GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 28 มีนาคม 2555 มีรายการดังนี้

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
แล้วหลังจากปิดกิจกรรมจะได้ตัวรีไหมอ่าครับเพราะดูเหมือนมันจะยังไม่ครบอ่าครับ(ไม่แน่ใจ) เซิร์ฟใต้ครับ อยากให้ได้อ่าครับตัวรี g#001

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
แล้วหลังจากปิดกิจกรรมจะได้ตัวรีไหมอ่าครับเพราะดูเหมือนมันจะยังไม่ครบอ่าครับ(ไม่แน่ใจ) เซิร์ฟใต้ครับ อยากให้ได้อ่าครับตัวรี g#001
ไม่ครบก็ไม่ได้  g#002 รีจ๋า

~๐ Ryan ๐~

งานเก่าๆทำไมไม่ทำหละ บอสใหม่ๆ มินิ ใหม่ๆก็มานานแล้ว เอาลงเซตหรือลงดันใต้ปราสาทได้แล้วมั้ง หมกไว้ทำไม

nightjusmin

ป่าช้าออนไลน์ มีแต่ Down dated ไม่มีอัพเดตเดือนนี้ทั้งเดือน  g#032 g#032 g#032

cholza

• Newbie
  • *

-SilverBorn-

• Jr. Member
  • **
ไร้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้แรร์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์

Lucky

• Newbie
  • *

ดีมาก ไอ เป็ด  g#031 ดองบอสไว้ทำไมเอาลงดันมั้งสิ/เช็ตก้ได้

งานเก่าๆทำไมไม่ทำหละ บอสใหม่ๆ มินิ ใหม่ๆก็มานานแล้ว เอาลงเซตหรือลงดันใต้ปราสาทได้แล้วมั้ง หมกไว้ทำไม

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
เผ่าอสุราไม่ต้องรีบคับเชื่อผม woon_5555 woon_5555(เน่า)

อยากได้แรร์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์์

hol02

• Newbie
  • *
แล้วเผ่าอสุราอะไม่มีสกิลเล่นเลย g#046 g#046ฝากด้วยนะอยากเล่นเผ่าอสุรา g#031