GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไอเทมขุมสมบัติชุดใหม่ อัพเดท 27/03/55

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
มีแต้มแต่แลกไม่ได้จะเอามาลงทำไมหว้า

หากแลกไม่ได้มีอยู่กรณีเดียวเท่านั้นครับ Code Item หมดนะครับ เนื่องจากไอเทมพรีเมี่ยมนั้น มีจำนวนจำกัดอยู่นะครับ ใครมาก่อนก็ได้ก่อน  woon_sunny

เซิร์ฟเปิดปุปแลกปับ ยาสีชื่อก็ไม่มีเหมือนเดิมคับ หมดเร็วเกินไปป่าวอะคับช่วยเช็คหน่อยคับ

ยาหนูอยากชื่อหลากสี เหมือนจะยังไม่หมดนะครับ ไม่ทราบว่าตอนแลกนั้นมีข้อความอะไรขึ้นครับ
มีพอยท์อยู่บอกพอยท์ของท่านไม่เพียงพอ เหอะ ๆๆๆๆๆๆ g#015 g#015 g#015 g#015

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
มีแต้มแต่แลกไม่ได้จะเอามาลงทำไมหว้า

หากแลกไม่ได้มีอยู่กรณีเดียวเท่านั้นครับ Code Item หมดนะครับ เนื่องจากไอเทมพรีเมี่ยมนั้น มีจำนวนจำกัดอยู่นะครับ ใครมาก่อนก็ได้ก่อน  woon_sunny

เซิร์ฟเปิดปุปแลกปับ ยาสีชื่อก็ไม่มีเหมือนเดิมคับ หมดเร็วเกินไปป่าวอะคับช่วยเช็คหน่อยคับ

ยาหนูอยากชื่อหลากสี เหมือนจะยังไม่หมดนะครับ ไม่ทราบว่าตอนแลกนั้นมีข้อความอะไรขึ้นครับ
มีพอยท์อยู่บอกพอยท์ของท่านไม่เพียงพอ เหอะ ๆๆๆๆๆๆ g#015 g#015 g#015 g#015

เอิ่มๆๆๆๆ อวคารเติมมะได้เหรอ
 g#041 g#041 g#041 g#041

manoppts

• Newbie
  • *
 woon_huh  g#046 ครับ ที่คาดผมสาวใช้  ตี+ ไม่ได้เหรอครับ
 woon_sad2 woon_shock
อยากตีบอกช่วยที

nnnnn

• -_____-
  • Full Member
  • :D
woon_huh  g#046 ครับ ที่คาดผมสาวใช้  ตี+ ไม่ได้เหรอครับ
 woon_sad2 woon_shock
อยากตีบอกช่วยที
ไม่ได้จ้า

surachai2553

• Newbie
  • *
 g#046  สวัสดีครับ เพื่อน ๆชาวอสุราขั้นเทพ   ไม่ทราบว่า  ภาพที่เราเอาลงมานี้  จะทำให้เพื่อน ๆ  เสียใจไหมน่า...ดูเอาน่ะ  ผิดสังเกตตรงไหน  (บิลล่า  โซล  )  รึเปล่า woon_shock #038 g#039

♫♬♪§†Ҹ[£]ë ⓜⓘⓝⓔ♫♬♪

• style mine▶☺☻◄
  • Jr. Member
  • **
 g#017 g#017
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
                                                         กลัวเห็นไม่ชัด:)

hangtep

• Jr. Member
  • **
 woon_angryเที่ยงครึ่งหละไม่เห็นอัพเลย จะทำงานแล้วนะคับ
มันปวดหัวนะเนี้ย......

CoMoDoDragoN

• Do U best to day and tomorrow U will be able to do better :)
  • Newbie
  • *
  • อยากลองซักครั้งมั้ยย
ให้ไวเลยอุตส่าห์แอบนายมาเพื่อจะแลกแต่เจือกยังไม่ลง

BonJour ♥

• Newbie
  • *
เมื่อไหร่กล่องสุ่มชุดซัมเมอร์จะลง รอนานไปแล้วน้ะ  woon_angry

White Lie ♥     

• Do U best to day and tomorrow U will be able to do better :)
  • Newbie
  • *
เมื่อไหร่กล่องสุ่มชุดซัมเมอร์จะลง รอนานไปแล้วน้ะ  woon_angry

สงสัยทีมงานลืมล่ะไม่ก้แอบไปกินข้าว

BonJour ♥

• Newbie
  • *

สงสัยทีมงานลืมล่ะไม่ก้แอบไปกินข้าว

สงสัยพักเที่ยงแอบไปกินข้าวเลยยังไม่ลง woon_555

White Lie ♥     

• Newbie
  • *

สงสัยพักเที่ยงแอบไปกินข้าวเลยยังไม่ลง woon_555
[/quote ]

woon_5555

BonJour ♥

• Newbie
  • *