GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 14 มีนาคม 2555 มีรายการดังนี้

แรร์เบอ95 ผมขอแบบ ไม่เอา สกิวกดน่าคับ จะได้เหมือน แอส เทร เบอจะได้ตีพอไหวหน่อยคับ

มากกว่าคำถาม

• Jr. Member
  • **
แรร์แอส95  เหมือนจะสนับสนุนไปทางสายมีดมากกว่าสายดาวกระจาย

แล้วสายดาวกระจายละ  จะโล๊ะทิ้งแล้ว ??  อย่าเพิ่งลืมละคับ แอสใช้อาวุท2สาย

***สายดาวกระจาย สกิลแทงข้างหลังไม่แสดงผล ทำลายเวทไม่แสดงผล

แรร์เบรด เซน เทร ดูไปแล้วมันใช้ได้กับอาวุทสายเลยนะ

ปล. พลาง ,เพิ่มความเร็วในการเดินสูงสุด ,ไม่สามารถถูกมองเห็นหรือถูกสลายได้นอกจากออกมาโจมตีเท่านั้น พระประตู+แอสพลาง = ธงกิล   woon_555  เมพขิงๆ

ทีที้

• Full Member
เทร์  ปกติก็เทพสุดแล้ว เจอแรร์95ไปอีก   ฉุดแทบไม่อยู่ (ต้องเอากายภาพไปตี  แต่เทร์มี2ชิวิตนี้สิปัญหา)

แอส   โกงไปไหม ชอบทำจริง ไอ้พวก อมตะ (หายตัวโดยไม่สามารถทำลายสกิลนี้ได้    แบบนี้ หายตัวไปนั่งเฝ้าธงในปราสาท ใครจะเห็น)

สมดุล  อะมีไหมครับ  อ้างจัง อยากให้ หาเทคนิคส่วนตัวใช้     ให้ทีมงานเอาตัวมาเล่นดูครับ  จะได้รู้ ว่ามันเลื่อมล้ำ

ปล.  เทียนไข  น้ำยาเห็นผี   สร้างมาทำแป๊ะไร ครับ ใช้งานไม่ได้   ลบทิ้งไปเลย รก

มากกว่าคำถาม

• **
ถลุงแร่ ก้ยังรับไม่ได้อยู่ดีอะครับ

รายการอัพเดทประจำวันที่ 14 มีนาคม 2555 ครับ ใจเย็นๆ

darksv

• **
 g#015 g#015 g#015 แรร์เบรดช่างดีได้พอดีอะไรแบบนี้(ดีแบบกลางๆเกือบทุกชิ้นเลย เมื่อไหร่จะมีที่ดีเด่นแบอาชีพอื่นมั่งแว้ดูแต่ละชิ้นดิ -*-)  g#015 g#015 g#015

FFiM

ลืมถาม ยังไม่แก้บัคเรื่องหน้าไม้2-3หัว ยิงวิตอนใช้สกิวกายาหมอกเข้า อีกเหรอครับ g#035 g#035

tom_left

• Newbie
  • *
woon_yesออก แรร์ต่างๆมาเพื่อทำลายกำลังใจคนที่ทำการงานระดับ3 ทำมาหลายปี เจอออกแรร์ต่างๆมาทำลายกำลังใจหมด กำลังใกล้ที่จะทำเสร็จ ทำไปก็ไม่มีประโยชน์ ขายไม่ได้ ของแรร์มีแต่ของดีกว่าที่จะมาทำการงาน ทำมาหลายปีเลิกทำดีกว่า เต็มเงินมากๆก็ได้ของดีๆ เต้มๆๆๆๆๆๆ เงินๆๆๆๆๆๆๆ
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

ลุงอ้วน

เทรใส่แรร์95 เจอวิคำสาปหมอกแล้ว ธรณีพิโรธ เดากันสิ จะโดนเท่าไร วิจุ6สีชุดอาคเมจกดยาเบคอน3เม็ด นึกภาพละสยองพูดได้คำเดียว  #038

40z

• **
1.4 มีด Rare 02 lv 64เป็น มีดสั้นมหาเศรษฐี   
ความสามารถ : "สร้างความเสียหายเพิ่มขึ้น 2% (ความเสียหายสีม่วง) ต่อเงินของผู้ใช้จำนวน 1 ล้านบิลล่า (สูงสุดไม่เกิน 60%)  และ หากเป้าหมายมีเงินบิลล่ามากกว่า มีโอกาส 3% ที่จะลดเงินของเป้าหมาย 3 บิลล่า"

อ่านแล้ว งง ครับ คือยังไงหนิ ??? 2เปอเซนคิดจากพลังโจมตีเรา? แล้วเงินบิลล่าคือยังไงครับ หรือคิดจากเงินบิล แล้วใช้แล้วเงินจะลดไหม?? แล้วเป้าหมายถ้าเป็นมอน จะมีเงินบิลล่าเท่าไหร่ ยังไง งงครับ
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

doy~เคีย!

• **
หน้ามือกับหลังตีนเลย เกาะเเอสกับเทร g#023 g#023 g#023 g#023

วอชิงปราสาท พลางไปตีธงสบายเเอบสบายไม่มีใครเห็นมีสรรก็เหอ เเมพมาก 
 เเรร์์เทร95  โดนเวดดินเเรงขึ้น  กัวกลัวชิหายT^T โจมตีเท่าเดิม  เเรร์์เเอสเทพกว่าเยอะ เพิ่มความต้านทานทุกอย่าง 100% ด้วย สุดยอด   g#022 g#022 g#022

pop_999

แรร์ เทร บวก ลด การโดนพลังโจมตี ทางเวทย์ เหมือนไปกลับ เหมือน ไม่อัพ อะไรก็ได้นะ

แรร์ แอช เทพ ดี แต่ไม่มี ลบค่าพลังใดๆ หรือ อะไรเลย ไม่ว่าจะเป็น แรร์ทหาร เบลด เทร เค้ามีบวกลบ กันหมดนะ

แล้วแรร์อื่นๆ ละ พระ เบอ วิ วอ  ท่านจะไม่ทำมาให้เค้าใช้แข่งใน ABT เลย หรือ ผู้เล่นอาชีพ อื่นเค้า ก็มีหัวใจนะ แล้วก็ การจัดการแข่ง

ขัน ควร ให้มีความยุติธรรม ในอาชีพ แล้วอาวุธ ให้มากกว่านี้  g#030 

byakuya

1.4 มีด Rare 02 lv 64เป็น มีดสั้นมหาเศรษฐี   
ความสามารถ : "สร้างความเสียหายเพิ่มขึ้น 2% (ความเสียหายสีม่วง) ต่อเงินของผู้ใช้จำนวน 1 ล้านบิลล่า (สูงสุดไม่เกิน 60%)  และ หากเป้าหมายมีเงินบิลล่ามากกว่า มีโอกาส 3% ที่จะลดเงินของเป้าหมาย 3 บิลล่า"

อ่านแล้ว งง ครับ คือยังไงหนิ ??? 2เปอเซนคิดจากพลังโจมตีเรา? แล้วเงินบิลล่าคือยังไงครับ หรือคิดจากเงินบิล แล้วใช้แล้วเงินจะลดไหม?? แล้วเป้าหมายถ้าเป็นมอน จะมีเงินบิลล่าเท่าไหร่ ยังไง งงครับ
ตีแล้วเงินไม่หายครับ  ยิ่งเงินเยอะ ยิ่งตีแรง  มอนไม่มีเงินครับ