full Member
g#021 g#021 g#021

คำว่า "คิดถึง" มันไม่ซึ้งเท่าคำว่า
..."คิดถึงเหมือนกัน" หรอกนะ !!!~

ll_-..Athena..-_ll

• **
  • ~“• P♥N •”~
บร่ะเจ้า เลื่อนไปเปิดเซิฟ 12.00 น.
  g#039 ความรัก ถ้าจะรัก ก็ต้องลืมคำว่า ขอโทษ
                          ถึงจะเป็นรักที่สมบูรณ์

¨Mиttêr´´

• You get the best out of others when you give the best of yourself.
  • **
  • Can't Do Better#.
เข้าใจหน่อยดิ เค้าอัพเดทเยอะอะ บ่นกันทำไม ฮะ!! รู้มั้ยว่ารายการอัพเดทมันเยอะ  g#013

AsunAllI3araTz

• Full Member
ถามที ท้าโหลดเเพชไม่ ภ่าน เลยโหลด จาก ทางเว็บ อะครับ เเบบออโต้ไม่ผ่านเเล้วเอาไปลง ตรงไหน ผมลง ในasraเเล้วไม่ได้ ต้องลง ในไฟล์ไหนครับ