GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อ้วกกกก '

• Full Member
  • gengzenz •

ผมไม่รู้ทาง ต้องถามผู้ชำนาญทางโน่น g#036

ช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นหน้าผู้ชำนาญทาง
สงสัยไปสิงอยู่เหินหาวไม่ก็ใต้ สินะ
 g#040

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.

อืม ก็จะบอกว่า ไปทางลับที่แมพโขนเลยคับ #038 g#037

นั่นสินะลืม ลุงพาเดินหน่อย

ผมไม่รู้ทาง ต้องถามผู้ชำนาญทางโน่น g#036

woon_555 woon_555
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
กลายเป็นที่ปั๊มเล่นซะและ woon_555
สาเหตุที่คนอื่นเค้าไม่คุยด้วยก็มีหลายสาเหตุนะ
1.ทำธุระส่วนตัว(เข้าห้องน้ำ ดื่มน้ำ แม่เรียก แฟนโทรมา กิ๊กเรียก ต่างๆนาๆ)
2.อยู่จอแต่ไม่ได้ดูจอ(เหมือนผม ชอบเหม่อบ่อยๆจนตายมาหลายรอบและT_T)
3.พูดแบบคนรู้จัก(คนไม่รู้จักเค้าไม่พูดกันห้วนๆ)
4.ไม่อยู่จอ(อย่าคิดเหมือนนิชคุณ เล่นเกมต้องอยู่จอ ปัญญาอ่อนได้ใจ)
5.อยู่จอแต่อีกตัว(พวกออนสองจอนี่แหละ)
6.ไม่พูดก็น่าจะรู้คำตอบ
7.การกระทำแทนคำพูด(หลายครั้งนะของผม พอใครมาถามว่า มีขนเม่นมั้ย มีใบเมเปิ้ลมั้ย ผมจะโยนแทนตอบ)
อีกเยอะครับ แต่คำเตือนคืออย่าหยาบ โดนแบนหนูไม่รู้ด้วยนะ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

อ้วกกกก '

กระทู้นี้เกรียนเยอะ
ว่าจะเนียนปั้มอีกซักหน่อย

kham12566

• Newbie
  • *
เขายุจอนะครับเขาวิ่งเล่นยุผมก็ยังงงยุเลยว่าวิ่งทำไม
และปกติเซิฟอื่นผมก็ถามแบบนี้ แต่เซิฟนรกมันหยิ่งไม่ไหวจิงๆเหมือนเล่นเกมคนเดียวเลยผมจึงได้เอามาบ่นเนียเล่นมาเดือนหนึ่งแล้ววีหมดพอดีเลยวันนี้ ผมเข้าใจนะครับว่าทุกคนเป็นคนรวยไม่อยากจะลดตัวมาพูดกับคนที่เติมแค่89บาทอย่างผม

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
สุดแท้แต่ความเข้าใจละ่ค๊าบบบบ  g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.
เขายุจอนะครับเขาวิ่งเล่นยุผมก็ยังงงยุเลยว่าวิ่งทำไม
และปกติเซิฟอื่นผมก็ถามแบบนี้ แต่เซิฟนรกมันหยิ่งไม่ไหวจิงๆเหมือนเล่นเกมคนเดียวเลยผมจึงได้เอามาบ่นเนียเล่นมาเดือนหนึ่งแล้ววีหมดพอดีเลยวันนี้ ผมเข้าใจนะครับว่าทุกคนเป็นคนรวยไม่อยากจะลดตัวมาพูดกับคนที่เติมแค่89บาทอย่างผม

เขาวิ่งเล่นยุ เค้าเปิดช่องสนทนา ที่เรียกว่า กระซิบ หรือป่าว อาจจะคุยแค่ในกิลก้อได้นะคะ

ละอีกอย่าง เขาไม่ได้รวยหมดทุกคนหรอกค่ะ มันก้อมีคนไม่มีโซล โลหมด เพราะใช้มาหลายรีก้อได้นะ ถ้าเค้าเหนเค้าก้อตอบ ไม่มี เค้าไม่ตอบ ก้อน่าจะรุ้เหตุผลบ้าง
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞

อ้วกกกก '

แน่ใจหรอว่ารวยทุกคน
ดูโซลหนูไหม
เดี๋ยวเซิฟเปิดจะแคปมาให้ดู
หึ ๆ 8.3k น้อยกว่าคนเติม 89 บาทอีกค่ะ
 g#025

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.
แน่ใจหรอว่ารวยทุกคน
ดูโซลหนูไหม
เดี๋ยวเซิฟเปิดจะแคปมาให้ดู
หึ ๆ 8.3k น้อยกว่าคนเติม 89 บาทอีกค่ะ
 g#025

woon_love woon_love  ยืมสัก301 โซลดิ

อ้วกกกก '

^
ได้ข่าวว่าชั้นก็เกาะแกกินอยู่นะฝน
 g#040

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.
^
ได้ข่าวว่าชั้นก็เกาะแกกินอยู่นะฝน
 g#040

g#013 g#013 g#013 g#013

ชั้นเกาะคนอื่นอีกที  woon_555 woon_555

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

ช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นหน้าผู้ชำนาญทาง
สงสัยไปสิงอยู่เหินหาวไม่ก็ใต้ สินะ
 g#040

ผู้ชำนาญ ให้สำภาษณ์กับทีมงานอยู่ช่วงนี้มี กิจแบทฯ

สงสัยไม่ได้ลงนรก  g#004

Pnp. Clp.