GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เนื่องด้วยปัญหาเซิร์พเวอร์ตัดออกจากระบบในขณะนี้

บุคคลทั่วไป · 58 · 19240

-_panda_-

• Full Member
            ชดเชยไม่เอา ขอให้วอร์ครั้งนี้เป็น โมฆะ แล้ววอร์ให้

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
            ชดเชยไม่เอา ขอให้วอร์ครั้งนี้เป็น โมฆะ แล้ววอร์ให้
ต้องขอปรึกษากับทีมงานที่เกี่ยวข้องก่อนนะครับว่าสามารถทำได้หรือไม่ อย่างไรครับ

-_panda_-

ชดเชยไม่เอา ขอให้วอร์ครั้งนี้เป็น โมฆะ แล้ววอร์ใหม่

_____OngChaI_____

• **
  • >.,<

_N_II

• **
  • *~Ca$p€r~*
ขณะนี้ทางทีมโปรแกรมเมอร์ที่เกี่ยวข้องกำลังตรวจสอบหาข้อผิดพลาดอยู่นะครับ  g#027 g#027

ได้ข้อมูลเพิ่มเติมว่าเป็นข้อผิดพลาดจากกิจกรรมสงครามชิงปราสาทครับ

ซึ่งทางทีมงานจะหาทางแก้ไข และแนวทางการชดเชยต่อไปครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ  g#027 g#027
ขออภัยแล้วหายไหม? "ทางทีมงานจะชดเชยด้วยการเพิ่มดรอป เพิ่ม% และตี + ให้" เดี๋ยวก็มาอีแบบเดิมๆ วอร์แล้วไม่ได้บ้าน ยังดีกว่าหลุดๆโรลๆแบบนี้อีก ปิดๆไปเหอะเกมส์อ่ะ นับวันยิ่งถอยหลังลงคลอง สงสารคนเล่น!!~

แร๊งส์ ~

ThaiTran

• Newbie
  • *
ขออภัยแล้วหายไหม? "ทางทีมงานจะชดเชยด้วยการเพิ่มดรอป เพิ่ม% และตี + ให้" เดี๋ยวก็มาอีแบบเดิมๆ วอร์แล้วไม่ได้บ้าน ยังดีกว่าหลุดๆโรลๆแบบนี้อีก ปิดๆไปเหอะเกมส์อ่ะ นับวันยิ่งถอยหลังลงคลอง สงสารคนเล่น!!~

นายก็เลิกๆไปเถอะเกมอะ มากเกินไปเปล่า

:'( คงจะไม่ได้เจอกันแ้ล้วนะ เราคิดถึงนายนะ

อุ้ย

• **
สิ่งที่ผม และทีมงานที่ทำได้ในตอนนี้คือคำขออภัยครับ !!
และผมอยากให้เพื่อนๆ รู้ว่าผมและทางทีมงานทุกๆ คนไม่มีใครอยากให้เหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นครับ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ปัญหาบนโลกนี้มากมายนัก
เดินต่อไปกับปัญหาซิ
คิดเหรอไงว่าทีมงานเค้าอยาก
ให้เป็นแบบนี้(ถ้าทีมงานอยากให้เป็นแบบนั้นจิงก็เลวเกิน)
บางอย่างไม่อยากไห้เกิดมันก็เกิดได้
ไม่มีใครรู้ล่วงหน้าว่าอะไรจะเกิด
จงทำใจและยอมรับกับสิ่งที่เกิดบ้างคับ
อย่ามองแต่มุมมองของตัวเอง
หัดมองโลกให้มันกว้าง ๆ บ้าง

-_panda_-

สิ่งที่ผม และทีมงานที่ทำได้ในตอนนี้คือคำขออภัยครับ !!
และผมอยากให้เพื่อนๆ รู้ว่าผมและทางทีมงานทุกๆ คนไม่อยากให้เหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นครับ

และก็ต้องนึกถึง คนจำนวนมากที่จะมีโอกาสจะได้บ้านไว้เวลด้วยน่ะครับ
   หลายสมาคมตั้งหน้าตั้งตารอเวลาวอร์ เพื่อที่พวกเค้าอยากจะมีบ้านเวลสบายๆ
   ไม่ว่าคุณจะชดเชยอะไร แต่มันไมได้ทำให้ ความรู้สึกที่เสียไปกลับมาน่ะครับ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ปัญหาบนโลกนี้มากมายนัก
เดินต่อไปกับปัญหาซิ
คิดเหรอไงว่าทีมงานเค้าอยาก
ให้เป็นแบบนี้(ถ้าทีมงานอยากให้เป็นแบบนั้นจิงก็เลวเกิน)
บางอย่างไม่อยากไห้เกิดมันก็เกิดได้
ไม่มีใครรู้ล่วงหน้าว่าอะไรจะเกิด
จงทำใจและยอมรับกับสิ่งที่เกิดบ้างคับ
อย่ามองแต่มุมมองของตัวเอง
หัดมองโลกให้มันกว้าง ๆ บ้าง

_N_II

• **
  • *~Ca$p€r~*

~๐ Ryan ๐~

และผมอยากให้เพื่อนๆ รู้ว่าผมและทางทีมงานทุกๆ คนไม่อยากให้เหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นครับ

และก็ต้องนึกถึง คนจำนวนมากที่จะมีโอกาสจะได้บ้านไว้เวลด้วยน่ะครับ
   หลายสมาคมตั้งหน้าตั้งตารอเวลาวอร์ เพื่อที่พวกเค้าอยากจะมีบ้านเวลสบายๆ
   ไม่ว่าคุณจะชดเชยอะไร แต่มันไมได้ทำให้ ความรู้สึกที่เสียไปกลับมาน่ะครับ
ใช่คับ เพราะบางคนเล่นเกมนี้ก็แค่มาวออย่างเดียวก็มี

ชดเชย *200 เช่า 24ช.ม. คนละ 2 ขวด  ให้ทุกไอดี ทำไหวไหมคับ

_____OngChaI_____

• **
  • >.,<
และผมอยากให้เพื่อนๆ รู้ว่าผมและทางทีมงานทุกๆ คนไม่มีใครอยากให้เหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นครับ

ที่พูดแบบนี้ไม่ได้ตั้งใจจะหาเรื่องรึด่าว่าทีมงานไม่ดีนะครับ แต่ที่พูด พูดในการชดเชย ว่ามันสมเหตุสมผลไหม?
ละต่อให้ใครๆก็คิดแบบนี้ ที่พูดๆเพราะโมโห รู้ครับว่า ไม่มีใครอยากให้มันเป็นแบบนี้ มีสมอง คงไม่มีคนมาพูดโชว์โง่แบบนี้หรอกครับ ... !!~