GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 29 กุมภาพันธ์ 2555

up_8

• Newbie
  • *
 woon_hurt g#046มีคนโกงผมช่วทีจีเอม  มันชื่อsistrelisameeyok   มันเอาหน้ากากผมไปครับแงงงงงงง

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥
ไอเทมแรร์ ที่ถูกดึงความสามารถออก กำลังเทสอยู่ครับ
ถ้าไม่มีไรผิดพลาดก็น่าจะมาทันแข่ง ABT #2 ในเดือนหน้านี้

บอกคร่าวๆได้มั้ยครับ ว่าความสามารถเป็นยังไง
    รอคอยแบบไม่มีจุดหมาย กับรอคอยแบบมีจุดหมายมันต่างกันเยอะน่ะครับ  woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1

ตามนี้