GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Gm อ่านหน่อยดราม่านิดๆ

minig4me001

• Newbie
  • *
To.---->  g#046

ผ่านกระดานนี่ถ้าไดเมาอ่านกะจาดีมาก
เซิฟนรกเปิดเพื่อทดสอบบัค----->ok แล้วทำไมรุ้ว่าคนที่มาเล่นเซิฟนี้ช่วยคุนทดสอบบัค ไมไม่รุจักดูแลเขาบ้างคุนคงไม่เข้าใจหัวอกผุ้เล่นหรอก เพราะคุนหลอกเด็ก เขายอมอดขนม อดข้าวเพื่มมาเติมเงินคุน ตอนคุนยังไม่มีเงินสิโปรโมชั่นนู่นนี่โน่นนั่น พอได้เงินปุ๊ปหายหมด เมื่อก่อนต้องออกมาประกาศขายบัตร ผ่านทางโทรศัพ โปรโมชั่นซื้อกับจีเอ็มเพิ่มโซล คุนไม่สงส่รเค้าบ้างหรอผมกะโตแล้วนะไม่ใช่เด็กผม27 ละ ที่ผมเล่นเพราะเห็นน้องเล่นเลยมาเล่นแก้เครียดเพราะผมทำงานมากะเหนื่อยยุแล้ว คุนรีผมไม่ว่าหรอก คุนปิดเซิฟครึ่งวันผมไม่ว่าหรอกแต่ช่วยเอาใจใส่เกมมั้งได้ไหม เิงนกะได้ไปแล้ว ผมรุ้วันหนึ่งคุนได้ไม่ต่ำกว่า 5000 หรอก ไม่แน่กะเกิด10000 ด้วยซ้ำ คุนคิดว่าจะมีเงินอย่างงี้ มีคนซื้อบีตรมาเติมคุนแบบนี้ทุกวันหรอ พอเขาเอือมละอาคุน เขากะเลิก ถึงวันนั้นคุนกะจะต้องหัดไปหาเซิฟอวตาร เซิฟนั้นเขาคงไม่พึ่งเงินโซลหรอกครับ สุดท้ายคุนกะต้อง "กินอกลบ แสบตูดต่อไปนะครับ"
   g#022 g#022 g#022  ชีวิตจิง ดราม่าไม่เท่านิยาย แต่อย่างน้อยก๊ขอมสักนิกเถอะสงส่รเด็กๆที่อดขนม

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ถ้าใช้เหตุผลแค่นี้ ผมว่าอย่าเอาคำว่า "ทดสอบ" มาอ้างดีกว่าครับ
เซิฟเวอร์ทดสอบ ใช้เงินโซลพลอยได้จากการเติมเงินในเซิฟหลัก
ถ้าเป็นคนที่ตั้งใจมาทดสอบจริง จะเข้าใจว่าปัญหาทุกอย่างเกิดขึ้นได้ที่นี่
แม้จะเสียดาย ของหาย เซิฟปิด เค้าก็จะมีแค่การแจ้งให้ทีมงานทราบ
จะไม่มาโวยวายอ้างโน่นนี่ว่ามีบุญคุณหรืออะไรหรอกครับ

นอกเหนือจากการพัฒนาระบบต่างๆ ที่เค้าต้องทำกันอยู่ตลอด
ถ้ามันมีปัญหาเกิดบัคที่ทำให้เซิฟปิด เค้าก็มีงานให้ทำเพิ่มกันแล้ว 1 อย่าง คือแก้ไขบัคตัวที่ทำให้เซิฟล่ม
บัคตัวที่ทำให้เซิฟล่ม ถ้าไม่ได้แก้ เปิดเซิฟมาโดนบัคตัวเดิม มันก็ล่มอีก
ตอนนี้มีบัคของหาย คุณรู้ได้ไงว่าเค้าไม่ได้แก้ คุณเห็นเค้านั่งเฉยๆ งั้นเหรอครับ

คุณบอกว่ามาช่วยทดสอบ แต่จีเอ็มไม่ดูแล ไม่เข้าใจหัวอกผู้เล่น
ผมขอถามแทนจีเอ็มละกัน ว่าคุณเข้าใจคำว่า "ทดสอบ" รึป่าว

จะให้บอกตรงๆ ก็คงต้องขออภัยไว้ล่วงหน้า ถ้าหากว่าคำที่ผมจะใช้ใครรับไม่ได้อ่ะนะ
ถ้ารับไม่ได้กับปัญหาที่เกิดขึ้นในเซิฟเวอร์ทดสอบนี้ ก็เล่นเซิฟหลักอย่างเดียวดีกว่าครับ
ปัญหาอาจจะมีบ้าง แต่คงไม่หนักและทำให้รำคาญใจอย่างเซิฟนี้
เอาไว้ให้คนที่เข้าใจคำว่า "ทดสอบ" ต่อสู้กับปัญหาต่างๆ แทนละกันครับ
กลับไปรอการอัพเดทที่ไม่มีปัญหาในเซิฟหลักอย่างสบายใจไร้กังวลนะครับ
 g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

MAZAO.

• Jr. Member
  • **

RESET

• Full Member
  • **

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ทอง หายไป 50ก้อน ยังไม่เครียดเลย   g#032

ทองไม่เท่าไหร่ หัวใจเนี่ยสิพี่ ละเมื่อไหร่จะได้แต่งงาน g#002
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

FUNG#.

• Newbie
  • *
ขนาดอายุ27 ยังไร้สาระขนาดนี้ เด็กยังดูมีสาระกว่าเลย

RESET

• **
ทอง หายไป 50ก้อน ยังไม่เครียดเลย   g#032

ทองไม่เท่าไหร่ หัวใจเนี่ยสิพี่ ละเมื่อไหร่จะได้แต่งงาน g#002

ระบบมันยังไม่100%เควสแหวนหมั้นนี้น่ะ ดีนะพี่ยังไม่รีบเก็บหญ้่าไว้เอยะๆ(หาตุนไปเกือบพันชิ้น)  woon_555

ส่วนคนตั้งกระทู้  หากยอมรับข้อตกลง บัค ความผิดพลาดที่เกิดขึ้นในเซิพทดสอบนี้ไม่ได้
 เพื่อความสบายใจของตัวเองก็เล่นแค่เซิพหลักก็พอนะ  ที่นี่ไม่ใช่เซิพเถื่อนไว้เติมตังซื้อของเทพเวลตัวเองให้เทพไวๆ
โซลที่ได้มาก็ได้มาจากที่เติมเซิพหลักเป็นแค่ผลพลอยได้เท่านั้น หากเสียดายเงินเติมเก็บเงินไว้ซื้อของใช้ของจำเป็นในชีวิตประจำวันดีกว่านะ

นี่คือการแนะนำ /สมัยยังไม่มี*ดรอป500 เทสเตอร์ยังไม่มี ใบประกันเพิ่งมีเข้ามา ผมตีโล่ไกอาใช้ใบประกันแตกของหาย ผมยังทำใจได้เลย

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe

นู๋เนย

• Jr. Member
  • **
ถ้าอายุ 27 แล้วพิมพ์ซ่งติงอะไรอ่านยากแบบนี้ กรุณาอย่าพิมพ์ดีกว่า

พิมพ์ผิด พิมพ์ถูก พิมพ์สะเปะสะปะ ไปหมด จ๊าดง่าวค่อดๆ อย่าโชว์โง่อีกนะ